ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Ore to Imouto no "Nichijou"ความลับของผมกับน้องสาว[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 18, 2019, 06:28:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakchakun

อยากจะบอกว่าเพื่อน เมิงเข้าใจผิดล่ะ ไม่มีฟลุ๊ค ตั้งใจล้วนๆ มากกว่าเห็นอีก 555 ::HoHo::

ออกกำลังกายในร่มหลังจากตากฝน ยังไม่ช่วยให้รอดจากไข้อีกเร้อ แถมเป็นไข้ยังจะจัดกันอีก ยังงี้หายเร็วแน่นอน

Tanapol Srimanop

ดูคล่องแค่วกันจังแสดงว่าทำเป็นประจำ
ทำกันเปิดเผยแบบนี้ พ่อแม่ไม่รู้เลยหลอจ๊ะ เดียวมารู้อีกทีได้อุ้มหลานเอาน๊า

Akira Watanabe

::Sweat::  เดี๋ยวนะ แหม่ตอนคุยกับเพื่อน บอกไม่ทำหรอก ไม่มีทาง อยู่บ้านซั่มกันเหมือนเรื่องปกติ

::DookDig:: ยังจะกล้าไล่เพื่อนไปโรงบาล  ใครกันแน่ต้องไป 555+

goorboyI

ไม่ต้องเดาละครับว่าจบแบบไหน ได้กันขนาดนี้แล้ว

หน้าพี่ชายเหมือนจะไม่อยากทำ แต่ก็จัดหนักตลอดเลยนะครับ

eiaws

เรื่องแบบนั้นไม่มีทางบังเอิญหรอก เค้าจงใจทำกันเลยต่างหากล่ะเพื่อน ตอนแรกคิดว่าน้องจะตามเข้ามาทีหลัง แต่พอเลื่อนลงมานี่มาอาบด้วยกันเลย ผิดคาดนิดนึง คงมีไรกันมาตั้งแต่เด็กหรือเปล่ารู้ทุกซอกมุมขนาดนั้น ตอนจบก็คงเหมือนตอนเริ่ม มีไรกันทุกวันล่ะมั้ง

ฝนตกยังไม่ทันได้อาบน้ำก้ซัดกันไปหลายยก จะป่วยก็ไม่แปลก แต่ป่วยแล้วมารีดวิตามินอีกนี่ สุดๆเลยฮะ

Noproblemman

บอกเพื่อนว่าไม่ต้องคิดเยอะเลย
( เพราะกูเย็ดไปแล้วโว๊ย )

น้องสาวมันจะหื่นไปไหนเนี่ย
พี่ไม่สบาย เว้นบ้างก็ได้
ขอบคุณครับ

sanboston

podhentai

ความลับที่ว่าก็น่าจะคือการเอากับน้องสาวตัวเอง ส่วนตอนจบคงเป็นแนวน้องติดใจพี่

พลิกล็อคเฉยกลายเป็นว่าน้องชอบพี่อยู่แล้ว

uta01

ให้ตายเถอะนี่มันเป็นความฝันของพี่ชายทุกคน.....เลยนะครับ

cloudser

::HoHo::555 เรื่องฟลุคๆไม่มีหรอกเพื่อน โอยน้อ ไม่ฟลุคจริงด้วย เพื่อนรู้คงอกแตกตาย 555
เหลือแม่. พระเอกกินเรียบแต่ๆเลย กลัวเป็นหวัดต้องออกกำลังกาย  ::Oops::

Edit ผมว่าพระเอกไม่ได้เป็นหวัดตายแต่ๆ5555 โดนรีดซะ

CoolNook Thangsakul

เพื่อนเองนี้ เดาได้ดีมาก แม่งล้อน้องตัวเองเรียบร้อยละ จะพีคมาก ถ้าล้อแม่ด้วยอีกคน

CoolNook Thangsakul

5555 พี่ดูท่าจะป่วยอีกนาน โดนน้องรีดทุกวันแบบนี้อ่านะ

Tdestiny

ก็คงจบแบบเริ่มต้นแหละ คงไม่มีพลิคว่าพี่มันชวนเพื่อนมาเล่นสนุกกัน3คนหรอก

เห็นอย่างนี้แล้วอยากจะป่วยเลยแฮะ

Summermay

ทำเป็นปิดเพื่อน แหม่ แต่จะจบยังไงหรอ ก็เอาน้องขนาดนี้แล้วอะนะ ไม่น่าเพิ่งเกิดขึ้น น่าจะทำมาซักพัก น่าจะทำต่อจนจบแล้วมีฉากที่ รร ที่น้องหันมาทำไรให้เพื่อนพี่สงสัยรึเปล่า

สรุปว่าป่วยเพราะฝน หรือป่วยเพราะน้องจัดหนักเนี่ย 55

nekki

แหมดูท่าจัดน้องสาวที่บ้านทุกวันขนาดนี่ ตอนพี่โดนเพื่อนแซวตอนอยู่โรงเรียนใจคงตุ๊มๆต่อมๆเลยซิท่า  ตอนจบตากฝนมาเล่นกันในห้องน้ำน่าจะหวัดกิน

หวัดกินจริงๆด้วย แต่ดูท่าพี่ชายจะหายยากหน่อยละคราวนี้โดนน้องรีดน้ำต่อเมื่อไรจะได้พักให้หายหวัดนี่