ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Ore to Imouto no "Nichijou"ความลับของผมกับน้องสาว[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 18, 2019, 06:28:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

ตอน​จบ​จะ​เป็น​การ​มโน​ของ​คุณ​พี่​ชาย​เอง​รึเปล่า​ครับ​ อาจจะ​เอาเรื่องที่​เพื่อน​พูด​มาจินตนาการ​อย่าง​ที่​อยาก​จะให้เป็น​ หลังจาก​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ้อน​แล้ว​ เป็น​เรื่อง​จริง​ทั้ง​หมด​เลย​สิ​ครับ​ เป็น​คู่​ที่​ตอบ​สนองความต้องการ​แต่​ละฝ่ายได้สุด​ๆ​เลย​ครับ​

susu555

werrlet

ตอนจบน่าจะำได้กันไปเรือยฟินทุกวัน

Edit  เป็นอย่างที่คิดได้กันไปเรือยๆๆฟินทุกวัน

siwapol55

น้องสาวท้องกับพี่ชาย ชัวร์ตอนจบ ว่าแต่น้องสาวจะนมใหญ่ไปไหน
ขอบคุณมากครับ
เดาตอนจบผิด แต่เย็ดกันจนหมดสภาพเลยทีเดียว สงสารพี่ชายเหมือนกัน

zenhyun

พี่น้องคู่นี้น่าจะทำกันมานานแล้ว ตอนจบคงต้องมีท้องบ้างหละ

Edit : เป็นหวัดเฉยเลย 5555555555 แต่ดีละได้อยู่บ้านเอากันต่อ

BBlovery

อยากมีน้องสาวแบบนี้ คงจะดีไม่น้อย น่าจะจบลงแบบเอากันสุดๆ แฮปปี้

I2eI3oI2n D Ace

เพื่อนพระเอกจิ้นได้ใจแต่คงไม่เท่าพระเอกจริงๆไม่มีภาพวิวเลยแต่จับตรงไหนก็ได้แบบนี้คงบอกเพื่อนไม่ได้แน่ไป ผลงานขออาจารย์ท่านนี้ไม่ผิดหวังเลยนมโตสุดๆ

ขนาดป่วยกันทั้งคู่น้องสาวยังจะมารีดน้ำอีกหื่นสุดๆไปเลย

johntar

ลักษณะนี้ยังไงตอนจบเจ้าเพื่อนก็เป็นแค่อาหวังและจะยังไม่รู้อยู่ดีว่าพี่กับน้องท้องติดกันซะขนาดนี้แล้ว
ป.ล. น้องสาวนมโตและหื่นขนาดนี้ขอซักคนคงดีเหมือนกันนะ

//เดาผิดฮะ แต่ก็ดีจะได้อยู๋บ้านด้วยกันทั้งวัน หุหุ

eknow

น้องสาวไฟแรงเวอร์ นั่นพี่ชายแท้ๆเลยนะ จบแบบท้องอยู่ด้วยกันแน่เลย

น้องโคตรแสบบบบ ป่วยอยู่ก็ไม่เว้น