ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ohno Kanae] One girl and two boys in their secret base ฐานลับของเรา [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 19, 2019, 02:00:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

กฎการขออ่านของเรื่องนี้(กฎง่ายๆแต่มีคนไม่ทำทุกกระทู้)
1. ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงแรกแล้วจะเห็นภาพที่ซ่อน
2. กลับมาEditหรือกดตอบอีกครั้งก็ได้ คุยกันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลังที่ซ่อน

เรื่องนี้สดใส แถมยิ่งแปลยิ่งได้อารม ชอบมากจนต้องลัดเสียแม่แต่ได้ลูกกันเลยเชียว

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ตอบกระทู้อย่างมีสาระ+ทำตามกฎ แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

niceanglev

ฐานลับเอาไว้ เล่นหญิงครับ 555 สบายตัวกันทั่วหน้าแน่ๆ พี่สาวใจดีจัดให้

edit พี่สาวติดใจแซนวิสแล้ว

gokuon

ฐานลงฐานลับอะไรกัน เด็กไม่สนใจละ เจอแบบนี้

ถถถ จากเด็กใสๆกลายเป็นติดใจเรื่องแบบนี้ละ

Summermay

งานนี้พี่สาวใจดี ให้เด็กมันลอง ช 2 ญ 1 เลย แต่เด็กมันไม่เคยนะ ก็ต้องสอนกันหน่อย
ปิดเทอมนี้ฐานลับคงกลิ่นหึ่งน่าดู

อะโห แซนวิชประตูหลังเลยนะ เด็กมันร้าย 55 โตขึ้นอนาคตไกลแน่นอน

gigga

ทำไมผมคิดว่าพี่สาวคนนี้เอาเรื่องจังแฮะเจอกันแป้ปๆ ก็ให้เอาเลย แถมวันนี้มีแววได้ถึง3คนเลย อาจเป็นการวางแผนให้เหยื่อติดกับก็เป็นได้555 (มโนไปไกลเลย)

เดามั่วไปไกลเลยผม5555 แต่ฐานลับ กลายเป็นฐานเซ็กซะแล้วสิ จากนี้ก็คงมาฝึกกันยาวๆ อิจฉาจริงที่พวกเอ็งมีฐานลับแบบนี้กัน555

world999

หลังจากนี้ฐานลับได้กลายเป็นเลิฟโฮเต็ลสำหรับไว้สนุกกันแน่ๆ     ดูแล้วน่าจะติดใจทั้งเด็กทั้งสาว

เผลอๆสาวเจ้าอาจพาหนุ่มอื่นมาสนุกเพิ่มสมาชิกด้วยอีก

แต่ดูแบบนี้แล้วฝ่ายหญิงน่าจะไม่เคยเจอทีเดียวหลายคน

tuizeed32

พี่พึ่งเจอเมื่อวันนี้เอง แล้วไอเด็กดสองคนนี้จะรอดหรอ มาดูกัน

ซักไปหลายน้ำเลยครับแทบหมดตัว

yoshizugi

เด็กๆในวันนี้ จะเป็นผู้ใหญ่ในวันหน้า ต้องมีประสบการณ์ก่อนหลายๆรอบด้วย

ประสบการณ์มาเต็มแถมได้เปิดประตูหลังด้วย

FARM1 HGf

ฐานลับ กลายเป็น ฐานเซ็กเเน่นอนนในอนาคต

- -  อะไีคือ สารภาพรัก ไม่คบ เเต่ได้ .......  ตรรกกะไหนกัน 555

ข้ามขั้นตอนเกินไปเเล้วว

เด็กอีกคนก็ใจกล้าๆหน่อยๆๆ 555 

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

edit : ได้เปิดซิงประตูหลังเลยดีเดียว เเจ่มมากก

nekki

3P แน่นอน เด็กอีกคนที่เล่นตัวอยู่คงได้ประตูหลังไปแทน
ฮ้าโดนเด็กเปิดซิงประตูหลังกันไปเลยติดใจซินะ ว่าไปนางเอกเป็นโชตะคอนรึเปล่านี่

Apinan Mok

ดูตอนแรกนึกว่า เด็กอีกคนเป็นทอมแต่กลายเป็นชายแถมน่าจะพริ้วกว่าอีกคนเยอะ หลังจากนี้คงเป็นฮาเร็มแ

Akira Watanabe

::Sweat::  พี่สาวใจดีอะไรขนาดนี้  แจก sex ง่ายเกิน เจอใครก็ให้หมด

::Shy::  พอได้ที ไอเด็กสองคนนี้ มันจัดเต็ม เล่นซะคุ้มเลย

B&B

ตอนเปิดเรื่องมานึกว่าเป็นภาพย้อนซะอีก แบบพระเอกย้อนไปในอดีตนึกถึงช่วงที่ตนสร้างฐานลับกับเพื่อนคนนึง แต่ไม่รู้ว่าเพื่อนคนนั้นเป็นหญิง แล้วจู่ๆ ก็มาเจอกันอีกครั้ง ตอนที่โตๆ กันแล้ว

เอาตรงๆ ไอ้เด็กเสื้อเชิ้ต​นั้นนึกว่าผู้หญิงซะอีก ท่าทางโคตรได้เลย

::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

ฐานลับก็แค่สถานที่สมมุติ​ จริงๆ แล้วฉันชอบเล่นคืนสยิวของสามี-ภรรยามากกว่า อิอิ จากนิสัยเหมาะกับประโยคนี้มากกว่า เพราะถ้าไม่ใช้ประโยคนี้คงไม่เหมาะกับนางหรอก เพราะแค่เจอกันวันแรกนางยังยอมให้เยเลยนะเอ่อ

นางค่อนข้างเกลเลยนะเนี่ยยย แต่กลับมีมุมน่ารักแบบสาวบ้าน ที่ไม่ค่อยได้เห็นในตัวละครแบบนี้ เพราะส่วนมากสาวเกลในโดจิน เซ็กซ์​จัดทุกคน ไม่ค่อยจบแค่น้ำเดียวหรอก(ผู้ชาย​ก่อนหน้า)​ นานๆ ทีจะเห็น ที่จบแค่น้ำเดียว ไม่ก็เรื่องนี้ ขายแนวโชตะ เลยจัดให้ดูแค่น้ำเดียว แล้วเอาไอ้เด็กสองคนนี้มาเป็นตัวเดินเรื่องต่อ อืมๆ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ช่วงนี้ไม่ค่อยมีมุขนะเอ่อ

ผู้ชายคนนั้นต้องใส่ถุง แต่สองหนุ่มน้อยนี่แตกในทุกดอกเลยนะเออ VIP จริงๆ

garlicsclub

tazasss01

อย่างนี้คงเหมาหมดเลยสิน่ะ แต่นึกว่าเพือนที่มาด้วยเป็นผู้หญิงเสียอีก และจะมีอะไรกับเพือนแทนหลังจากคู่นั้นกลับไปแล้ว

ติดใจกันแล้วสิน่ะ ย่างงี้คงอยากให้ถึงวันยุดเร็วๆสิ จะได้ทำอีก