ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ohno Kanae] One girl and two boys in their secret base ฐานลับของเรา [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 19, 2019, 02:00:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thetwo

โอ้ เพิ่งรู้จักก็พามาสดที่กระท่อมไร้ผู้คน
อย่างนี้เด็กสองคนนี้ก็ได้ค่าเช่าตลอดเลยแหละ

วันหยุดเด็กนี่มันวันไหนกันล่ะ!!

artherox

กะว่าจะเอาไว้อ่านการ์ตูน กลายเป็นที่เปิดซิงเฉยเลย
อ่านจบแล้ว กลายเป็นว่าอิจฉาเจ้าเด็กพวกนี้เลย

HaoMaRu

เป็นพี่สาวที่ใจดีมาก เป็นดั่งแม่พระไม่รับรัก แต่รับรีดน้ำแทน

การแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม ได้เปิดซิงเด็ก ก็โดนเด็กเปิดซิงประตูหลังเหมือนกัน

Pattarapol Teng

อ่านครึ่งแรกก่อนเปิด ครึ่งหลัง เอ่อสงเคราะห์แบบนี้ก็ได้ คือนางก็แอบSex จัดสินะ แต่ทำไมต้องมาใช้ห้องฐานลับแวะ

ปล.เป็นผมก็ยอมนะ55 มาเล่นทุกอาทิตย์ตาย เสพติดการเล่นsex พี่สาวก็สอนจนบรรลุเลยทีเดียวนะครับ

talented00

katzuoba123

::Bloody:: ฐานลับอย่างแจ่มฝุดๆเลยครับ เล่นซะอยากหาฐานลับเหมือนเด็กๆเลย

saistardust

ฐานลงฐานลับอะไรเล่า นี่มันซ่องลับชัดๆ
ของเล่นด้วยเซ่

zuto

เจ้จะเล่นสามคนในวันเดียวเลยสินะ สงสัยเงี่ยนจัด

ED เจ๊ติดใจอีกรูแน่ๆ

NAP555

condominium

พี่สาวก็ชอบล่ะสิ เด็กๆมือใหม่สองคน สะอาด ไร้เดียงสา ทำไงตัวเองก็ไม่ช้ำเพราะยังเล็ก ได้สอนวิชาเด็กๆอีก  จะชายจะหญิงก็ชอบเด็กกว่าเหมือนกันแหล่ะ สรุป

นึกถึงตอนเด็กๆ ลุยได้ทั้งคืนแบบนี้เหมือนกัน พอแก่แล้วก็เฮ้อ....

LMNz

อยากได้ฐานลับแบบนี้บ้าง ดีใจด้วยนะไอน้องทั้ง2 น้องคงฟินไปตลอดชาติ ฮือออออ

Osaka OneMore

ฐานลับ จะไม่ลับแล้วมั้ง น่าจะฐานหมกมุ่น sex

edit : ไอ้สองคนนี้เล่นซะคุ้มเลย

OAKComputer

เห็นหน้าแรกๆคุ้นๆว่าเคยอ่านแนวนี้แต่เป็นเด็ก 2 คน ลายเส้นคุ้นมากแต่พออ่านต่อไม่ใช่เรื่องเดียวกันละ 555 แต่นับว่ายังน่าสนใจครับพล๊อตแนวนี้

edit : เสียปุ๊ปแตกปั๊บเนี๊ยนะไก่อ่อนจริงๆ 555

Signature is under construction.

ntsystem

อยากย้อนกลับไปตอนเด็กๆ ที่มีฐานลับจังเว้ยย  ::DookDig::