ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 21, 2019, 02:40:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

กฎการขออ่านของเรื่องนี้(กฎง่ายๆแต่มีคนไม่ทำทุกกระทู้)
1. ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงแรกแล้วจะเห็นภาพที่ซ่อน
2. กลับมาEditหรือกดตอบอีกครั้งก็ได้ คุยกันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลังที่ซ่อน
***กฎนี้มีไว้เพื่อคัดคนดีมีนํ้าใจ หลายคนไม่รู้ว่าไม่ทำแล้วโดนแบน อยากขอบคุณหลายๆท่าน
ที่ร่วมมือและทำมาตลอด อยากขอบคุณมากๆที่ทำให้ผมมีกำลังใจแปลต่อไป

เรื่องนี้ยังไม่จบนะครับ มีต่อแต่ยังไม่ออก

See Ya...

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

ทำตามกฎแล้วขออ่านได้เลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Kokoha

มันโรคจิตเข้าขั้น ไอลุงนี้
อันนี้ไม่ได้ว่า แต่คนเขียนนะ จิตเข้าขั้นจริงๆ ถึงได้วาดและแต่งเรื่องออกมาได่สุดโต่งขนาดนี้ จะมองเป็นข้อดีก็ได้มั้ง

ti ok

โหนี่ถึงขั้นตามมาเอาถึงโรงเรียนสุดเกินไอ้ลุงนี่

exhausis123

อ่ะนะ ตามมาถึงโรงเรียน
นี่ตกลงพ่อจะไม่รู้อะไรเลยหรือเนี่ย
สงกะสัยต้องรอลูกท้อง

อ้าว ในที่สุดก็ติดใจ
ว่าแต่ตอนหน้าดูดาร์คนะ

Northstar Rta

คุณลุงตามไปถึงที่โรงเรียนแบบนี้. จะไม่จัดหลานรักในนี้หน่อยเหรอ
ไม่ได้จัดหนักที่โรงเรียน. แต่กลับมาชดเชยที่บ้านจนเช้าเลย

Tuwarpzone

ตาลุงนี่เอาใหญ่แล้วแอบมาให้หลานอม ที่โรงเรียน พอน้ำแตกใส่ตัวหลานก็เช็ดใก้ แบบนี้หลานคงจะรู้สึกรักขึ้นมาซะละมั้ง
นานาโอะน่าจะติดใจแล้วต่อไปคุณลุงมีแผนอะไรอีก แค่อย่าให้นานาโอะเสียใจพอ

B&B

ไม่รู้เป็นไร จู่ๆ ก็แอบยิ้มเวลาหลานลุงคู่นี้ตกมุกกัน ทั้งๆ ที่ไม่น่าสนุกเลยนะ

จากหน้าที่ 12 ลุงมันก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนี่น่า ทำไมแก่แล้วเชี่ยขนาดนี้หว่าาา เหมือนกับมีใครไปกดสวิตช์​เข้า เลยเปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังมือ

หรืออาจจะมาจากการตายของคุณแม่อินาโอะ ตาลุงเลยเปลี่ยนไป

::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

เอ่อ... ก็ตามอาจารย์​ว่าแหละ เจอยั่ว ถึงจะไม่ได้ยั่วก็เถอะ แต่ท่าทางมันออก แบบนี้บางทีก็ทนไม่ไหวหรอกนะ หุ่นก็น่าฟัดแหละ

เรื่องนี้เผลอๆ อาจจะจบภายในตอนสองตอนนี้ก็ได้ เพราะพ่อเริ่มสงสัย ส่วนตาลุงก็เริ่มแผงฤทธิ์​แหละ อาจจะจบในเร็วๆ นี้แหละครับ แถมความรู้สึกนางก็เดิมเด่นชัดขึ้นอีกด้วย นางเริ่มไม่ต่างจากไอ้เรื่องนั้นแหละนะ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ช่วงจับคำผิดหน้า 26 กับ หน้า 33

ผมว่าผมอ่านอีกรอบแล้วนา ฮิฮิ หน้า26คำว่านา ตั้งใจนะครับ มันซํ้ากับนะบ่อยๆเดี๋ยวเบื่อ
แฮร่ แต่หน้า33ยอมรับผิด ผิดอย่างไม่น่าให้อภัย 55

dryice32

รับรองว่ามีการเยในโรงเรียนแน่นอน แล้วหลานเริ่มติดใจแล้วอีกซักพักคงยอมทุกอย่าง
Edit
ลุงเริ่มอยากครอบครองแบบจริงจังแล้ว จะจบแบบหักเหลี่ยมโหดรึเปล่า เพราะแตกในไปเยอะเหลือเกิน

poloxz

มาแล้วตอนสาม
ดูซิิหัวหน้าจะทนได้้้้้้้้ขนาดไหน
ลุงเเริ่มหนักขึ้้้้้้้้นทุกวันน

มาแล้วบทปวดตัวกำลังมา
หัวหน้าตกไปในราคะเรียบร้อย

ipor

ผมนี่ลุ้นเลยว่า นางจะอดใจไหว ไม่ตับลุงขย่มที่โรงเรียน

ยังดีที่อดใจไหว แต่สุดท้ายก็ติดใจจนได้

kantap9

หื้อตอนนี้อ่านแล้วได้อารมจิงๆ เดาว่าสักพักคงเงี่ยนแล้วออกไปขอร้องให้คุณลุงเย็ดแน่ๆ

ติดใจจนได้ ล่อกันทั้งคืนเลบวุ้ย

mawin101

mawin101

พ่อหลอกแน่ครับว่าจะกลับค่ำ  แล้วแอบมาดูว่าจะเกิดอะไรขึ้น

yopern

แบบนั้นกลิ่นกระจายเต็มห้องแน่ ลุงจอมหื่นทำแบบนั้นดี๋ยวความแตกพอดี

edit ลุงต้องคิดอะไรอยู่ในใจแน่เลย อาจจะคิดเอาหลานไปฝากแม่ก็ได้

breakspells

ในโรางเรียนยังกล้าทำขนาดนี้ ต่อไปเอากันแน่นอน แล้วก็ยาวไปที่บ้านลับตาพ่อ