ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 21, 2019, 02:40:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joker Nemesis

WMVMVMW123

ลุงตามติด ลุงตามมาติด ลุงถึงแล้ว แต่ไม่รู้จะแซงหรือเปล่า

Choulasit3

long_swing

เพิ่งเคยได้อ่านเรื่องนี้ ลายเส้นสวย เนื้อเรื่องดี สำนวนการแปลก็ยอดเยี่ยม มากๆครับ

yorito

อ่านเนื้อเรื่องแล้วตื่นเต้นเลยครับขอบคุณมากครับ

kaitama

เดี๋ยวตามดูก่อนว่านางจะติดใจรึเปล่า

เอาจริงเอาจังนางดีใจอยากให้เรื่องจบๆไป แต่ประเด็นคือร่างกายนางคงไม่ยอมให้จบง่ายๆแน่นอน

smoker69

onimusha

ลุงนี่กะเอาหลานทำเมียเต็มที่เลยนี่นาพยายามตื้อจะมีเซ็กส์กับหลานให้ได้ในโรงเรียนยังไม่เว้นเลยนะกะเอามาแทนที่แม่ของหลานเต็มที่เลยสินะ  ::Thinking::

suttikeat

Golden Wind

ไปๆมาๆ ขึ้นให้เองซะแล้ว อยากอ่านตอนจบซะแล้วสิ จะจบแบบไหนนิ

Guytz

polka2012

อ่านจบมา2 ตอนแล้ว ถึงตอน3ไอ้ลุงนี่แม่งก็สุดจริงๆตามมาจัดต่อในโรงเรียนอีก  สงสัยแค้นอดีตโดนแย่งแฟนแล้วมาลงกับลูกสาวเค้าซะงั้น555555

อ้าวไปๆมาๆสุดท้ายล่อกันยันเช้าเลยปาเข้าไปกี่ชั่วโมงเนี่ย เด๋วโดนอย่างนี้ทุกวันเด๋วไอ้ลุงอ้วนแม่งก็เบื่ออีก55555ขอบคุณมากๆครับ ::WooWoo::