ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Birthday Hentai by Koog Google (แปลไทย) EP.2

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 21, 2019, 08:43:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

#ขอบคุณต้นฉบับ by OVERDOSE
เนื้อหาในเรื่องผมได้ดัดแปลงตามแนวของผมนะครับ อาจจะไม่ตรงต้นฉบับ 100% ขอบคุณที่เข้ามาชมนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

lit260499

คืนนี้คงไม่ได้ฉลองวันเกิดกับสามีแล้ว เพราะเธอเมาจึงไปฉลองกับเพื่อนที่ทำงานแทนซะแล้ว

hunter4869

MooOon

เอาจริงๆ ขัดใจนะ รู้ว่าตัวเองคอ อ่อน กินไม่ไหวก็ยังจะกิน เลยโดนคนที่ทำงาน

ลากไปกินต่อใน โรงเเรมหรือป่าวจากที่เดา ไม่ ntr ก็ดีสิ เเต่จากลายเส้น คงไม่รอดสินะ

เเล้วพอเมาๆก็ไม่มีเเรงขัดขืนอีกละมั้งเนี่ย จะว่าสงสาร หรือสมน้ำหน้านางเอกดี -*-

-----------------------------------------------------------

โอเค อ่านเอามันละกัน ไอ้เราก็นึกว่าโดนมอมเหล้าเเล้วโดนเอา ที่ไหนได้ เอากันมานานเเล้ว

ก็........คงไม่ได้กลับไปหาผัวเเล้วละมั้ง คืนนี้ เอาจริงๆ ถ้าผมเป็นไอ้ ชู้ เปงผม ก็ไม่ปล่อยให้กลับหรอก หึหึ

Townster Rizel

kit Nana

จบที่ไหนล่ะคืนนี้
ลุ้นขอเป็นพระเอกบ่ะกัน

kit Nana

จบที่ไหนล่ะคืนนี้
ลุ้นขอเป็นพระเอกบ่ะกัน

ออกทางชู้ ต่อไปจะอย่างไรล่ะ

(S)Kater

โอเคครับ ดีขึ้นมากเลย ส่วนเนื้อเรื่องน่าลุ้นตั้งแต่ตอนแรกแล้ว จะรอดูบทสรุปต่อไปนะครับ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Tuwarpzone

แบบนี้ท่าทางจะเสร็จเพื่อนที่ทำงาน แย่เลยพระเอกรอเก้อ อ้าวแอบกินกันมานานแล้วแบบนี้พระเอกจะทำไงต่อดี

l2acing

ddcc

วันเกิดก็ลืม บอกไม่ให้ดื่มมาก ยังดื่มจนเมา เลิกๆไปเหอะ
เคสรุปเนื้อเรื่องส้นทีลกว่าเดิมอีก

sniperteam

::Grimace::ท่าทางเคียวโกะจะโดนเพื่อนร่วมงานสอยละ แบบนี้สงส่รริคุเตรียมถุงยางเก้อ

dkwachara

เอาแล้วโดนแน่ๆเมามาขนาดนนี้

นึกว่าเมาแล้วโดนเอา ที่ไหนได้เคยมีอะไรมาก่อนแล้ว

ensd-07

Noproblemman

โดนคนอื่นคาบไปแดกซะงั้น
ขอบคุณครับ