ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Birthday Hentai by Koog Google (แปลไทย) EP.2

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 21, 2019, 08:43:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karn1789

เอ้าเวรกรรม เหมือนซีนี่รักฉุดใจเลยวุ้ย รอลุ้นๆ
......
เนื้อเรื่องโอเครเลยนะครับ สนุกดี รอดูบทสรุปครับ

lo-gun-ta

เมาแบบนี้ ส่อแววไม่ค่อยดีละ
สงสัยไปต่อกันยาว

tamkonba

ดวงโคตรซวยเลยพระเอก เมียโดน ntr ว่าเจ็บแล้ว มาโดนวันเกิดตัวเองอีก โคตรจี๊ดดด

kazu36

ตอนเมากับเพื่อร่วมงานจะกลับถึงบ้านไหมน้อ

นายไข่ย้อย

อิอิอิ

bigboy001

::Thinking:: ::Thinking::  ดูก็รู้ แมร่งชักช้าโดนคนอื่นเอาไปเสียบแตกในไหลเยิ้มซวยไปนะแก

naam23

nekki

โดนมอมมาแบบนี้ ไม่รอดกลับมาหาพระเอกแน่นอน
โอ้ปวดตับสมกับเป็นNTRจริงเชียว

mendark

ตอนแรกคิดว่าเพราะเมาแล้วโดน ที่ไหนได้ มีอะไรกันมาหลายครั้งแล้ว แบบนี้ก็นอกใจไปนานแล้วสิ

แอบนอกใจกันมาเป็นปีเลยเหรอ คิดว่าเพิ่งมีอะไรกัน

Ilovefuck

ไปหาที่ๆ ส่างเมากันดีกว่า ...
จะรอดไหมนะ  ::Ajark::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าคืนนี้เมียคงไม่ได้กลับบ้านแล้วละ

icT

49 รอเธอกลับมานะ จะโดนคาบไปแดกหรือเปล่า

wunman

งานเข้าละไงเหมือนกับจะโดดนเพื่อนที่ทำงานเคลมเองซะแล้ว พระเอกชักว่าวรอไปซะแล้วแบบนี้

edit: โหแอบบมาได้ปีนึงพระเอกเราน่าสงสารเนื้อเรื่องเจ็บปวดขึ้นมาทันทีเลย เอาใจช่วยพระเอกแต่คงยากแล้วแบบนี้

ChaX

น่าจะเสดคนข้างนอกแน่นอน แล้วติดยาว

กล้วยหอม จอมซน

::Sweat:: ::Sweat:: มีโอกาสมีเวลาตั้งมากมายไม่รู้จักเอาไปแเดก สุดท้ายก็เเดกเเห้วเเถวสนามหลวงไปแทน โง่ชิบเลยว่ะ ขอบคุณที่หามาให้รับชมครับ  ::Sweat:: ::Sweat::