ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีปัญหากับเจ้าโลกตัวเองครับ

เริ่มโดย หื่นตั้งแต่อนุบาล, ตุลาคม 23, 2019, 06:22:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หื่นตั้งแต่อนุบาล

คือผมอายุ17ครับแล้วผมรู้สึกว่าของๆผมมันเล็กมากกกเวลาหดก็แทบจะมุดไปในข.ทั้ง2ข้างเลยครับตอนแข็งตัวก็ถือว่าเล็กๆมากน่าจะได้แค่เกือบถึงครึ่งหรือของครึ่งของคนอื่นอ่ะครับ​ คือเครียดมากขาดความมั่นใจในตัวเองมากๆครับ​ มีใครประสบปัญหา​แบบเดียวกับผมบ้างมั้ยครับแล้วแก้ปัญหากันยังไงครับ ::Crying::

aiekuy

เป็นคนอ้วนหรือเปล่าครับ อาจจะเป็นไขมันเยอะเกินทำให้ดูเล็กครับ

ออกกำลังกายเป็นประจำจะช่วยได้ในกรณีนี้

หากเป็นคนผอมอยู่แล้ว อันนี้ไม่แน่ใจครับ

cd13579

ชนชาติเรามันก็ไม่ได้ยาวเป็นงูเหลือม 3.5 นิ้วครับ เฉลี่ยจริงๆ ไอ้พวกยาวๆนี้น้อยคน
พวก 5 - 6 นิ้วที่ผมรู้จักก็ไม่ถึงสิบคนเลย
ยาวสุดก็ 8 นิ้วอะ

ของผมเหนือมาตราฐานแต่ก็ไม่ยาวล้ำอะไร

ป.ล. แชมป์โลกคือคองโกครับ 11.5 คือนาวเฉลี่ยของบ้านเขา
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

pamaaeng

อย่าเครียดเกินไป
อย่างที่คุณ cd13579 ว่านั่นแหละ

คนไทยเรา ไม่ได้ใหญ่ยาว เหมือนพวกดาราหนังโป๊
พวกนั้น เขาคัดมาแล้ว ...

หื่นตั้งแต่อนุบาล

จากคุณcd13579ว่าครับผมยังไม่เคยวัดจริงๆของตัวผมเองสักที่แต่เท่าที่ผมเปรียบเทียบกับของเพื่อนผมผมถือว่าตอนผมแข็งยังได้แค่ใกล้ๆของมันตอนอ่อนอีกครับ

Pareq

อายุยังน้อยรีบไปปรึกษาแพทย์ครับ หมอเขามียา มีฮอร์โมนที่มันจะช่วยกระตุ้นได้ครับ

everythink

17 อยู๋เลยมีเวลาอีกเยอะ ลองหาในกูเกิล วิธีการนวด การขมิบ ช่วยได้จริงๆ  ::YehYeh::

johnyred59

เรื่องแบบนี้ต้องยอมรับว่าเครียดแน่ ถ้าเจอกับตัวเอง แต่น่าจะมีทางออกเพียงแต่น้องยังอายุไม่มาก
รอให้เรียนจบมีงานมีการทำพอจะหามีเงินด้วยตัวเองได้แล้ว ก็ไปปรึกษาแพทย์เฉพาะทางรับรองว่า
แก้ปัญหาได้แน่ครับ

DR.MAN

มาให้กำลังใจ.  อย่าติดที่เจอจากนิยายนะครับ ว่า ใหญ่แล้วจะดีครับ

ผู้หญิงทั่วไป ไม่ได้ต้องการผู้ชายไซส์ใหญ่มากมาย. เพราะเค้าจะเจ็บ. หีเค้าจะฉีก เค้าจะจุก. พาลหมดอารมณ์  ไซส์แบบพอดีๆ แต่เล้าโลมโดนจุดต่างหากที่เค้าต้องการ

อีกอย่างพวกถุงยางแบบบางเฉียบ.  ไซส์ใหญ่ใส่ยากมาก. รูดลงยากสุดๆ.  เอาแบบพอดีๆ ก็เสียวได้.    ไม่ได้เอาขนาดไปแข่งชิงถ้วยครับ 

(S)Kater

นวดๆบ่อยๆฝึกการเเข็งตัวให้ได้สมําเสมอ อย่าไปเชื่อพวกนํามันจิ้งเหลนอะไรพวกนั้น ถ้าต้องมีก็ใช้การเล้าโลมเข้าช้วยสลับกับนิ้วบ้างลิ้นบ้าง เทคนิคลีลาช่วยได้
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

noolily

มาช่วยคอนเฟิร์มค่ะว่า ขนาดไม่ได้สำคัญขนาดนั้น
อยู่ที่ลีลาเป็นสำคัญ โดยเฉพาะ foreplay

myidol

เย็ดได้นานดีกว่าครับ แข็งนานๆ สาวๆแค่นิ้วซอยถูกมุม ไม่หยุด เค้าก็น้ำแตกแล้ว ดูทอมเป็นตัวอย่าง ใช้นิ้วเลสติดตรึม
ผมเจอบ่อยเด็กมหาลัยสวยๆเลยนะ แต่แฟนเป็นทอม
จริงอยู่ที่ควยใหญ่แล้วแข็งนาน สาวน่าจะฟินสุด แต่>>> ความจริงคือผู้ชายส่วนใหญ่ไม่อึด มีแต่ความขี้โม้ทั้งนั้น บางทีเราอ่านหรือฟังคนนู้นคนนี้เล่า
บอกเลยครับ ส่วนใหญ่ขี้โม้ เคยเห็นคลิปห้องเชือดใช่มั้ย คนนั้นถือว่าประสบการณ์สูง เย็ดหญิงมาเยอะ ผมจะบอกว่าผู้ชายส่วนใหญ่ ไม่มีใครทนได้นานแบบพี่แก
ร้อยทั้งร้อยห้านาทีสิบนาทีก็หมดแล้ว เหนื่อยนะครับเย็ดหญิง คือลำพังเหนื่อยใครก็ทนได้ แต่เหนื่อยแล้วยังแข็งเนี่ยไม่ง่ายนะ

สิ่งสำคัญอีกอย่างคือตังค์กับเบ้าหน้าครับ เพราะก่อนจะได้ซอยเค้าต้องมีสองอย่างนี้แบบพอเหมาะกับสาวๆที่เราจะเข้าไปซอย
อย่าไปกังวลตรงจุดที่ยังไม่ถึงนะครับ เอาตรงข้างหน้า จีบ อ่อย แอ๊วให้ได้ก่อน เสร็จพอจะเย็ดก็เย็ด อย่าไปคิดว่าสาวจะหัวเราะเยาะหรืออะไร
คนเราพอสี่สิบก็เหี่ยวแล้ว คิดมากทำไม สาวๆที่ตึงๆเด้งๆวันนี้ พอสามสิบกว่าๆก็หย่อนคล้อยหมดแล้ว นมยาน หอยหลวม

myfino262903

จริงครับขนาดสำคัญไฉน อย่างเร็วเล็กสั้นขยันซอยๆให้ถี่เข้าไว้ยังไงก้อเสร็จเราแล้วอย่าลืมเล้าโล้มก่อนด้วยล่ะช่วยได้แยะ