ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Hayami-san wa Me ga Mienai แค่เธอเห็นฉันก็พอ 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 24, 2019, 02:15:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PenTaGon

ขอบคุณที่แปลครับ ตอน2เร้าอารมณ์จริงๆ อยากให้ตอน3มาไวๆ

ดื้อ.ชื่อ

::Angry::อาจารย์. พวกท่านไม่คิดจะดูคนตาบอลเลยหรอครับ ไม่ใข่ตอนท้ายอาจารย์ก็ร่วมด้วยนะ

game2539

ไอ้อ้วนนี้โครตแย่เลยแทนที่จะเก็บไว้คนเดียวแบบ"ไอ้โล้น"ดันเอาผู้หญิงมาขายแทนในผลงานของอาจารย์แกเกลียดไอ้อ้วนนี้แหละที่สุด

Edit:ถึงตอนนี้ไม่โดนคนอื่นเสียบนอกจากไอ้อ้วนแต่ในอนาคตถ้าไอ้อ้วนยังทำการประมูลต่อไปแบบนี้คงโดนคนอื่นเสียบครบทุกรูแน่

นพดล เกีย

marsss

gundumkung

ตามมาแต่ภาคแรก ไม่คิดว่าจะมีภาค2 ขอบคุณที่แปลล

vbncx2

ผมรู้สึกชอบยังไงไม่รู้นะอ่านntrจนเสพติดแนวนี้ไปซ่ะแล้ว แถมลายเส้นดีอีก

samaman

ไอ้อ้วนเลวได้โล่  เดาฉากจบได้เลยแบบนี้ ต่อไปก็กลายเป็นสาวร่านติดเซ็กงอมเเงมแน่นอน

โอ๊ะนึกว่าสองตอนจบ ยังไม่จบสินะเหมือนอาจจะมีเขียนตอนต่อ อย่างนี้ได้เห็น นางเอกโดนปู้ยี้ปู้ยำกันอีกยาวๆ 

Worrarat Imkaow

ตอนแรกยังพอรับได้แต่พอมาตอนสองแม่งเหี้ยจริงมีเอามาขายแบบนี้แล้วนางเอกก็มองไม่สามารถมองเห็นได้อีก
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ กว่าตอน3จะมาคงอีกนานสินะครับแต่ก็จะติดตามผลงานแปลของคุณต่อไปครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันมากครับ

pentagon

ขอบคุณที่แปลครับ คิดว่าน่าจะมีอีกหลายตอนเลย ไออ้วนก็นะ เลวจริงๆ5555

progess

ไออ้วนเอ้ย เอ็งจัดคนเดียวก็ได้ไหมทำไมต้องพานางเอกไปให้คนอื่นจัดอีกวะ
**ยับเลยนางเอกเรา ไออ้วนพานางเอกไปขายตัว มึงนี่มันเลวจริงๆ