ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Batsu] Boy Meets Maid Kouhen ตอนที่ 2 นายหน่อมแน้มกับเมดแสนซึน[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 25, 2019, 06:27:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tee001

1.เรื่องนี้ท่านคิดว่าใครจะได้พระเอกไปครอบครอง...?
  คิดว่าพระเอกควบสองเลยครับ เพราะติดใจmaid แล้วแน่ๆ

2.เรื่องนี้สุดท้ายจะลงเอยอย่างไร..?
   เจ้านายสาวยอมให้พระเอกเอาทั้งสองคน เพราะไว้ใจ Maid อยู่แล้ว  ชื่นมื่นทั้งสามคน

bigboy001

::Thinking::  ดูจากรูปการ์แล้ว เหมือนสาวใช้จะอยากได้พระเอกไปครอง แต่ก็ไม่แน่ อาจพลิกมาเป็นพระเอกได้เมีย 2 คนเลยในคราวเดียว ::DookDig::

EDIT แหมะเมทสาวสารภาพจนได้อยากได้ผัวแล้วค่ะ นายหญิงฉันขอ นายหญิงก็ใจดีให้ซะด้วย 555+

thai4id

ตรงๆ เลย จะเอาทำผัว มีอะไรไหม

ทีนี้สงสัยจะได้ครบแน่เลย
อะไรๆ ก็กู

jarabaman

คนใช้เริ่มรักพระเอกแล้วสินะ  ไม่แคล้วน่าจะ3pไปเลย เพราะแลคุณหนูแกจะไม่คิดไรมาก 55

ว้าาา ไม่มีฉากนายหญิงเลย T.T

CoolNook Thangsakul

ดูท่าเจ๊เมด อยากได้พระเอกเปนผัวซะส่วนใหญ่เลยนะ อ้างการฝึกไปงั้นแหละ

ensd-07

อะไรนะจะเอาคนใช้ทำผัว คุณหนู คุณคิดอะไร แย้งผัวคนใช้หรือ คนใช้คงบอกว่างั้นก็ได้คร้า แต่ก็ยีงเย็ดกันเหมือนเดิม

ที่คิดคือ นั่งดูพวกเธอเอากันแล้วอัดวีดีโอขาย

bunraku

อ่านมาถึงตอน 2 ก็ยังว่ามิโฮะนางเอกนะครับ 555555 มิโฮะได้พระเอกแน่นอน แต่ก็แอบเสียวว่าตอนจบจะจบไม่สวย

จบดีแฮะ อาจจะมีตอน 3 ใช่มั้ยครับ 3P

akasaboy

ขอตอบว่า คุณหนูได้ไปครอง แต่ ยังก็ยังให้สาวใช้ไปร่วมด้วยเหมือนเดิม

ผิดคาดแหะ ไม่นึกว่าคุณหนูจะใจดี
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Tok0126

น้องเมด ได้พระเอกไปกินแบบลับๆ

และจะจบลงโดย คุณหนูก็เลือกผู้ชายคนไหนก็ได้ รวมถึงพระเอกด้วย

คุณหนูวางแผนไว้แต่แรกแล้ว ก็เป็นเรื่องสนุกของคุณหนูไป

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
งานนี้คุณเมดสาวได้ทั้งขึ้นทั้งร่อนแน่ๆนะขอรับ อิอิอิ

japon

อกเรืองก่อนเลย ยังไงพระเอกต้องได้เอากับ นายหญิงก่อนแน่นอน

แต่นางเอกน่าจะเป็น ริโฮะนะครับ เพราะจำนวนการเอาเยอะกว่านายหญิง 55555

doujin

doujin

ขอตอบว่า คุณหนูได้ไปครอง แต่ ยังก็ยังให้สาวใช้ไปร่วมด้วยเหมือนเดิม

ผิดคาดแหะ ไม่นึกว่าคุณหนูจะใจดี