ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Batsu] Boy Meets Maid Kouhen ตอนที่ 2 นายหน่อมแน้มกับเมดแสนซึน[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 25, 2019, 06:27:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

คุณหนู คงได้พระเอกเป็นผัว และพระเอกก็ได้ริโฮะเมดส่วนตัวไปด้วยเลย

พระเอกเหมาหมดทุกคน แน่เลย

คุณหนูจอมวางแผนเลยน่ะ ให้ริโฮะสารภาพจนได้

noohun

คุณเมดริโฮะเอาโควต้าหน้ากระดาษไปจนจะหมดแล้ว ::Crying::
แล้วคุณหนูล่ะ คงไม่ได้โผล่มาแค่เป็นตัวประกอบ.....ใช่มั้ย (เสียงสั่น)

ปล.ท่าทางว่าถ้าทั้ง2คนไม่รักกันขึ้นมา ท่าทางจะเสร็จคุณหนูจริงๆนะนั่น

l2aito

น่าจะมีแววได้จบฮาเร็มกระมังครับแบบนี้
ได้กันไปทั้งคู่ วินๆ

ไม่เลวเลยฮะคุณหนู แต่แอบหวังว่าจะได้เห็นฉากคุณหนูนะเนี่ย  ::JubuJubu::

Whๅ่tE

น่าจะได้สาวใช้นะ แต่ตอนจบคงฮาเร็มมากกว่า

คุณหนูนี่วางแผนมาแล้วสินะ ให้ยอมสารภาพจนได้ จบแฮปปี้

ddcc

ผมว่าเมดได้อ่ะ แต่ส่วนตัวอยากให้ควบ2 อิอิ อ้อผมว่าจบที่ทุกอย่างเป็นแผนของคุณหนูหาผัวให้เมดที่ทำดีมาตลอด แล้วจบแบบฮาๆล่ะมั้ง555
ก็เกือบถูกล่ะนะ แต่เสียดายไม่มีฉากคุณหนู ถถถถถ สงสัยกลัวคุก555

gfthebc

1.คนที่​น่าจะ​ได้​พระเอก​ไป​ครอบครอง​ก็​น่า​จะ​เป็น​ริโฮะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เป็น​อย่าง​ที่​คาดหวัง​เลย​ครับ​ ที่​ริโฮะ​จะ​ได้​จุน​ไป​ครอบครอง​
2.ตอนจบ​ริโฮะน่า​จะ​รัก​จุน​เข้า​จริง​ๆไม่ใช่​เพราะ​หน้า​ที่​และจุนก็​ขาด​ริโฮะ​ไม่ได้​แล้ว​นะครับ​  หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ จาก​หน้าที่​กลาย​เป็น​ความ​ผูกพัน​ และ​ก็​มี​ใจตรงกัน​ใน​ที่​สุด​ อนาคต​คุณ​หนู​อาจจะ​มา​แจม​ด้วย​นี้จะ​ฟินเพิ่ม​ขึ้น​

ถ้าไม่ซ่อนไม่คิดจะเม้นท์หรือไง  ::Doubt::

Tdestiny

เชีย์เมดให้เป็นสงเอกอยู่ดีครับ

อยากมห้ไม่พลิคแพลงอะไรเยอะมาก

ส่วนตัวชอบคาแรคเตอร์เมดกับนายญมากครับ

หน้าจบแอบชอบคาแรคเตอร์นายญอีกคนครับ นางกวนดี

gunflow

สงสารเมดยังไงก็ไม่รู้ หน้าเสียเลย

เหมือนเนื้อเรื่องปูทางมาแบบไม่น่ามี3Pอะ

เดาว่า ริโฮะ ต้องมาพูดความรู้สึกที่แท้จริงว่ารักคนนี้ คุณหนูก็จะขำและพูดประมานว่า แกล้งเล่นมั้ง เดาเอานะครับ

เดาถูก นิดนึง แต่ตอนจบนี่ คุณหนูเหมือนจะมีอะไรต่อนั้น 3p มั้ย อิอิ

freelance

นายหญิง​แค่ลองใจ​ ยังงัยก็แค่เอาไว้คลายเหงาเท่านั้น กะหาผู้ชายให้เมดมากกว่า
แค่นี้ก็ได้ตระกูล​ข้ารับใช้แล้ว

hheenngg

นอกเรืองก่อนเลย ยังไงพระเอกต้องได้เอากับ นายหญิงก่อนแน่นอน

แต่นางเอกน่าจะเป็น ริโฮะนะครับ เพราะจำนวนการเอาเยอะกว่านายหญิง 55555

Edit: damnn แล้วนายหญิงละ ทำไมอดควบสองแบบนี้ เศร้ามาก

ipor

เห้ยยยยยยแย่งกันอย่างนี้เลยรึ ใจร้ายเกินไปแล้ว

ยังดีที่แค่หลอกให้เสียใจเล็กๆ

Hawaalaew

กลายเป็นยอมพลีกายจนได้รักสินะแบบนี้ สุดท้ายก็ริโฮะชอบจุนเข้าซะแล้ว แบบนี้จะได้เห็นคุณหนูร่วมวงด้วยไหมนะ
สุดท้ายก็ซึนแตกกล้าพูดความต้องการของตัวเองอออกไป ริโฮะก็เป็นนางเอกไปแต่แอบสงสารคุณหนูดูเหมือนจะมีใจให้จุนอยู่ แต่คงให้ความสำคัญกับความรู้สึกของริโฮะมากกว่า แต่ก็ไม่แน่ถ้ามีตอนพิเศษอาจมีคุณหนูมาร่วมวงด้วยก็ได้
ปล.ท่านฮิปครับผมอยากอ่นตอนแรกให้จบนะครับ แต่ปิดเมนท์แล้วด้วย ผมเป็นประเภทที่ชอบอ่านรวดเดียวนะครับ ขอความเมตตาด้วยท่าน

goorboyI

1.เรื่องนี้ท่านคิดว่าใครจะได้พระเอกไปครอบครอง...?
น่าจะเพื่อนร่วมงานนะ นายหญิงไม่น่าได้
2.เรื่องนี้สุดท้ายจะลงเอยอย่างไร..?
ลาออกหนีไปอยู่ด้วยกัน

เดาผิดซะงั้น ก็ดีใจที่จบแบบแฮปปี้นะ แต่อดดูนายหญิงแนวโลลิเลยหละซิเนี่ย

Noproblemman

นายหญิงปล่อยให้เล่นกันซะขนาดนี้
เหมือนจะจับคู่ให้ลูกน้องมากกว่า

งานนี้เดาถูกแฮะ
ว่าแต่นายหญิงไม่คิดจะลงมาทดสอบด้วยเหรอ
ขอบคุณครับ

Liftzthekop

ยังไงก็น่าจะได้กับสาวเมดอ่ะ

เหมือนคุณนายอยากจับคู่ยังไงก็ไม่รู้เนอะ 5555

นางหญิงมาดนิ่งแต่แสบสุดแล้ว 5555