ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเป็นKaree ชุด3 เมื่อเธอแอบมีชู้ ซัดกันที่ม่านรูด gif

เริ่มโดย vadazaa, ตุลาคม 26, 2019, 03:15:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

รอบนี้จะเอาคลิปที่ได้มาจากมือถือเมีย มาทำเป็นไฟล์gif
ดูคลิปทำใจไม่ได้ เพราะเมียเต็มใจเกิน100 ปล่อยให้เขากระทำชำเรา
มีแต่เสียงโหยหวน  ผัวขาาา ผัวขาา เยสแรงๆๆ  แตกในมาเลย เอาอีกๆ ใหญ่จัง ยาวจัง
ทำไงได้มีเมียเป็นKaree ต้องทำใจเนอะ แอ่นรับ แอ่นสู้ แตกปาก แตกคารู กันขนาดนั้น
แถมยังปล่อยให้เขาถ่ายคลิปอีก  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

ไม่น่าแอบเช็คมือถือเมียตัวเองเล้ยยยยยย เจอแต่ดีๆทั้งนั้น
  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

ขอ 50 เม้น จะได้มีกำลังใจเอารูปเมียที่มาลงต่อ ขอบคุณคร้าบบบบ

blackjack

::Bloody::  ถ้าเขาจะร่านขนาดนั้นก็ปล่อยเขาเถอะครับ รักเขาเปล่าละ ถ้ารักและรับได้เรามีความสุข เขามีความสุขและสนุกแค่นี้พอ จัดไป

archi ongtong

สงสัยทำให้เมียอารมณ์ค้างเลยต้องไปหากินข้างนอก ขยันทำงานนะไม่งั้นเมียต้องไปเป็นกะ.จริงๆแน่

Makh

ถ้าได้เป็นคลิปจะดีมากเลยครับ ปล่อยเขาไปดีกว่าครับถ้าจะขนาดนี้

pong009

ได้เมียเป็น karee แล้วที่เอากับกิ๊กเสน่หาหรือแลกเงินครับ อยากดูไฟล์ที่มีเสียงครับ

หมาน้อย ร้อยลีลา

mandarin

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

ruby31797

ความซื่อสัตย์ ระหว่างผัวเมียเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุด

testlouis

ซัดเต็มข้อ อย่าว่างั้นงี้เลยนะครับท่าน แอบอยากเห็นตัวเต็มเลย

nowhereman

ดูเผินๆนี่นึกว่าหนังญี่ปุ่นเลยครับ พูดแล้วก็อยากเห็นตัวเต็ม ท่าทางจะเด็ดสุดๆ

san2503

ผู้หญิงหน้าตาเรียบร้อย ที่เจอเห็นร่านร้อนทั้งนั้นเมื่เจอเอ็นเข้าไป ท่านทำใจได้มั๊ยหล่ะที่เค๊าไม่อิ่มต้องออกไปหากินข้างนอก เหมือนทั้งรักทั้งแค้นแต่ยังไม่อยากเลิก

ultrasonic