ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] อัพเดทหนังใหม่หนังตามกระแส10เรื่อง + ซับไทย

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 27, 2019, 04:28:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nopsky

ขอบคุณครับท่าน Kater
สำหรับปกแรก เคยเห็นท่านโพสชวนติดตาม กระทู้ก่อนหน้านั้นแล้วครั้งหนึง

พึ่งมาสังเกตฟัน เวลาซูมเข้าที่ปก
KMHRS-001 ก็จริงอย่างที่ท่านบอก โดยปกตินักแสดงบางคนหน้าตาได้ หมด แต่เสียงร้องไม่ได้ผมว่าก็ไม่ค่อยโอเคเหมือนกัน ขอเสริมนะครับ

izezanova027

ส่วนตัวผมชอบหนัง debut นะครับ มันดูเป็นธรรมชาติดี ฟิลแฟนกัน เขินกันอะไรแบบนี้ แต่คนส่วนใหญ่คงชอบแบบแอดละเนาะ เน้นอารมณ์ร่วม 55

ลงชื่อรอเรื่องคาบคำภีร์อีก 1 เสียงครับ เห็นแชร์กันจังในเฟซบุ๊ก

ขอบคุณมากครับ

thetwo

ชอบโซระมากกว่าเหมือนกันครับ แต่ว่าก็ต้องเปรียบเทียบว่าโซระเล่นมาจนชำนาญแล้วด้วยอะนะ อีกฝ่ายเพิ่งเปิดตัวเอง
คงต้องให้เวลาในการปรับตัวสักหน่อย

ส่วนเรื่องไยบะ ก็คงดังเพราะอนิเมมันดังแหละมั้ง ไม่เชิงว่า av มันดังด้วยตัวมันเองหรอก คิดซะว่าเป็นแนว av ตามมังงะ

jarabaman

ช่วงนี้ลุคทอมบอยกำลังมาเลย แล้วแต่ละคนนี่หน้าตาได้หมด 55555

lostcar_jojoe

vit_yahoo

อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ ตุลาคม 27, 2019, 04:28:38 หลังเที่ยง
กฎการขออ่านของเรื่องนี้(กฎง่ายๆแต่มีคนไม่ทำทุกกระทู้)
1. ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงแรกแล้วจะเห็นภาพที่ซ่อน
2. กลับมาEditหรือกดตอบอีกครั้งก็ได้ คุยกันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลังที่ซ่อน
***กฎนี้มีไว้เพื่อคัดคนดีมีนํ้าใจ หลายคนไม่รู้ว่าไม่ทำแล้วโดนแบน อยากขอบคุณหลายๆท่าน
ที่ร่วมมือและทำมาตลอด อยากขอบคุณมากๆที่ทำให้ผมมีกำลังใจแปลต่อไป

ขอสางทอมหน่อย อยากดูว่าเป็นไงมั่ง

KMHRS-001 สรุปเรื่องนี้ตรงๆเลย ส่วนตัวผม ไม่โอเค 55 สำหรับเดบิวผมไม่ค่อยโอเคอยู่แล้ว
ผมชอบการแสดงที่ได้อารมมากกว่า สำหรับภายนอกถือว่าตรงปกหมด แต่สาวญี่ปุ่นส่วนใหญ่ตายตรงยิ้ม
เพราะฟันน้องยังไม่เป๊ะเท่าไหร่ แต่ถ้าไปจัดฟันแล้วการแสดงดีกว่านี้ อนาคตไปไกลอยู่นะ

โหลดแบบ GoogleDrive เร็วแรงกดปุ๊บมาปั๊บ (อัพให้พิเศษ 720p 2.33g)

Openload

HND-737 ค่อยยังชั่วที่ได้เรื่องใหม่ของโซราโอะ(โซระ) มาปลอบใจ เพราะเธอคือทอมของแท้
จากในทวิต การแต่งตัว แต่เธอได้รับบทผู้หญิงตั้งแต่เริ่ม ทำไงได้ ก็คนสวยนี่นะ ถึงจะได้แสดงแนวเลสบ้าง
แต่เรื่องนี้เธอได้แสดงเป็นตัวเองเลย แต่ก็โดนอยู่ดี ดูเพลินๆย้อมใจหากใครหวังไว้มากกับเรื่องบน

GVG-939 ผู้จัดการคนสวย ซวยทุกรูปแบบ

HDKA-185 แม่บ้านพาเพลิน แก้ผ้าเดินในบ้าน

JUFE-102 สาวมาขออาศัย คืนกำไรด้วยร่างกาย

SDJS-034 เรื่องนี้พีคมาก เป็นแนวของแปลกที่สนุกและสะใจสุดๆ สองรูด้วย
โฟกัสที่สาวแว่น พอเครื่องติดปั่นไม่หยุดเลย แบบว่าคงเสียวน่าดู

SORA-235 แนวเอ้าดอร์สัตว์โลกน่ารัก ฟิน เพลิน มัน น่ามีไว้ที่บ้านซักตัว

ATID-370 (ซับไทย) มีตติ้งต้อนรับแฟนคลับแบบถึงเนื้อถึงตัว

JUY-906 (ซับไทย) รับรองแขกต่างชาติ เธอคือตัวแทนของพนักงานทุกคน

mimk-070 (ซับไทย) ลาลุงหัวโล้นปราบผีตามในโดจินเลย

ที่จริงมีอีกเรื่องนะ ไอ้เรื่องที่คาบม้วนคำภีน่ะ ไม่รู้มันดังอะไรนักหนา ใครชอบเมนต์ไว้จะอัพให้

alex2432

แนวน้องทอมมาอีกล่ะ น่ารักดีครับ เรื่องอื่นก็แจ่มดีครับ ::Thankyou::

zouznee

รอดูน้องคนนี้อยู่เหมือนกันขาวๆตัวเล็กน่ารักดี

coooc

jame2536

::Glad:: HND-737  เรื่องนี้ยังกะสาวในอนิเมะหลุดออกมาเลยครับ ผมจะติดตามผลงานนางให้ได้

ขอบคุณครับสำหรับการแบ่งปัน  ::Thankyou::

bigbuff

WarDog

แนวที่ฉีกไปจากเดิมๆทั่วๆไป มักเพิมรสชาติใหม่ๆให้น่าติดตามเสมอ ขอบคุณครับ

superdo

มารับโซระไปครับ :)

โซระเป็นทอมจริงๆครับ ในชีวิตจริงก็มีแฟนสาวครับ

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

gugugundam

ATID-370 ชอบเรื่องนี้อ่ะคับ
เป็นคนชอบผู้หญิงตัวเล็กๆน่ารักๆ แบบนี้จะชอบมากอิอิ