ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] อัพเดทหนังใหม่หนังตามกระแส10เรื่อง + ซับไทย

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 27, 2019, 04:28:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

กฎการขออ่านของเรื่องนี้(กฎง่ายๆแต่มีคนไม่ทำทุกกระทู้)
1. ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงแรกแล้วจะเห็นภาพที่ซ่อน
2. กลับมาEditหรือกดตอบอีกครั้งก็ได้ คุยกันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลังที่ซ่อน
***กฎนี้มีไว้เพื่อคัดคนดีมีนํ้าใจ หลายคนไม่รู้ว่าไม่ทำแล้วโดนแบน อยากขอบคุณหลายๆท่าน
ที่ร่วมมือและทำมาตลอด อยากขอบคุณมากๆที่ทำให้ผมมีกำลังใจแปลต่อไป

KMHRS-001 สรุปเรื่องนี้ตรงๆเลย ส่วนตัวผม ไม่โอเค 55 สำหรับเดบิวผมไม่ค่อยโอเคอยู่แล้ว
ผมชอบการแสดงที่ได้อารมมากกว่า สำหรับภายนอกถือว่าตรงปกหมด แต่สาวญี่ปุ่นส่วนใหญ่ตายตรงยิ้ม
เพราะฟันน้องยังไม่เป๊ะเท่าไหร่ แต่ถ้าไปจัดฟันแล้วการแสดงดีกว่านี้ อนาคตไปไกลอยู่นะ

โหลดแบบ GoogleDrive เร็วแรงกดปุ๊บมาปั๊บ (อัพให้พิเศษ 720p 2.33g)

Openload

HND-737 ค่อยยังชั่วที่ได้เรื่องใหม่ของโซราโอะ(โซระ) มาปลอบใจ เพราะเธอคือทอมของแท้
จากในทวิต การแต่งตัว แต่เธอได้รับบทผู้หญิงตั้งแต่เริ่ม ทำไงได้ ก็คนสวยนี่นะ ถึงจะได้แสดงแนวเลสบ้าง
แต่เรื่องนี้เธอได้แสดงเป็นตัวเองเลย แต่ก็โดนอยู่ดี ดูเพลินๆย้อมใจหากใครหวังไว้มากกับเรื่องบน

GVG-939 ผู้จัดการคนสวย ซวยทุกรูปแบบ

HDKA-185 แม่บ้านพาเพลิน แก้ผ้าเดินในบ้าน

JUFE-102 สาวมาขออาศัย คืนกำไรด้วยร่างกาย

SDJS-034 เรื่องนี้พีคมาก เป็นแนวของแปลกที่สนุกและสะใจสุดๆ สองรูด้วย
โฟกัสที่สาวแว่น พอเครื่องติดปั่นไม่หยุดเลย แบบว่าคงเสียวน่าดู

SORA-235 แนวเอ้าดอร์สัตว์โลกน่ารัก ฟิน เพลิน มัน น่ามีไว้ที่บ้านซักตัว

ATID-370 (ซับไทย) มีตติ้งต้อนรับแฟนคลับแบบถึงเนื้อถึงตัว

JUY-906 (ซับไทย) รับรองแขกต่างชาติ เธอคือตัวแทนของพนักงานทุกคน

mimk-070 (ซับไทย) ลาลุงหัวโล้นปราบผีตามในโดจินเลย

ที่จริงมีอีกเรื่องนะ ไอ้เรื่องที่คาบม้วนคำภีน่ะ ไม่รู้มันดังอะไรนักหนา ใครชอบเมนต์ไว้จะอัพให้
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

lit260499

น้องคนนี้หน้าเหมือนทอม มาเล่นหนัง AV น่าจะมีอะไรเด๊ดๆมาแสดงให้ดู รูปร่างดีนมเป็นนมตูดไม่ใหญ่มากกำลังพอดี หอยอวบอูมน่า... ลีลาคงเด็ดมากๆ

suthawatsommana .

ขอคุณคับ คััดมาเด็ดๆทุกเรื่องเบย สาวลุคทอมนี่กะฮิตจิงจัง ไปทุกวงการ อิอิ

babieshottie

น้องอิโตะไม่โอเหรอครับ  แต่ถึงอย่างนั้นผมก็อยากจะเชียร์นะครับ เพราะ  ผมเบื่อเอมิจังละ 5555  ขอดูแปปนึงนะคับ

// edited  :  น้องยังใหม่จริงๆ ผมรอดูฝีมือเรื่องหน้าดีกว่าคับ ขอบคุณครับ

aud859

ขอคุณมากคับ คัดมาเด็ดๆทุกเรื่องเลย สาวลุคทอมนี่กะฮิตจิงจัง ไปทุกวงการ

MRwarware

น้องกิ่งเดอะสตาร์​ที่รอคอยมานาน ไม่รู้ว่าเนื้อเรื่องจะน่าติดตามแค่ไหน เพราะส่วนใหญ่ดูไม่ค่อยจบ 555 ยังไงก็ ขอบคุณ​มาก​ครับ

ส่วนตัวรู้สึกว่าได้อยู่นะครับ
หน้าตา 7/10 สวยหมดติดตรงฟันหน้านิดเดียว
หุ่น 9/10 แอบมีพุงนิดๆ ชอบเลยครับ
ลีลา 8/10 บิ้วอารมณ์​เพิ่มอีกนิดน่าสจะดี
โดยรวมเรื่องนี้ให้ 8.5/10 ครับ

gugdum

ziggy2

โดเรม่อน

คิดเหมือนผมเลยครับ ถือว่าตรงปกมาก แต่คงต้องให้น้องเรียนรู้อีกเยอะเลยครับผมว่าอีกหน่อยต้องดังแน่ๆ

mimk-070 นางเอกเรื่องนี้ผมชอบมากๆเลย หน้าสวยหุ่นดีนมก็กำลังดีหัวนมก็ชมพู ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

Torimaki

ผมเห็นต่างกับแอดนิดหน่อยสำหรับหนังเดบิวด์ของอิโตะเรื่องการแสดงอาจะเพราะเป็นเรื่องแรกคงมีอาการเขินอยู่บ้างบางช็อต ส่วนตัวผมได้ดูแค่ตัวอย่างแค่สันๆก็พอใช้ได้อยู่ แต่เห็นด้วยเรื่องการจัดฟันของน้องเขา จะคอยติดตามผลงานของน้องและแอดต่อไปเลื่อยๆ ขอบคุณสำหรับของแถมที่นำมาฝากด้วยครับ
ปล.ขอบคุณครับที่ลดขนาดไฟล์ให้เหลือประมาณ3Gb บางเว็ปมีขนาด6.5Gbไม่แน่ใจว่าเป็นไฟล์บลูเลย์หรือเปล่า

akradet1234

สาวผมสั้นน้องอิโตะ คงต้องติดตามผลงานของน้องต่อไปล่ะครับ  เรื่องแรกคงยังไม่สามารถวัดอะไรได้มากมายนัก แต่คงขอเชียร์ไว้ก่อนเพราะโครงหน้านี้น่ารักมาก อนาคตคงจะดังแน่นอนครับ ยังไงก็ขอขอบคุณแอดมินครับ ที่หามาให้รับชมกันครับ

sorry

mimk-070 นางเอกเรื่องนี้ ตาเหมือนโดนผีสิงจริงๆนะ ถ้าไม่เล่นหนังเอวี เล่นหนังผีก็น่าจะรุ่ง 

alcoholic888

น้องทอมนี่ที่เป็นกระแสตอนนี้นิครับ 
ความเห็นส่วนตัวไม่ชอบงานเดบิลต์ เหมือนกัน มันดูเป็นรูปแบบเดียวกันหมด และดูไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมกันเท่าไหร่ แต่หน้าทอมสวยใช้ได้เลยให้อภัย 555

karunsa