ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] อัพเดทหนังใหม่หนังตามกระแส10เรื่อง + ซับไทย

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 27, 2019, 04:28:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cfc

หลังจากดูเรียบร้อยแล้วสำหรับสาวทอม ถ้าฟันสวยคงเด็ดกว่านี้ แต่สำหรับ debut ดูแล้วฟินอยู่คับ สุดยอด

ahura12

ขอบคุณครับ ความชอบคล้ายๆกันนะ ไม่ค่อยชอบดูเดบิวต์ งิงิ

wanwan che

beerdelta

ถึงจะเป็นทอมผมก็จะเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอแน่ๆถ้าจะน่ารักขนาดนี้

noxious

ZERO ONE

jirasakgolf7

ปกติเดบิวท์ก็คาดหวังกับการแสดงได้ยากจริง ๆ ล่ะครับ แต่ส่วนตัวผมชอบเก็บเดบิวท์นะ เอาไว้ย้อนกลับมาดูบางคนว่าช่วงแรกที่เข้าวงการเป็นยังไง รู้สึกว่ามันยังมีตัวตนจริง ๆ ของนักแสดงเหลืออยู่พอให้สัมผัสได้

หลาย ๆ คนผ่านไปนาน ๆ แล้วแสดงดีขึ้นก็จริง แต่รู้สึกได้ว่านิสัยเฉพาะตัวมันถูกลบไป เหลือแต่หน้าตากับฟีลลิ่งที่มาจากการแสดง

ได้ดูน้องทอมแล้วก็ไม่ได้ถึงกับแย่ แต่คิดว่าคาแรคเตอร์ยังไม่เด่นชัด ถ้าแสดงต่อแล้วอัพระดับไปเรื่อย ๆ ได้ก็ยังพอมีสิทธิ์ฉายแสงอยู่ แต่อาจไม่ถึงขั้นท๊อป

clockz

ขอบคุณมากๆครับ มันไม่ค่อยมีบทแบบนี้ออกมามากกว่าครับ กระแสบ้านเค้า 

Carrot

ตามกระแสด้วยคนครับ ปกติดูแต่อันเซน แต่เห็นหน้าน้องน่ารักดี ขอโหลดมาชมด้วยคนครับ

อา ม่อน

ขอบคุณมากครับ กระแสน้องทอมมาแรงมากเลย 
ชอบทุกเรื่องครับ โดยเฉพาะสาวทอม ขอบคุณครับ

kasamesunt

ขอบคุณครับผม สำหรับสาวทอม KMHRS-001 ผมตามหามานาน ฮ่าๆๆ
SDJS-034 อันนี้ผมก็หาอยู่ ฮ่าๆๆๆ เป็นแนวของแปลกดีครับผม สองรูด้วย
HND-737 ผมชอบนางมาก ตัวเล็กสเปกผมเลย โซราโอะ(โซระ)

(((( รอเรื่อง ที่คาบม้วนคำภีน่ะ ครับผมอิอิ ))))

ขอบคุณอีกครั้งนะครับที่มาแบ่งกันชม  ::Shy::

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

zu2nice

ขอชมเรื่องที่ 2 หน่อยครับ ดูน่าสนใจดี ขอบคุณมากครับ

boat2906

ผมว่าเรื่องHDKA-185 แม่บ้านพาเพลิน แก้ผ้าเดินในบ้าน น่าดูสุดครับ นักแสดงทรวดทรงได้สุดๆ