ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียกับคนข้างบ้าน2

เริ่มโดย โดเรม่อน, ตุลาคม 27, 2019, 05:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

วันต่อมาเป็นวันอาทิตย์ ผมตื่นขึ้นมาตอนเก้าโมงเช้า เมียผมยังสลบไสลอยู่ครับ ผมนึกหมั่นใส้เมียนิดๆ    ที่ยอมให้ลุงเย็ดโดยไม่บอกผมก่อน  ผมเดินออกมาที่ห้องครัวหันไปหัมาหยิบได้มะนาวแป้นลูกเกือบเท่ากำปั้น มา2ลูกแล้วเดินกลับไปที่ห้องนอนจับเมียแหกหีแล้วยัดมะนาวลงไปทีละลูกหีเธอปิดมะนาวลูกเกือบเท่ากำปั้นมิดเลยครับ  จากนั้นผมเดินออกมารดน้ำต้นไม้หน้าบ้าน เห็นลุงแกนั่งกินกาแฟอยู่เก้าอี้ใต้ต้นไม้ข้างบ้านผม หน้าตาเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น "ตื่นเช้าจังลุง เมื่อคืนเป็นไงบ้าง กลับกันตอนไหน ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย" ผมแกล้งถามแก "ก็แกเมาหลับ ลุงก็กลับเลยแหละ ไม่รู้จะกินกับใคร" แหมทำเนียนมาก เล่นเย็ดหีเมียผมจนเมียผมสลบไสลขนาดนี้ยัง ยังมาทำเนียนโกหกผมอีก แต่ก็ไม่เห็นร่องรอยของความอ่อนเพลียของแกเลย สุดยอดจริงๆนับถือแกจริงๆ
      เมียผมตื่นเกือบสี่โมงเย็น ตื่นมาโวยวายผมใหญ่ว่าเอาอะไรมายัดในรูหีเธอ ผมหมั่นใส้จึงพูดว่าพี่จะเอาอะไรไปยัดรูหีเธอได้ละเมาไม่รู้เรื่องอย่างนั้น และแกล้งเหน็บไปว่าไม่ใช่ทำอะไรลับหลังผมเหรอ เธอสะดุ้งรู้สึกตัวเลยเงียบไม่กล้าพูดคงกลัวผมรู้ว่าเมื่อคืนเธอเย็ดกับลุงศักดิ์   "สงสัยลุงแน่ๆเย็ดยังไม่พอยังเอามะนาวลูกบะเร่อมายัดอีก"เธอรำพึงกับตัวเองเบาๆ ผมได้ยินแต่แกล้งถามว่า อะไรนะ เธอรีบบอกไม่มีอะไร แล้วเธอก็เดินเข้าห้องน้ำไป   ออกมาเธอแต่งตัวเซ็กสซี่กว่าทุกวัน ใส่สายเดี่ยวสีขาวตัวเล็ก ใส่กระโปงสั้นปิดเนินหีนิดเดียว ไม่เห็นขอบกางเกงในสงสัยไม่ใส่  แต่งหน้าบางๆ ปกติเมียผมหน้าเด็กอยู่แล้ว ถึงแม้อายุจะ 28 แล้วแต่เธอดูเหมือน 23-24 อยู่เลย วันนี้เธอโชวเรียวขาสวยรับกับก้นงอนๆของเธอ ขนาดผมเอาเกือบทุกวันยังควยลุกไม่เคยเบื่อเธอเลย ดูเธอจะอารมณ์ดีเป็นพิเศษ ผมคิดในใจไม่ดีได้ยังไงเมื่อคืนผมนับได้เธอกรีดร้องน้ำแตกเกือบ 20 ครั้งคนอะไรน้ำแตกได้ตลอดต่อเนื่องอย่างนี้เขาเรียกว่าคนขี้เย็ดของแท้   หลังจากนั่งดูทีวีอยู่แป๊บหนึ่ง ผมสังเกตเห็นเมียผมเหมือนจะมองหาลุงศักด์ อยู่บ่อยๆ  บางครั้งถึงกลับเดินไปดูถึงประตูบ้าน มองสำรวจเข้าไปในบ้านลุงศักดิ์ (ผมลืมบอกไปว่าแกชื่อศักดิ์)   "มองหาใคร ลุงแกออกไปข้างนอกตั้งแต่บ่ายแล้ว คงกลับค่ำๆโน่นแหละ" ผมทำเป็นเหน็บใจดำเธอ แต่ก็ทำเป็นเหมือนไม่รู้เรื่องอะไร ไม่ทั้นไรก็ได้ยินเสียงรถวิ่งเข้าในบ้านแก ซักพักแกก็หิ้วแบล็กเลเบิล พร้อมกับแกล้มเยอะแยะไปหมดเดินเข้าบ้านผมมา ในใจผมคิดว่ามีแผนจะเย็ดเมียกูอีกแล้ว แต่ผมก็ อยากเห็นอย่างนั้นจริงๆดูเมียเย็ดกับคนอื่นแล้วมันจริงๆยิ่งเมียไม่ยอมบอกยิ่งเงี่ยน ผมแกล้งทำเป็นดีใจแล้วรีบตั้งวงก๊งกันทันที  เมียผมดูเธอระริกระรี้  รีบรินเหล้าเอาอกเอาใจผมเป็นพิเศษ เหมือนอยากให้ดื่มเร็วๆ เมาเร็วๆ แต่วันนี้ผมกะว่าจะให้สองคนนี้เงี่ยนสุดๆ คือจะไม่ยอมให้ได้เย็ดกันง่ายๆ แกล้งถ่วงเวลาให้นานที่สุด อยากรู้ว่าทั้งคู่จะทำยังไง  ผมถ่วงเวลาการดื่ม เพื่อไม่ให้เมาก่อนเวลาที่ผมกะไว้ แต่ก็แอบให้เวลาสองคนได้สร้างอารมณ์ร่วมกัน พอเหล้าหมดไประมาณครึ่งขวด ผมแกล้งเข้าห้องน้ำถี่ขึ้น เข้าแต่ละครั้งนาน เกือบ 10 นาที แต่ผมไม่ได้ทำอะไรแกล้งล็อคกลอนเสียงดังแล้งแอบเปิดเบาๆ แล้วแอบดูสิ่งที่เห็น ครั้งแรกไม่มีอะไรมากเพียงแค่ลุงเอามือลูบนมบีบนมข้างนอกเสื้อ ส่วนเมียผมก็ลูบจับควยลุงศักดิ์นอกกางเกง คงกลัวผมเห็น นี่ขนาดยังไม่เมาสงสัยหลงไหลควยลุงศักดิ์มาก
พอครั้งที่2ก็มากขึ้นมาหน่อยกอดจูบลูบคลำกันหนักมือขึ้นจนใกล้จะล้มตัวนอนกอดกันผมก็ทำเสียงทำท่าออกจากห้องน้ำพวกเขา2คนก็รีบผละออกจากกัน ทุกครั้งที่ผมกลับไปนั่งกินเหล้า ผมสังเกตุกระโปงเมียผมจะมีอะไรเปียกๆ คงจะเป็นน้ำเงี่ยนของเมียผมนั่นแหละเพราะเธอโดนกระตุ้นหน่อยก็เยิ้มแล้ว และยิ่งเธอเงี่ยน ยิ่งไหล บางครั้งเวลาเย็ดกับผมเหมือนฉี่ใส่ที่นอน   พอนั่งกินไปได้สักพักหนึ่ง เหล้าใกล้หมดตอนนั้นก็ร่วมสองทุ่มแล้ว
ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวผมไปซื้อเหล้ามาเพิ่มดีกว่า  ทั้งๆที่ผมมีเหล้าอยู่ในรถแล้ว
กลอยเธออยู่กินเหล้าเป็นเพื่อนลุงศักดิ์เขาหน่อย พี่ออกไปซื้อเหล้าปากซอยแป๊บเดียว
จ๊ะพี่หนูจะดูแลลุงให้สุดสุดไปเลย
เออดูแลยังไงนะสุดๆฟังแปลกๆ อย่าไปยั่วแกมาก หรือถ้าทายลุงละ พี่ไม่อยู่ระวังลุงเขาปล้ำเอาละ
เธอโต้กลับมาว่าปล้ำไม่กลัวกลัวไม่ปล้ำ แล้วชำเรืองมองไปทางลุงอย่างถ้าทาย
ไม่กลัวก็ตามใจ ดูท่าของลุงเขาไม่เบาหรอกนะ ผมแกล้งพูดยั่วเธอมากๆ
อะไรที่พี่ว่าของลุงไม่เบานะ
ผมยกแขนขวาขึ้นแล้วจับข้อมือแสดงให้รู้ว่าหมายถึงควยลุง
พี่บ้า เธอค้อนขวับ
ลุงศักดิ์ฟังยิ้มๆ ไปเหอะเวกข้าไม่ทำอะไรเมียเองหรอก แต่..
ลุงพูดเว้นวรรคเพื่อให้ผมถาม
แต่อะไรลุง
ถ้าเมียเองปล้ำข้าเองก็ช่วยไม่ได้นะ
ตาลุงบ้าใครจะไปปล้ำลุงแก่ก็แก่
แก่แต่ตอใหญ่นะเว้ย ไม่เชื่อดูก็ได้
แกทำท่าจะควักควยออกมาให้ดู
ผมจึงรีบตัดบด  โอยลุงผมรีบไปดีกว่าเดี๋ยวร้านปิด จะทำอะไรก็ทำเถอะ ผมแกล้งพูดประชดเปิดทางแล้วเดินออกไป
ปิดประตู แล้วรีบเดินไปที่รถเพื่อเอาเหล้าเตรียมไว้ก่อน แล้วรีบกลับมาวางไว้ที่หน้าประตู ตัวผมวกกลับมาที่ครัวหลังบ้านแล้วแอบดูอยู่ที่ฉากกั้นห่างกันเพียงครึ่งเมตร ใช้เวลาประมาณ เกือบ5นาที
แต่สิ่งที่ผมเห็นข้างหน้า 5เมตร โหเมียผมนี่โคตรไวควยเลย
เธอคว้าควยลุงศักดิ์ออกมาถอกเล่นเหมือนกลัวเสียเวลาโดยเปล่าประโยชน์  แล้วก้มลงดูดเลียเสียง จ๊วบจ๊าบ เลียตั้งแต่ปลายหัวถอกยันโคนควย มือก็คลึงไข่สองลูก อย่างที่เธอชอบทำ เธอรู้ผูชายร้อยทั้งร้องโดนคลึงไข่ ตัวออ่นทุกรายรวมทั้งผมด้วย
อูยยย ซีดสสส.......กลอยเอ้ยปากเองนี่สุดยอดจริงๆข้าละอิจฉาไอ้เวกจริงๆ"
"ลุงจะอิจฉาเขาทำไมลุง ลุงก็ได้เย็ดฉันจนหีบานไปแล้วเมื่อคืนนี้" "ที่อิจฉานะเพราะไอ้เวกมันได้นอนกอดเองทุกวันทุกคืนอยากเย็ดเมื่อไหร่ก็ได้เย็ด"
"แหมลุงเขาเป็นผัวหนูนี่คะ ถึงควยเขาจะใหญ่สู้ลุงไม่ได้เย็ดไม่มันเท่าลุงหนูก็รักเขา"
ผมฟังแล้วจะชื่นใจดีไหมนี่   ที่จริงแล้วผมก็ไม่ว่าเมียผมหรอกเพราะผมอยากให้เธอเย็ดกับคนอื่นให้ผมดูอยู่แล้ว
"หนูให้ลุงเย็ดอย่างเดียวก็น่าจะพอใจแล้วนะ  อยากเย็ดตอนไหนก็มาเย็ดได้เลย ตอนพี่เขาไม่อยู่"
"เออลุงไม่ได้หมายความว่าอย่างนั้นหรอก แค่พูดไปตามอารมภ์เงี่ยนเฉยๆนะ มะขอข้าเย็ดสักทีซิ"
"บ้าหรือลุงเดี๋ยวผัวหนูกลับมาเจอหรอกร้านเหล้าแค่ปากซอยไม่ใกลเท่าไหร่"
"เออข้าลืมไป เอ้าถ้างั้นดูดควยลุงต่อแล้วกันเดี่ยวข้าจะคอยดูทางหน้าบ้านให้"
จากนั้นเมียผมก้ม ดูดควยลำใหญ่ต่อ
แหมควยลุงนี่ดูดอร่อยปากดีจริงๆทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมมีปุ่มปมทั่วตัวมันจั๊กจี้ปากดีจังเวลารูดปากโดนมุกเธอพูดอย่างหลงไหลควยลุงศักดิ์"
เออเองชอบก็ดูดเข้าไปเถอะข้าก็ชอบเหมือนกันเองดูดควยโคตรเสียวเลยไหนหันก้นมาทางนี้ซิข้าขอเล่นหีเองหน่อย"
เมียผมค่อยๆหันก้นไปคล่อมตัวลุงไว้โดยแกกึ่งนั่งกึ่งนอนผิงข้างฝา พอดีก้นหันมาทางผม เพราะลุงนั่งหันหลังให้ผม เลยดูได้ไม่ต้องกลัวสองคนเห็น
"เออแบบนี้แหละ โอ้โหเองไม่ได้ใส่กางเกงในนี่หว่ากลอย อย่างนี้มันแน่"
"จ๊ะฉันรู้วันนี้ลุงต้องมาเย็ดฉันซ้ำอีก เลยเตรียมหีมาให้เย็ดเต็มที่  อูยส.อูยยย ซีดสสส.."โอ๊ยๆๆ ลุง อย่าบี้แตดมันเสียว ซีดสส..โอยยๆๆอูย ย ย.. ซีดสส..ลุงจ๋า อุ๊ย.อุ๊ย ลุง เอาอะไรมาครูครูดหีกลอย"
วันนี้ลุงเตรียมมาเต็มที่เลยอุปกรณ์เพิ่มความเสียวให้กลอย เป็นพิเศษ นี่เป็นปลอกนิ้วทะลวงจิ๋ม
ผมเห็นเป็นปลอกนิ้วยาง ซิลิโคนที่ ขายตามอินเตอเน็ท ไม่รู้ลุงหามาได้อย่างไร
อูยส.อูยยย ซีดสสส.โอ๊ะ.ๆโอย ซีดส์.. เสียวจังเลยไม่เคยเจออย่างนี้เลย โอ๊ยยๆๆ ผมเห็นน้ำเงี่ยนที่หีเมียผมเกาะติดปลอกนิ้วเป็นฟองฟอดเลย
แค่ควยฝังมุกลุงหนูก็จะเสียวจนช็อคตายอยู่แล้ว ซีดสส ลุงจ๋า อุ๊ย..อุ๊ย..ลุง.อาส์.."
"นี่แค่เริ่มต้นนะนี่ยังมีอีกเยอะ อูยส์.ซีดส์..เองนี่สุดยอดการดูดควยเลย..."
"อะไรหรือลุงที่เตรียมมา อย่าให้หนูเสียวจนช็อคตายละ"
"เดี๋ยวเองก็รู้เองแหละเวลาโดนเย็ดจริงๆ"
ผมได้ยินทั้งสองโต้ตอบกันอย่างสุดเสียวผมงี้ควยแข็งโป๊กเลย และคิดในใจลุงนี่เข้าใจหาอุปกรณ์เพิ่มความเสียวเพื่อให้เมียผมติดใจแกเพื่อจะได้เย็ดนานๆเย็ดทุกวันแน่เลย
ซีดสส อูยส์.ซีดส์..ลุงจ๋า ทำไมมันดียังงี้เสียวหีเสียวแตดไปหมดแล้ว
น้ำเงี่ยนเธอนี่ไหลอาบโคนขาเธอเป็นทางน้ำเลย
ลุง.อาส์ ลุงจ๋า เสียงเมียผมละเมอเรียกลุง อุ๊ย..อุ๊ย..ลุง.จ๋า..อาส์..ซีดสส อูยส์.ซีดส์ จะ อ ออ ออก แล้วลุงเร็วๆรูดนิ้วเร็วๆอีกหน่อย อูยส์.ซีดส์....
   ผมได้ยินว่าเมียผมน้ำจะแตก และกะแกล้งให้ทั้งสองคนเสียวมากๆแต่ไม่ให้เสร็จ ผมรีบเดินกลับไปหน้าบ้านแล้วทำเสียงก็อกแก็กให้รู้ตัว ว่าผมมาแล้ว
พอผมข้าบ้านไปลุงเก็บควยไว้ในกางเกงแล้ว แต่ยังเห็นตุงเป็นลำอยู่อย่างน่ากลัว ส่วนเมียผม
รีบจัดผมเผ้าให้เรียบร้อยตลบกระโปรงลงมาหน้าแดงจัด แต่ผมเห็นน้ำเงี่ยนเธอไหลลงมาเปียกขาอ่อนทั้งสองข้างถึงหัวเข่าเธอพยายามเช็ดแต่เช็ดยังไงก็ยังไม่หมด สงสัยจะเงี่ยนจัด อีกอย่างเธอเป็นคนน้ำเงี่ยนมากอยู่แล้ว
"ทำไมมาเร็วจังพี่ยังไม่เสร็จเลย เอ้ย!ยังไม่หมดแก้วเลย"
จะหมดได้ยังไงไม่ได้กินเหล้ากันเลยกินแต่ควยแหย่แต่หีกันผมคิดในใจ "อ๋อพอดีพี่เจอเด็กเลยใช้ให้มันรีบวิ่งไปซื้อมา แล้วนี่เหล้ายังไม่หมดเลยเหลือนิดเดียวกินกันยังไง'
'ลุงมัวคุยกับกลอยเค้าอยู่เลยไม่ได้กิน มะ ชนแก้วกันหน่อยหมดแก้วเลยทั้งสามคน' ลงตัดบดกลบเกลื่อน
จากนั้นเราก็กินเหล้าไปคุยไปสองแง่สามง่ามตามถนัดคุยไปลูบขาเมียปลุกอารมภ์เมียไปจนเหล้าเกือบหมดอีกครึ่งขวด ทุกคนเริ่มเมาแล้วโดยเฉพาะเมียผมเริ่มตาปรือเยิ้มเซ็กซี่มากตอนผมเข้ามาเธอนั่งมิดชิดดีแต่ตอนนี้ขาเริ่มกางออก ลุงศักดิ์ นั่งฉียงตรงข้าม มองหว่างขาแล้วทำเลียปากแผลบๆ
ผมจึงแกล้งอีกครั้งหนึ่งโดยเข้าห้องน้ำ 'โอยปวดท้องหนัก'แล้วก็ลุกเดินพอคล้อยหลังผม ลุงแกกระซิบอะไรที่ข้างหูเมียผมไม่รู้ ผมมองเห็นทางกระจกเงาพอดี  พอผมปิดประตูห้องน้ำ แล้วแอบเปิดเบาๆ ผมเห็นเมียผมนั่งเอนหลังสองแขนเท้าพื้นสองขายันพื้นถ่างออก ตัวลุงแกแทรกตรงหว่างขาเมียผมหน้าก้มลง ตรงหว่างขาเมียผม คาดว่าแกคงฟัดกับโหนกหี บางครั้งก็ไถลลงล่างบางครั้งก็ไถลขึ้นบน บางครั้งสะบัดซ้ายขวา เมียผมก็แอ่นรับส่ายก้นพร้อมเด้งไปมาหน้าตาสะบัดอย่างสุดเสียวจนผมกระจาย ดูแล้วเซ็กซี่มากผมต้องควักควยออกมาชักตามลีลาของคนทั้งสอง
'จ๊วบ บ บ..ว้าย! ลุง อูยส.อูยยย ซีดสสส..เบาๆหน่อยเดี๋ยวพี่เวกได้ยิน'
สิ่งที่ผมเห็นหลังได้ยินเสียง จ๊วบ เมียผมกระดกก้นจนตัวแอ่นเหมือนจะให้โคกหีติดหน้าลุงศักดิ์ หน้าแหงนเริด ลุงศักดิ์ได้จังหวะเอาสองมือ ตะปบสองแก้มก้นแล้วยกซดทันที เมียผมพอโดนยกซดก็สติขาดผึงทันที
"อูยส.อูยยย ซีดสสส..ไม่ไหวแล้วลุง...โอ๊ยย...ซีดสสส...มม..ไม่ ไหว.. เย็ดเถอะค่ะ...เย็ดเถอะลุง.... ซีดสส"
อีกครั้งที่ผมได้ยินเมียผมขอให้คนอื่นที่ไม่ใชผมเย็ดให้ เหมือนผมไม่อยู่ด้วยคงเงี่ยนจนลืมตัว
'เดี๋ยวกลอยข้าขอยกซดอีหน่อยไม่เคยยกซดใครอร่อยเท่าหีเองเลย'
'แต่หนูไม่ไหวแล้ว โอ๊ยย...ซีดสสส...มม.เสียว..ส์..เหลือเกินทนไม่ไหวแล้ว.ย..ยย เย็ดเถอะค่ะ'
ผมขัดจังหวะอีกครั้งหนึ่งเดี๋ยวเกินเลยไปผมต้องการทรมาณเมียผมให้มากที่สุด ทำเสียงเหมือนจะออกจากห้องน้ำ  ทั้งคู่ก็รีบผละออกจากกันอีครั้งหนึ่งอย่างเสียดาย   
ผมกลับไปนั่งที่เดิม เห็นหน้าลุงมันแผลบ ด้วยน้ำเงี่ยนจากหีเมียผม  ส่วนเมียผมตอนนี้กระโปรงล่นมาอยู่เกือบถึงสะโพก หน้าตาแดงกล่ำตาปรือเหมือนคนเงี่ยนจัด ที่พื้นเธอนั่งมีน้ำเงี่ยนไหลนองพื้นเลย
ผมแกล้งมองไม่เห็น ยกเหล้ากินทำฟอร์มเมา คว้าคอเมียมาหอมแก้มไซร้ซอกคอต่อหน้าต่อตาลุงมือก็ล้วงควักลูบหีเมียซึ่งมันเยิ้มจนเปียกเพราะทั้งน้ำลายลุงและน้ำงี่ยนของเธอ เมียผมแกล้งพูดว่า 'พี่อย่าอายลุงเขามั่งสิ อย่า ...ซีดสสส...มม.'
(แหมทีเมื่อกี้แอ่นหอยให้ลุงยกซดไม่ยักกะอาย)
'โธ่ลุงเขาไม่ว่าหรอก แถมอยากดูใกล้ๆ ด้วยใช่ไหมลุง'
'เออ เออ อยากทำอะไรก็ทำเถอะไม่ต้องเกรงใจลุงหรอก'
แล้วแกก็พูดต่อว่า   'เวกเอ้ยเองนี่มีบุญจริงๆ'
'บุญยังไงลุง'
'กินเหล้าไปมีขาสวยๆหีใหญ่ๆให้ลูบเล่น'
'ลุงรู้ได้ไงว่าเมียผมหีใหญ่ เคยเห็นแล้วเหรอ'
'เคยซิ  เอ้ย!ข้าเดาเอานะ หน้าผากยังงี้ก้นงอนอย่างนี้สองมือปิดก็ไม่มิด'
'ลุงอยากลูบบ้างเหรอ  ผมแกล้งถามทั้งๆที่รู้ว่าแกอยากเย็ดเมียผมเต็มแก่แล้ว'
'แหมข้าก็เป็นผู้ชายนะโว้ย แล้วกลอยเค้าก็เซ็กซี่น่า ...ออกปานนั้นทำไมข้าไม่อยากจับบ้างก็ผิดผู้ชายไปแล้ว
น่าอะราย ย..ลุง เมียผมถามเสียงเมาๆ'
'บ๊ะก็น่าเลียน่าดูดเม็ดซิวะถามได้เน๊อะเวกเน๊อะ  ถ้าโดนลุงเลียละก็ลุงว่าเวกสู้ลุงไม่ได้หรอก'
'ครับลุงเชื่อแล้วว่าลุงเก่ง' (ก็ยกซดซะเมียผมเร่งให้เย็ดขนาดนั้น)
'มีปัญญาเล้อ ไม่ใช่ทำๆไปเหี่ยวเหมือนมะเขือเผา'เมียผมพูดยั่วทั้งๆที่เมื่อกี้เร่งให้เขาเย็ดอยู่หยกๆคงแกล้งพูดปกปิดผมนั่นแหละ
'บ๊ะพูดยังงี้ก็สวยสิ' แล้วแกลุกมาปล้ำเมียผมต่อหน้าต่อตา คราวนี้แกจับเมียผมค่ำหน้ากับพื้นโดยไม่เกรงใจผมเลยสงสัยเงี่ยนจนลืมว่าผมนั่ง อยู่ด้วย เมียผมเหมือนเกือบจะไม่ขัดขืนเลย ดิ้นเล็กน้อยเหมือนรู้อยู่แล้วว่าต้องโดนแบบนี้ (  เมื่อคืนก็โดนแบบนี้)สุดท้ายก็ตัวอ่อนนอนคว่ำโชว์ก้นงอนๆ  ตัวลุงแกทับอยู่ข้างบนโดย   ท่อนควยแกแนบตรงร่องก้น บดบี้วนเอวบางครั้งก็กระเด้าเน้นๆจนกระโปรงก็ล่นขึ้นจนถึงสะโพกเผยเห็นโคนขาขาวเหมือนงาช้าง ปากก็ไซร้ใบหูและซอกคอ เมียผมงี้ขนลุกทั้งตัวจนสังเกตุเห็น ก้นกระดกสู้ควยลุง ปากก็แกล้งพูดว่า  พี่เวกช่วยกลอยด้วย ลุงปล้ำหนู(อีกแล้ว) ปากบอกผม แต่ตูดกระดกรับแท่งควยอยู่ยึกๆ ขาถ่างออกให้ลุงบดปลายควยเน้นๆที่รูหีด้านหลัง  มือลุงบีบฟัดนมเมียผมอย่างเมามัน ปากงับใบหู แถมส่งปลายลิ้นแหย่รูหูเมียผมด้วย เมียผมโดนครบครื่องแบบนี้ ก็อยู่ไม่ไหวแล้ว
ย..อุ๊ย..ลุง.ซีดส์ส์ .ซี๊ดส์.อย่า อูยยยย ซีดดสส...พี่ช่วยกลอยด้วยไม่ไหวแล้ว ... อูยยยย ซีดดสส..
ตอนนั้นผมตะลึงในความกล้าของลุงส่วนตัวผมก็เงี่ยนจนควยแข็งจนจะระเบิด ไม่คิดว่าจะแกล้งสองคนให้เงี่ยนจัดก่อนแต่ตัวเองก็เป็นไปด้วย ผมพูดเสียงสั่นๆว่า
'เป็นอะไรเหรอกลอยไม่ไหวอะไร' พูดไปควักควยออกมาถอกเล่น
'กลอย อ..อยากจังเลยกลอย ลุงแกล้งกลอยย..อุ๊ย..ลุง.ซีดส์ส์ .ซี๊ดส์.อย่า ตลบกระโปรงหนูขึ้นมาเดี๋ยวหนูโป๊ อูยยยย ซีดดสส ย..อุ๊ย..ลุง.ซีดส์ส์ .ซี๊ดส์.อย่า อูยยยย ซีดดสส อย่าเอาปลอกนิ้แยงรูหนู ไม่ไหวแล้ว อูยยยย..ซีดดสส..' เมียผมตอนนั้นหลับตาโก่งตัวซีดปากรับความเสียวจากลุงตอนนี้เธอเปลี่ยนเป็นอยู่ในท่าคลานแล้ว ลุงศักดิ์ก้มหน้าอยูแถวๆร่องก้น แกเปลี่ยนจากนิ้วเป็นลากลิ้นตั้งแต่ปลายแตดยันร่องตูด วนลิ้นที่รูตูด สองมือบีบเคล้นแก้มก้นจนก้นแทบแหลกคามือแก เมียผมแหงนหน้าเริ่ด คราง อูยยยย ซีดดสส ย..จ๊วบ..โอ้ย..อุ๊ย.พี่ขา ลุงเขาจูบหีหนู.ลุง.อูยยยย ซีดดสส อย่า ซีดส์ส์ .ซี๊ดส์..อย่ากัดแตดอูยยยย ซีดดสส ..เธอครางละเมอไม่หยุกปาก
เธอสะสมความเงี่ยนมาตั้งแต่หัวค่ำโดนกระตุ้นใกล้ๆเสร็จก็โดนผมขัดจังหวะ เลยปล่อยอารมภ์เต็มที่ไม่สนใจแล้วว่าผมอยู่หรือไม่อยู่
ตอนนั้นผมลุกขึ้นถอดกางเกงออก ควยผมดีดผึงขึ้นมาอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน ค่อยๆเดินมาข้างหน้าเมียผม แล้วยื่นควยเข้าไปจ่อที่ปาก   พอควยผมทิ่มปากเธอลืมตาขึ้นตกใจ
'อุ้ย ! พี่ จะทำอะไร โอย ย ย อูยยยย ซีดดสส...ลุงอย่า!ย ย อูยยยย ซีดดสส'เธอยังไม่ทันดูดควยผมก็ต้องร้องครางขึ้นมาอีกรอบหนึ่ง  ผมหันกลับไปมองลุงไม่รู้ว่าลุงแก้ผ้าตั้งเมื่อไหร่ เอาปลายท่อนควยกรีดตามร่องหีเมียผมไถไปไถมา ท่อนควยของลุงน่ากลัวจริงๆอย่างที่บอกในตอนแรก ของผมแค่ข้อมือเด็ก ของแก เท่ากระป๋อง กาแฟ เรดบูลล์ เม็ดมุกเต็มลำ แต่ตอนนี้ยิ่งน่าเสียวใส้กว่าเดิมอีกแกเล่นติดอะไรไม่รู้มีขนรอบตัวคิดว่าคงจะเป็นขอบตาแพะ และไอ้ขอบตาแพะที่คอเงี่ยงเนี่ยมันรัดหัวถอกแกทำให้หัวมันโตเท่ากำปั้นผมนี่เลย  ยิ่งดูยิ่งเสียว ตายห่าวันนี้หีเมียผมแหลกแน่ๆๆ
'เมียผม ร้องอย่าๆ..แต่ปากคราง ลุงอย่า!ย ย อูยยยย ซีดดสส โอย ย ย อูยยยย ซีดดสส...'แถมโย้ตัวไปข้างหลังพยายามให้หัวควยลุงมุดเข้าไปในร่องหี เธอยังไม่รู้ว่าลุงแกติดอาวุธให้กับลำกล้องเพิ่ม เพราะเธอเข้าใจว่าเมื่อคืนโดนเย็ดตั้งหลายรอบยังรับได้ และติดใจควยลุงจนโงหัวไม่ขึ้นเช่นนี้
'เวกเอ้ยข้าขอเย็ดเมียเองซักทีเถอะวะ เองจะว่าไหมวะ'
'โธ่ลุงป่านนี้เพิ่งจะมาขอเย็ด ควยลุงจะเข้ารูหีเมียผมอยู่แล้ว ถ้าผมไม่ให้เย็ดป่านนี้ผมไล่ลุงกลับบ้านไปแล้ว'
'พี่! พี่จะให้ลุงเย็ดกลอยเหลอ ไม่หวงกลอยเหรอ' เมียผมท้วงแต่ตัวเองดันโย้ตัวสู้ควยลุงอยู่ยึกๆ
'พี่ยังก็ยังรักกลอยอยู่ แต่พี่อยากเห็นกลอยมีความสุข  อยากให้กลอยเจอควยใหญ่ๆแปลกๆใหม่ๆ'
(ทีเมื่อคืนเย็ดกันจนบ้านจะพังไม่ยักกะถาม)
'ถ้าพี่ไม่ว่ากลอย..ย..เธอเงียบไปแป๊บหนึ่ง ก..กล กลอยก็เงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว ลุงแกดูดเลียหีเมียได้เสียวจริงๆ  'อูยยยย ซีดดสส..' พอเธอเสียวเผลอๆส่ายตูดไปมา  'ผลุบ!แฉบ อ.โอ้ยยยยย..ฉ.ฉีก หีฉีก แล้ว อูยส์..เจ็บบบบ..อย่าาาาาาาาา..แหกแล้ววววว...อูยยยยยยสสสสส์..ลุงพอก่อน...ไม่ไหวแล้วววววว...โอยยยยยย...อูยยยยยย..เจ็บบบ..อูยยย..แสบ...คันเหลือเกิน..อูยยยย..ทำไมมันคันมันคับแน่นอย่างนี้' เมียผมร้องครางลั่น ผมรีบหันไปดูลุง เห็นแก จับสองแก้มก้นด้วยมือทั้งสองข้าง กดควยลงรูหีเมียผมมิดเงี่ยง ทั้งขอบตาแพะเข้าไปอยู่ในรูหีเมียผมเรียบร้อย
'โอยยยยยย...อูยยยยยย..เจ็บบบ..อูยยย..แสบ...คันเหลือเกิน..อูยยยย ซีดดสส...ทั้งแสบทั้งเสียว ลุงหยุดก่อนกลอยไม่ไหว..แสบ...คันเหลือเกิน ..อูยยยย ซีดดสส...'  ทำไมมันใหญ่กว่าเมื่อคืนอีกหลายเท่าเลยเธอหลุดปากพูดออกมา'
'นี่ไงของที่ข้าบอกว่าที่เตรียมมาเย็ดเองโดยเฉพาะ'  ขอบตาแพะไงล่ะรับรองเองโดนไปจะลืมไม่ลงเลยจะคิดถึงแต่ควยฝังมุกติดขอบตาแพะของข้าตลอดเวลาที่เองเงี่ยน' แล้วแกค่อยๆดันควยเข้าไปทีละนิด 'ปึด.ปึด.ปึด.'เสียงเม็ดมุกผลุบเข้าไปในรูหีทีละเม็ดอย่างหวาดเสียวแต่ก็ยังเหลืออีกตั้งครึ่งควย
'โอยยยยยย...อูยยยยยย..เจ็บบบ..อูยยย..แสบ...คัน..เสียว ...อูยยยยยย....ช้าๆลุงจ๋าช้าๆ'เธอพยายามจะคลานหนีควยแต่ลุงแกจับยึดสโพกไว้ แถมข้างหน้ามีควยผมจ่อปากอยู่
เธอไม่รู้จะทำยังไง คว้าควยผมได้จับดูดดัง จ๊วบ! แก้เสียวที่เธอโดนลุงเย็ด ผมละเสียวจนเข่าอ่อนยวบเพราะเธอดูดแรงกว่าทุกครั้งที่เคยดูด หัวควยแทบจะหลุดติดปากเธอ
ผมดูลุงแกเย็ดเมียผมอย่างตื่นเต้น สมใจอยากให้เมียโดนคนอื่นเย็ดแบบนี้
แกทำยึกๆยักๆเพื่อเรียกน้ำเงี่ยนเมียผมอีก และก็ได้ผล เมียผมเริ่มครางอย่างสุดเสียวอีกครั้งหนึ่ง
'อูยยยย ซีดดสส ย..อุ๊ย..ลุง.ซีดส์ส์ .ซี๊ดส์เสียวแล้ว..อูยยยย ซีดดสส... ค่อยๆเย็ดนะลุง'
'ได้เลย น้องกลอย' แหมเรียกเมียผมเป็นน้องเลยนะ แกค่อยถอนควยออกจากรูช้าๆทำให้เม็ดมุกหลุดออกมาจากรูทีละเม็ด ทุกเม็ดเมียเมียผมจะสะดุ้งครางทุกเม็ด
พอถึงคอเงี่ยงแกก็ดันเข้าดันออกขยุกขยิก เนิบๆเบาๆให้ขนตาแพะมันครูดกับปากรูหี
'โอยยยยยย...อูยยยยยย..อูยยย.....คัน..เสียว ...อูยยยยยย..คัน..หีจังเลยลุง เธอคายควยผมออกมาพูดแก้เสียว
'ลุงจ๋าช่วยเกาหีให้หน่อย' น้ำเงี่ยนเธอไหลเป็นน้ำเลย
'พอดีกับแกดันควยพรืดเบาๆอย่างมีชั้นเชิง น้ำหนักกำลังดีไม่แรงไม่เบา ทำให้เมียผมคราง ซีดส์ส์...  เสียว ...อูยยยยยย....'ตูดเธอแอ่นงอนขึ้นมาน่าเย็ดมากหน้าตาแหงนเริ่ดตาลับพริ้ม เซ็กซี่มาก ผมเอาควยละเลงหน้าเธอไปมา เธอก็อ้าปากแลบลิ้นเลียตามการลากควยของผม
โอ๊ยยๆๆๆ เสียววว ๆ เสียวจังลุง โอ๊ยยๆๆ  จะออกแล้วว โอ๊ยย  ซีดสสส อ.ออ.ออกแล้ว โอ๊ยยยๆๆๆอาส์..
เธอเสียวเสร็จเกร็งตัวอย่างแรงขนลุกทั้งตัว ควยลุงยังเข้าไปแค่ครึ่งกระเด้าเพียงแค่ทีเดียวเท่านั้นเธอก็น้ำแตกแล้ว
ช่วงจังหวะที่เมียผมเกร็งตัวเสียวนั้น ลุงได้จังหวะกดควยพรืดเดียว ยันโคนเลยแต่ไม่แรงมากนักแกข้าใจจังหวะมาก
'โอ๊ยย...ซีดสสส...มม..ไม่ ไหว ทำไมควยลุงเย็ดได้เงี่ยนหีอย่างนี้ ซีดส์ส์...  เสียว.. ...อูยยยยยย...เสียวอีกแล้ว'
'ลุงจ๋ากระเด้าได้เลยกลอยไม่เจ็บแล้ว' 'ได้เลยกลอยจ๋าผัวจะเย็ดให้เมียหีบานไปเลยวันนี้' ''จ๊ะผัวจ๋าเมียยอมหีบานผัวมีแรงเย็ดเท่าไหร่เย็ดไปเลยเมียรับได้' ตอนนี้เธอไม่สนควยข้างหน้าเธอแล้วหลับหูหลับตารับความเสียวอย่างเดียวผมเลยต้องเดินกลับมากินเหล้านั่งดูลุงเย็ดเมียตอนนั้นลุงเริ่มสาวควยยาวๆเน้นๆทุกครั้งเมียผมจะคราง และสาวเร็วขึ้นๆ จนผมนับไม่ทันเลย
"..โอยยยยยยย..ป๊าบๆๆๆๆ..ช่วย..ช่วยด้วยยยย...ไม่ไหวแล้วววว....โอ้ยยยยย..ออกอีกแล้วววว..อย่าาาาา....ซี้ดดดดสสสส์..ป๊าบๆๆๆๆ.." เมียผมครางลั่นเมื่อโดนควยลุงศักดิ์แต่ละครั้งเต็มดอกทุกครั้ง ขนขอบตาแพะทำเอาเธอทั้งเจ็บทั้งคันทั้งมันส์ทั้งเสียวจนอารมณ์กระเจิดกระเจิงน้ำเงี่ยนแตกออกมาถึงจุดสุดยอดติดๆอีกครั้ง
ออกอีกแล้วเหรอลุงยังไม่ออกเลย  อูยส์..ลุง อ.. อย่าบดควย ลุงจ๋า ซีดส์ส์...  เสียว.. ...อูยยยยยย...เสียว..ทำไมวันนี้ลุงเย็ดมันจังเลยเธอบดหีกับหนอกควยลุงอยู่พักหนึ่ง พอคลายเสียวลงมาบ้างเธอนึกอะไรขึ้นมาได้เธอหันกลับมามองผมอย่างได้สติ   พี่จ๋ากลอยขอโทษนะกลอยถูกลุงเย็ดมันหีจนลืมควยพี่ไปเลย ลุงจ๋าให้พี่เวกเขาเย็ดมั่งนี่หีของพี่เวกเขานะ  เออขอโทษวะข้าก็มันจนลืมตัว เย็ดลืมตัวไปเลย  ผมเริ่มหงุดหงิดเงี่ยนอยากเย็ดแต่เมียดันไม่สนใจควยผัวแต่กลับเย็ดกับคนอื่นเลยพูดแบบหึงๆ ว่าอยากเย็ดก็เย็ดกันไปเถอะ ตามสบาย ไม่ต้องห่วงพี่หรอก เธอได้ยินผมพูดอย่างนั้น เลยรีบคลานออกมาหาผม จนควยลุงหลุดดัง บล๊วบ ทั้งเธอทั้งลุงสะดุ้งเพราะความเสียว อูยส์...โล่งหีเลย  เธอเข้ามาหาผมแล้วหอมแก้มทั้งสองข้างอย่างเอาใจ จับควยที่แข็งโด่ของผมเข้าปากดูดเลียอย่างเอาอกเอาใจ  ทำไมอีกะหรี่เย็ดกับควยนู้นไม่พอจะมาเย็ดกับควยนี้อีหรือ  จ๊ะกลอยเป็นกะหรี่ ขอกะหรี่อย่างกลอยเอาควยพี่เข้าหีหน่อยนะ ว่าแล้วเธอก็ก้าวคล่อมตัวผม แล้วจับปลายควยจ่อรูหี แล้วข่มตัวลงมา ซีดส์ส์...  เสียว.. ...อูยยยยยย.. พี่จ๋าอย่าโกรธน้องเลยนะ ก็พี่อยากให้น้องเย็ดกับลุงไม่ใช่เหรอ ใช่แต่น้องไม่สนใจควยพี่เลย นี่  น้องก็ขย่มควยให้พี่อยู่นี่ไง เธอจับบ่าผมแล้วขย่มขึ้นลงอย่างเอาเป็นเอาตาย ...อูยยยยยย..เบาๆน้องเดี๋ยวควยพี่หัก ...อูยยยยยย..ซีดส์ส์... เนื่องจากความเงี่ยนจัดของผมเลยทำให้ผมไม่สามารถอดกลั้นได้ พี่จะออกแล้วเมียจ๋า เมียผมได้ยินก็ขย่มหนักขึ้นจนผมทนไม่ไหว.อ..ออ จะออกแล้วว โอ๊ยย  ซีดสสส อ.ออ.ออกแล้ว ผมครางอย่างดัง โอ๊ยย...ซีดสสส...มม..เมียก็ออกแล้วเธอเกร็งตัวกอดผมแน่นเอาหีบดกัหนอกควยไปมาปากก็จูบกันอย่างดูดดื่มและสุดเสียว พี่จ๋าพี่หายโกรธเมียแล้วใช่ไหม  พี่ไม่โกรธหรอกพี่แกล้งโกรธไปอย่างนั้นแหละ ถ้าน้องอยากเย็ดกับลุงต่อก็ไปเย็ดเถอะพี่ไม่ว่าหรอก น้องชอบควยลุงเขาไม่ใช่หรือ เมียผมซบอกอย่างอายๆ แล้วกอดคอซบที่ไหล่  แต่  อุ๊บ.อุ๊ โอ๊ะ..เธอสะอึกขึ้นมาผมหันไปดูที่ไหนได้ ไม่รู้ลุงเดินข้างหลังผมตั้งแต่เมื่อไหร่แกยัดควยใส่ปากเมียผมไปแล้ว ท่อนควยเฉียดหน้าผมไปนิดเดียวกลิ่นคาว ทั้งน้ำหีน้ำควยผสมกันเหม็นคลุ้งไปหมด แกกระเด้าควยใส่ปากเมียผมอยู่ฉับๆ ส่วนเมียผมก็ใช่ย่อยโยกปากกับควยแกน้ำลายเยิ้มเลย อูยส์..ขอลุงบ้างเวกลุงยังไม่เสร็จเลย แกรั้งตัวเมียผมให้ลุกมาจากตักผม เมียผมก็อ่อนตาม ค่อยๆคุกเข่าคลานตามลุงไปด้านหลังผมสองมือตอนนี้จับควยลุงมือหนึ่ง บีบคลึงไข่มือหนึ่งดูดเลียควยลุงอยู่ที่ส่วนหัวถอกใช้ฟันกัดเล่นเบาๆ ซักพักเดียวลุงจับเมียผมยืนขึ้นผลักหันหน้าเข้าข้างฝาข้างโซฟาขาซ้ายเหยีบที่วางแขนโซฟาขาขวายืนพื้น แกตบตูดเมียผมดังเพี้ยพอเจ็บๆคันๆ เมียผมแอ่นตูดขึ้นมางอนเช้งเหมือนรู้กันโคกหีอันยาวใหญ่ย้อยมาข้างหลัง  เบาๆหน่อยนะลุงวันนี้ของลุงใหญ่กว่าเดิมเยอะเลย ไม่ต้องห่วงหรอก น้ำหีเองเจิ่งขนาดนี้เข้าได้สบาย ว่าแล้วลุงก็ดันควยเสยเข้าไปในรูหีพรืดเดียวครึ่งลำเพราะหีเมียผม โอ๊ยๆๆ ลุง โดนดีจัง โอ๊ยยๆๆ ซีดสส ลุงจ๋า คัน..ห  หี..อูยยยยยย..ซีดส์ส์...สาวเน้นๆหน่อยลุงกลอยชอบ โอ๊ะ..โอย..ย..อูยยยยยย..ซีดส์ส์...อย่างนั้นและลุง ลุงศักดิ์กระเด้าอีกสองสามที ก็ดันอีกปืดเดียวมิดยันโคนแล้วบดบี้กับตูดเมียผมไปมา สองมือลูบไล้ทั่เรือนร่างเมียผมอย่างช่ำชองชำนาญ โดยเฉพาะสองเต้างามแกบีบบี้ตั้งแต่ฐานนมเรื่อยไปถึงหัวนม บี้หัวนมหนักเบาสลับกันไป โอย..ย..อูยยยยยย..ซีดส์ส์...ลุงจ๋าเสียวจังเลย เธอหันหน้ากลับมาจูบปากลุงเสียงจ๊วบจ๊าบ ถึงตอนนี้ลุงแกลากมือมายึดเหนี่ยวทีสะโพกแล้วเหนี่ยวเอวเข้าหาท่อนควยเสียงดัง ปั๊กๆๆๆป๊าบๆๆๆๆโอย..ย..อูยยยยยย..ซีดส์ส์...ลุงจ๋าเสียวซีดส์ส์...เธอครางเป็นระยะๆ โอ๊ยยๆๆ ซีดสส ลุงจ๋า จะออกอีกแล้ว โอ๊ยยย ซีดสส โอ๊ยยๆๆ   ...กรี๊ดดดดดดดด เสียงเมียผมกรีดร้องเต็มที่ลั่นบ้าน โอ๊ยยๆๆย..อูยยยยยย..รอลุงด้วย ต.. แตก..แล้วโอย..ย..อูยยยยยย..ซีดส์ส์.ลุงกัดฟันกลอด ลากควยออกมายาวๆแล้วกระแทกเข้าไปเต็มเหนี่ยว ผลัก! แล้วตูดปอดๆของลุงเกร็งเป็นลอน ลูกกระโปกทั้งสองใบหดเป็นลูกกลมๆแสดงให้เห็นว่าแกฉีดน้ำเงี่ยนแกผสมกับน้ำเงี่ยนของเมียผม ล้นออกมาจากรูไหลตามโคนขาเมียผมเป็นทางบางส่วนหยดแหมะๆลงพื้นจนเปียกไปหมด แกยืนกอดกันอยู่ครู่หนึ่ง จากนั้นแกลากตัวเมียผมทรุดนั่งลงทับแกโดยแกนอนยาวกับพื้นให้เมียผมนั่งทับท่อนควยแก เมียผมครางยาวๆ อูยยยยยย..ซีดส์ส์...บดหีกับโคนควยลุงบี้เป็นวงกลม ตอนนั้นผมเริ่มเมาจริงๆ ม่อยหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ ตื่นมาอีกทีไม่รู้ลุงกับเมียผมหายไปไหน ผมเดินสโลสเล เข้าห้องอาบน้ำเสร็จแล้วเดินตามหาเมียกับลุงศักดิ์สังเกตุเห็นบ้านลุงศักดิ์เปิดผมเดินเข้าไปเจอเมียผมขย่มตอลุงในท่าหันหน้าเข้าหากัน ผมยืนดูอยู่โดยทั้งสองคนไม่รู้ตัวเธอขย่มไปได้พักหนึ่งก็ร้องกรี๊ดๆตามฟอร์มเดิมเธอ แล้วก็หยุดดูดปากกันแล้วก็เริ่มขยับครางเสียวใหม่ อูยยยยยย..ซีดส์ส์...เสียวหี โอย..ย..อูยยยยยย..ลุงจ๋าผัวจ๋า คราวนี้ผมทนไม่ไหวเพราะควยผมแข็งอีกรอบหนึ่งแล้วเดินไปข้างหลังเธอเอามือล้วงมือเข้าไปที่ช่อง หีเธอที่คาบควยลุงศักดิ์ผมปาดเอาน้ำเงี่ยนของคนทั้งสองมาทาตูดจนลื่น อุ๊ยพี่มาเมื่อไหร่ แล้วจะทำอะไรจ๊ะ ผมไม่ตอบกดตัวเธอให้หมอบแล้วผมคล่อมบนตัวเธอ เอาควยจ่อรูตูดแล้วกด หนึบ อ..อ็อก โอ้ยพี่อูยส์..อย่าเย็ดตูดน้อง กลอยไม่เคย ไม่เคยก็เคยซะอีกะหรี่ มึงหนีมาเย็ดกับลุงถึงบ้านเขาเลยนะ อูยยยยยย..ซีดส์ส์...พี่จ๋า อ.อย่าโอย..ย..อูยยยยยย..ซีดส์ส์...ลุงจ๋าขยับควยหน่อย อูยส์..ซีดส์ส์....เสียวตูด อูยยยยยย..ซีดส์ส์...เสียวหี โอย..ย..อูยยยยยย..ลุงจ๋าผัวจ๋าช่วยเย็ดกันหนักๆหน่อยกลอยไม่เจ็บแล้วทั้งผมทั้งลุงช่วยกันขยับผมเข้าลุงออกสลับกันไปแล้วเริ่มแรงขึ้นเรื่อยๆ โอย..ย..อูยยยยยย..ซีดส์ส์...เสียวหี โอย..ย..อูยยยยยย..โอย ต..ดูดก็เสียว อูยยยยยย..ซีดส์ส์...ทำไมมันเสียวยังงี้ โอย..ย..อูยยยยยย..ซีดส์ส์...จะ อ.ออ.ออกอีกแล้ว มาแล้วโอย ย.โอ้ย กรี๊ดๆอาส์..แล้วทั้งผมและลุงก็ร้องเหมือนควายถูกเชือดพร้อมๆกัน โอ้ยแตกแลกโอย..ย..อูยยยยยย..ซีดส์ส์...เราทั้งสามคนก็หลับคาหีคาก้นคาควยกันอยู่อย่างนั้นจนเช้า.

drof666

ติดใจควยลุงเข้าไปซะแล้ว สงสัยต่อไปคงได้สลับดอกกันทุกวัน

retirenavy

โดนทั้งสองทางเสียวสุดๆตไปเลยนะ

review1972

ดีแล้วที่ทำใจได้ม่ายงั้นคงต้องเสียเมียให้อีตาลุงนี่แน่ๆ555

code47

ทั้งผัวหลวงผัวน้อย ช่วยเมียทั้งคู่

devilzoa

dopant

โคตรอิจฉาตาศักดิ์ลูกพี่ขอแจมด้วยคนได้เปล่าจะไม่ลืมพระคุณ ::HoHo::