ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต …… ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 27, 2019, 10:29:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นิลุบล สาระ

เปิดบทนำเรื่องได้น่าสนใจมาก รอติดตามยาวๆเลย

jaojom

เปิดฉากแรกก็เร้าใจเลยครับ แต่ตอนนี้สงสัยเรื่องเหตุผลคนวางยามากครับ

blackjack

::Reader::  จะปูเสื่อรอเลยครับ เรื่องน่าสนใจดี

cobra888

เริ่มต้นได้อย่างระทึก  ที่มาของตัวละครน่าสนใจมากๆ

ชาย ชุดแดง

knight2000

เริ่มต้นเรื่องมาก็เร้าใจแล้วครับ

zethkhun

ปล่อยให้ตัวพ่อมีชิวิตรอด แล้วก็ได้โอกาสเอาลูกสาวเขา เเล้วน่าจะได้เอาหลานสาวต่ออีกมั้ง อิ๊ๆ

mrmanaa

พล็อตเรื่องน่าสรใจมากครับ ติดตามต่ออยู่นะครับ

Chai Mas

เปิดตัวมาแบบนี้ ผมต้องจองบัตร VIP ก่อนแล้วครับท่าน มารอลุ้นว่าเรื่องราวจะเป็นอย่างไร ลูกสาวกะล่อนแบบนี้ จะมีฉากสวิงแม่ลูกรึป่าวน๊าาา น่าติดตามมากครับ มาต่อไวไวนะครับท่าน

x-gen

เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากเลยครับ  อันนี้เหมือนมีเบื้องลึก มีปมผูกไว้เพียบ

ตั๊กเนี่ย

แนวดราม่าเคล้าน้ำตาหาอ่านยาก
น่าติดตามดีครับ

drof666

มีย้อนอดีตสมัยนักศีกษาหนีเข้าป่าด้วย น่าสนใจไม่น้อยคงต้องติดตามกันยาวๆ

มโน สกลนคร

ขอบคุณมากๆ ครับ
เปิดเรื่องน่าสนใจจะได้ติดตามต่อๆ ไป

yukleg

แม้เนื้อเรื่องจะกระชับฉับไว แต่ก็ยังน่าติดตามเหมือนเดิมครับ

Baebear

เรื่องราวเริ่มต้นน่าติดตามครับ เปิดตัวได้ดี