ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 1

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 30, 2019, 06:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyogoza

เปิดเรื่องมา ก็ได้สมุดดำๆมา นึกว่าจะต้องเขียนชื่อลงในสมุด ถึงจะได้เอาซะอีก   อพาทเม้น มั่วเซ็ก แน่นอน 555 เป็นเรื่องยาวหลายตอนด้วย น่าติดตามครับ ขอบคุณครับ

edit ใครเขาอ่าน ข้อบังคับกันเลา 5555555  ว่าแต่ข้อบังคับมันว่าไง ตัดจบ ตอนแรกเฉยเลย

maomaozaa

โอ้ยหอนี่อยู่แถวไหนจะรีบไปจองด่วนๆๆๆๆๆ

edited: "เธอคิดว่าชั้นร่านสินะ" ก้อขอเบิ้ลนี่หน่า 555

kagussugi

ถ้าได้ซักเล่มเป็นของตัวเองนี่จะดีมิใช่น้อย สงสัยพระเอกแม่งตั้งฮาเรมชัว ได้ทุกคนในหอแน่ๆ  ::DookDig::
โห พระเอกแม่งโชคดีเกิ๊นนนน ขอสักเล่มจริงๆ ได้ป่ะ 555

ArtKung Art

ข้อบังคับน่าจะเป็นการให้สมุดใคร คนนั้นต้องมีเซกส์ด้วย ถึงได้มีแต่คนโสด

organize

อ่านแล้วก็ยังงงๆอยู่ แต่ถ้าเดาก็คงเป็นกฏระเบียบว่า ข้างห้องกันต้องมีไรกันทุกวัน เพื่อให้อาพาร์ทเมนท์น่าอยู่
แล้วก็มีกฏการสร้างความสัมพันธ์ภายในอาพาร์ทเมนท์ชัวป๊าบ _ ::Thankyou:: ::Thankyou::

baycon

เอ่ สมุดมีพลังหรือเป็นกฏอพาทเม้นหว่าา  พระเอกัยงไม่รู้เรื่องเลย ได้สาวซะละ 55

อ่าว จบตอนได้สาว ก็ยังไม่ยอมบอกกันอีก - -   ไม่ใช่พลังจริงๆ ด้วยเป็นกฏซินะ  แบบนี้สาวๆ ก็รู็เรื่องมีสติตลอดดิ

Homun

คือ sex note หรอ พระเอกไม่คิดจะอ่านเลย อยุ่ๆยื่นสมุดให้คนอื่นเฉย

forza

อ่านแล้วยัง งงๆอยุ่ คือ สมุดนั้นไห้ใครในหอ คนนั้นต้องมามีsexด้วยหรอ

jrockmania777

jtachopunth

น่ารัก น่า... ขนาดนี้ต้องทำความรู้จักแบบส่วนตัวดีกว่านะ

vincentzx202

kunzitez

ทำไมให้สมุดแล้วได้ซั่มเลยล่ะครับ แล้วครั้งหน้าจะไปเอาสมุดมาจากไหนหว่า

dikky

สมุดข้อบังคับ​ ชื่อสมุดดูจะโหดไปหน่อย​ควรเป็นสมุดชวนมาสนุกกัน​ มากกว่าครับ​แบบนี้มีสักเล่มคง​มีน้ำหมดตัวเลยครับ
ตัดจบแบบดื้อๆเลย​ ว่าแต่นางเอกกลัวสมุดจังเลยครับ​ ต้องมีอะไรที่เสียวกว่านี้แน่เลยครับ

DidoS

กฎมันออกจะแปลกๆไปหน่อย แล้วทำไมพระเอกถึงให้สมุดในเมื่อเพิ่งย้ายเข้ามา แทนที่คนอยู่ก่อนจะเป็นคนให้แทน

ChaX

หืม ยืนสมุดให้แล้วผญยอมให้เย็ดเลย? เปนกฏแบบไหนกันเนี้ย 
เรื่องยาวน่าติดตาม