ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 1

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 30, 2019, 06:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

janara

มันยังไงนี่ ยื่นสมุดให้ใคร คนนั้นต้องโดนเหรอ

มันเขียวว่าอะไรนะ

dayto

xesnos

น่าจะเป็นสมุดที่หอพักให้ผู้ชายจะได้เพิ่มการลูกแน่เลย

อ้าวรอตอนสองเฉย

conx96857

อะไรหว่า งง แค่ยืนสมุดให้คือพร้อมให้+เลยหลอไง

conx96857

เป็นผมก็คงคิดงั้นอยู่ๆมาให้เอาขนาดนี้ แต่คงต้องถุงสักหน่อย

นพดล เกีย

tamagot123

::Thinking:: เริ่มเรื่องได้น่าสนใจแหะ ตอนแลกผมคิดว่าเปนสไตลแบบเดทโน๊ต

เอ้าสุดท้ายก้ไม่เฉลย5555 ว่าแต่ น้องคนนี้น่ารักแหะ

mustang38

ผมเพิ่งอ่านครั้งแรกยัง งงๆอยู่ ว่ามันเกิดอะไรขึ้นทำไมผู้หญิงมันทำหน้าอย่างนั้นอะ

akasaboy

เป็นกู กูก็งง งอลอะไรว่ะ แค่เอาสมุดให้

555+ ยังไม่ได้อ่านด้วย แล้วเอาให้เขาทำไม
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

เฮียโด้6ดอทอง

หนุ่มไม่คิดจะอ่านกฏก่อนเลยรือ ส่งมั่วได้เรื่องแน่ๆ

ติดตามตอนแรกครับ เรื่องน่าสนใจ

ZedwardZ

เอิ่ม อย่างกับเดธโน็ตเลยแฮะ ไม่เคยอ่านแนวนี้เลย 

AcediaSan

นึกว่าจะต้องเขียนเหมือนdeathnoteซะอีก​ แค่ยื่นให้ก็ได้เลยหรอ! 

soonteen52

สมุดนั้นมันใช้ได้แค่ อาพาร์เม้น นี้หรือ ใครก็ได้ นะ  ::Dizzy:: ::Dizzy::

Edit จากาารคาดเดา น่าจะใช้ได้แค่ คนในอาพาร์เม้น จริงๆ ด้วย
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

vuvf.vuvf