ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #58

เริ่มโดย poongpong, ตุลาคม 30, 2019, 08:44:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

ดูแล้วเหมือนเมประชดอาร์มอยู่นา ... กลับไปคืนดีกันเหอะ

shotti

ตองมาแปปเดียว เกือบจะเก็บครบแก๊งละ

jeditay

tayo14

เมท่าทางจะเดินซ้ำรอยเดิมสาวๆคนอื่น เดี๋ยวก็เตลิดโบยบินจากไปอีกคน

สงัด ชำนาญ

น่ำตาจะไหลเมื่อเห็นตอนใหม่รอลุ้นเม ทีมเมครับตอนนี้

waddafux

เม เหมือนได้ปลดปล่อย ขวัญใจเลยคนนี้ชอบมากครับ

naam23

หรือนี่คือตัวตนจริงๆของเม เมอาจชอบสวิงก็ได้

××Mon××

นึกว่าเมเสร็จตองไปซะแล้ว แต่อารมณ์เมตอนนี้ ถ้าเจอตองรอบหน้า อาจจะเสร็จก็ได้

Phoowadol

ผมคิดว่า  นาย ตอง  แหละ ตัวอันตราย เลยหละ เห็น เงียบๆ แต่ พ่อกวาดเรียบเลย  นี่ก็ทำท่า ว่า จะป้อง  สาวเม ไปอีกคนละ  ให้ตายเถอะ เล่นเอาใจเหียวตามเลย ตอนพรอะเอก คิดในใจ ว่า  นี่เราจะเสีย ผู้หญิง ไปถึง สองคน เนี่ย ...หดหู่ไงไม่รู้สิ ::Waiting:: 
   พี่อาม  ผมว่า น่าจะเคลียร์ใจ ใจกับ สาวเม  แล้วมั๊ง สงสัย คงได้ห่างกับพระเอก สักพักแล้วหละ เนอะ
    และแล้ว แมวขี้อ้อน ก็ได้เวลา เตรียมพร้อม สำหรับ ช่วงเวลา  ออนเดอะร็อค  (รึเปล่า หว่า?) กับพระเอก แล้วสินะครับ  อดใจรอ  อีกแป๊บ นะ นั่งเฟอรี่ใกล้แค่นี้ เอง
เห็นชุด ที่ นาง ลงโพสต์ มา แล้ว  ใจกันกระชุ่มกระชวย ขึ้นมาทันที
เดี๋ยวเถอะ  มีแรงเท่าไหร่ จะเปย์ให้หมด เลย  คิดถึ๊ง..คิดถึง.....
    ว่า แต่ แอบเป็นห่วง ความปลอดภัย  สถานการณ์ ที่นั่น จริงๆ  อย่าเข้าไปใกล้  สถานที่ ชุมนุม ละกันนะ พี่นะ 
   ขอบคุณมากครับ

sabaydee

633sqd

อยู่ๆพี่อามก็โผล่มา นึกว่ามีเรื่องซะแล้ว กลายเป็นร่วมมือกันด้วยดี ::Confident:: ::DookDig::

xtazy

มาแรงจริงคุณเม พอเปิดใจก็ลองทุกอย่างเลบ

Jim Lord

เอาตรงระเบียง ดูประท้วงไปด้วยเลย

M_ne

สรป เมกับพี่อาม เลิกกันจริงหรือ น่าจะคืนดีกันไม่ยาก เอากันบ่อยๆๆ เดวคงดีกันเอง

Prince80

::HeyHey::แพขอบคุณครับผู้แต่งผมรอตอนต่อไปอยู่นะครับ