ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 2

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2019, 06:24:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ดูจากระเบียบแล้ว ยังมีข้อบังคับอื่น ๆ อีกเยอะแน่ ๆ

ตอนต่อไปน่าสนุกแน่ ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

NeungSss

อีตาพนะเอกนี่ก็นะ ถือแฟ้มกฎระเบียบเดินไปเดินมา เสร็จแน่

Nuii Yessir

วากาบะถูกทำร้าย โถ่วว ดันไปสารภาพกับเค้าว่าไม่ได้อ่านกฎอีกออกจากห้องก็มีสาวใหม่แถวสลบอีก ฮาเร็มมายังไงอย่าทิ้งวากาบะหน่ะนะยื่นสมุดให้เค้าไปคนแรกเลย

simongang

ตอนนี้เดือดจังเว้ย มีสาวกระโดเจ้าใส่เลย

แหม บุกห้องเจ้าของอาพาร์ทเม้นเลยเหรอ อย่าเพลอยื่นแฟ้มล่ะ

-taro-

เนื้อหอมแบบนี้ สาวๆเต็มใจเข้าหาแน่ๆ

จะเสร็จเจ้าของ apartment อีกรอบไหม
ยิ่งไม่ค่อยมีผู้ชายด้วย

tummaba

อยากได้มากๆๆๆๆสมุดแบบนี้หาได้ที่ไหนนะคับ จะได้เอามาใช้ยาวๆๆๆๆๆ

คนทางผ่าน

เหมาให้หมดหอเลยลวกเพ่ อิจฉา หอนี้อยู่ไหน

////ป้ายต่อไปเจ้าของหอ ใช่ไหม

mylove12

แบบนี้อพาร์เม้นต์ มีกี่ห้องกันล่ะ

ถ้าเดินเจอแล้วต้องทำทุกคน สงสัยตายพอดี

Man. Number1

ยังอยู่ไม่ทันไรก็มีผู้หญิงอีกคนจ้องจะงาบอีกแล้วร้ายจริงๆเลยนะครับพระเอกของเรา
Edit มาอยู่ที่นี่ต่อไปพระเอกคงได้ประสบการณ์ชีวิตอีกเยอะเลยครับแบบนี้

I2eI3oI2n D Ace

หอพักนี้ดีจริงๆเหมาะกับคนโสดสุดๆแต่ก็ดีนะให้คนอื่นเลือกได้ด้วยจะให้ทำรึป่าวแบบนี้อยากไปอยู่สุดๆแต่พระเอกน่าจะสร้างฮาเร็มหรือจะรับแค่คนเดียวหว่า

ไปหาเจ้าของหอนี้น่าจะได้รู้ความจริงนะแต่อาจจะเสียตัวก่อนนะงานนี้

TZONE

จับผู้ชายกลางวันแสกๆ เลยนะหล่อน

Edit: ดูไป2ตอนและ เหมือนแฟ้มนี้จะแจกเฉพาะผู้ชายใช่มิ

teet

กฏแบบนี้ก็ดีนะไม่ชอบก็แคบจูบปฏิเสธไป ไม่ต้องมีเซ็กกัน