ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 2

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2019, 06:24:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kriang

คนนี้เด็ดน่าดู สงสัยได้ลองหมดทั้งอพาร์ทเม้นท์แหงๆ

เอาเอกสารไปหาเจ้าของหอ ได้ต่ออีกแน่

Tee001

ขึ้นต้นมาก็อยู่กับอีกสาวนึงแระ แสดงว่าถ้าเต็มใจ ก็จะมีเซ็กซ์กับใครก็ได้ พระเอกคงถูกตาถูกใจสาวๆหลายคนแน่ สุดท้ายจะกลายเป็นแนวฮาเร็มมั้ยเนี่ยต้องคอยดู555

edit
สงสัยได้จัดเจ้าของอพาร์ทเม้นท์ด้วยแน่ๆ ตามฟอร์ม 555

bunraku

ตามคาด ตอน 2 แบบนี้ตัวละครใหม่ ใหญ่ด้วย

...แอยสงสัยนิดนึงที่ตอนแรกนางเอกบอกว่าฝากไว้กับพระเอกคือฝากอะไร สมุดหรอครับ แต่จำไม่ผิดพระเอกได้สมุดตัวเองที่หน้าประตูนี่หน่า

asdf4321

เรื่องนี้แต่งหื่นดี เล่นมุกโอเพนเซ็กในหอพัก ไม่ต้องมีเวทมนต์มาเกี่ยวข้อง สวิงกันสนั่นแน่งานนี้ แม้ว่าข้อตกลงจะเรียบง่าย แต่ได้อารมณ์ดี ไม่ต้องคิดมาก ฉากเซ็กยาวๆ ชอบๆเลยครับงานนี้
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

2door

อพาร์ตเมนต์นี้มันต้องของบริษัท av เอาไว้คัดนักแสดง555

tunyuss

อพาร์ตเมนต์นี้อยู่ไหนเนี่ย.

เม้นท์มักง่าย
แบน 60วัน

bigboy001

::Thinking::  ดูเหมือนจะเป็นสถานที่ฝึกซ้อมการมีเซ็กส์ ราวกับสำนักฝึกวิชาอะเปล่า ว่าแต่คนที่ 2 นี่น่ากินกว่าคนแรกอีก หน้าตาคุ้นๆ คล้ายตัวละครตัวการ์ตูนสมัยก่อนเลย ::Thinking::

EDIT ไปถามเจ้าของหอ งานนี้โดนเจ้าของหอจับให้เยแน่นอน

jarabaman

กฏนี้น่าจะมีในหอสมัยเรียนมหาลัยจริงๆเลย ตอนนั้นโสดซะด้วย  อิจฉาพระเอกจริงๆเลยให้ตายเถอะ

เอาแล่ว ตอนต่อไปเจ้าของหอผู้ออกกฏเองซะด้วย 555

The Naive

หอพักในฝันเลย แต่ถึงจะยังงั้นก็เถอะ เจ้จะใส่ชุดแบบนั้นมาเดินนอกห้องไม่ได้นะ

Edit จะไปหาเจ้าของอพาร์ตเมนต์หรือ จะโดนอีกรอบไหมเนี่ย 555

NarkTaLay

ผู้หญิงมีใจให้สินะ แต่ถ้าคบกันไม่โสดก็ต้องออกจากอาพาทเมนต์น่ะสิ ก็ต้องคิดๆเอานะคุณพระเอกว่าจะแลกดีไหม ยังมีสาวๆให้ลองอีกเยอะแน่นอนอ่ะ 5555

เอาแล้วคุณเจ้าของอาพาทเมนต์น่าจะโดนพระเอกอีก1แน่เลย

sanitary5612

::Punch:: ถ้ามีแบบนี้คงมีคนอยากเข้าไปอยู่เยอะเลยครับ

superdo

คือ ทำไมต้องถือแฟ้มเดินไปเดินมาด้วยเนี่ย สงสัยเดินอ่อย เรารู้ทันนายนะ 55555555

เรารู้ทันนายอีกแล้วววว อยากเจอของดีเจ้าของหอ แหม

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

thegift52

อ่ออออ กฎมันเป็นจังซั่นแน่ 5555
แต่ตอนนี้ แม่กวางน้อย เธอเจอแม่เสือสาวเป็นคู่แข่งแล้วล่ะ สู้ๆนะ หมายถึงพระเอกนะสู้ๆ เอ็งหมดแรงแน่
.
อ้าว อย่าบอกนะว่าเจ้าของหอก็เป็นผู้หญิง แล้วเอ็งก็โดนอีกรอบ  ::Evil::

munkza

กฏให้ซั่ม ดีเหมือนกัน เป็นผู้ชายเจอกันตรงทางเดินโดนฟาดหัวไปเย็บซะงั้น