ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[yasu]Distorted relationship - Ep01[แปลไทย By TheMopkingdom]

เริ่มโดย TheMopKingDom, พฤศจิกายน 01, 2019, 02:24:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

สงสารพระเอกจริงๆเพื่อนสมัยเด็กที่ชอบไปเซ็กหมู่กับคนในชมรมทุกคนยกเว้นตัวเองแบบนี้ เคยอ่านแบบengมาแล้วสงสารพระเอกเกินจนลบความทรงจำที่อ่านไปหมดละ ขอคุณที่เแปลมาให้อ่านนะครับ

lock18z

ipor

หลังจากที่ยืนดูจนเขาเสร็จกันหมดแล้ว ตินนี้ได้มาอยู่กัน2 คน ถ้าเอ็งไม่จับกดก้อควายแว้วว

goorboyI

เหลือโยชิโนะจังซินะที่ยังไม่ได้ไปร่วมด้วย พี่พระเอกต้องจัดหนักก่อนละหละคับ

tadds

ทำไมมีแค่พระเอกคนเดียวไม่ได้เข้าร่วมอะครับเนี้ย

Peter Taowating

กลายเปนชมรม swinging เรย ไอ้หนุ่มเราดันละอ่อนสุด ไม่ทันเกม ตอนหลังคงเข้าร่วมชมรมแน่เลย 555 ::Glad::

dryice32

ตัวนี้ต้องล่อพระเอกแน่นอน พาเข้าสมาคมเซ็กหมู่

topzakub

พระเอกตรู ซื่อจังโว้ย นี่มันชมรมปาร์ตี้สวิงชัดๆ

ขอบคุณสำหรับคำอธิบายจะได้เตรียมตับให้แข็งแรง

alaaum

เจอกันที่บ่อนํ้าร้อนไม่น่ารอดแน่ๆ กลางแจ้งเลยละกันตอนต่อไป

tazasss01

ตอนต่อไปคงไม่รอดแน่ จะจัดที่บ่อน้ำร้อนเลยไหม

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม มันก็ไม่ปวดตับนะ แต่พระเอก เอ็งไปทำไรอยู่นิ ถึงไม่รูเรื่องราวอยู่คนเดียวอ่ะ

l3al3yl3ell

ทำไมอ่ายแล้วรู้สึกเหมือนตับจะแตก จบไม่สวยแหงๆ

แมงโก้ส้นตีน

นี่คนสุดท้ายจะมาแบบไหนนี่ ใสๆ หรือว่าก็รู้เห็นด้วย  ::Angry::

Tdestiny

สงสารพระเอกสุดติ่ง ทำไมพระเอกไม่รู้เรื่องแบบนี้แต่แรกเหมือนกับชาวบ้านน้อ

latipk

มีพระเอกคนเดียวที่ไม่ได้ร่วมวง เหมือนโง่ในวงเลยครับ

ส่วนรุ่นน้องผู้หญิงอีกคนน่าจะไม่รู้ตัวเช่นกัน
ดังนั้นสถานการแบบนี้ จัดในบ่อน้ำอุ่นเวิร์คครับ