ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[yasu]Distorted relationship - Ep01[แปลไทย By TheMopkingdom]

เริ่มโดย TheMopKingDom, พฤศจิกายน 01, 2019, 02:24:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Worrarat Imkaow

ขอบคุณที่หยิบเรื่องนี้มาแปลมากครับ ส่วนตัวชอบแนวนี้อยู่แล้วและอยากรู้ว่าเนื้อเรื่องจะเป็นยังไงต่อ

mindza2212

โอ้ยเจ็บปวดไม่ใช่นางเอกจริงๆใช่ไหม

Deep Sea

doctorchit

เนื้อเรื่องน่าจะ NTR แบบกระอักกันเลยทีเดียวครับ มาทางนี้แล้ว  ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

bigboy001

::Thinking:: พระเอกซื่อบื่อมากๆ จริงๆ ไปรุมกินโต๊ะเซ็กส์หมู่ก็จบละ รออะไรอยู่แอบดูจะไปมันอะไรฟระ  ::Waiting::

elviswhat

แบบนี้จะทำยังไงดีล่ะเนี่ยจะเข้าน่วมด้วยหรือจะปล่อยเลยตามเลยไปแบบนี้ดีล่ะพ่อหนุ่ม แต่เอ๋ สาวคนที่เข้ามานี่คือใครกันละนิ

zero21

โห แบบนี้พระเอกอดเลย หรือจะไปได้กับรุ่นน้องนะ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าไอพระเอกคงมาลงกะโยชิโนะแหงๆ

siwapol55

ดูจากชื่อเรื่องแล้ว คงเป็นความสัมพันธ์ที่บิดเบียวแน่
เดาสถาพตอนจบไม่ออกเลย
ขอบคุณมากครับ

virgoranger

เอ่ออพระเอกไปอยุ่ไหนมาถึงไม่รู้เรื่องกับชาวบ้านเขา

Tantit

ชุมลมุนเลยน่ะเนี่ย​ สงสารพระเแกไม่รู้เรื่องเลยย

iammek

เริ่มตอนแรกก็พีคเลย จัดกันนัว

เหลือ 2 คนที่ไม่รู้สินะ งานนี้ต้องเล่นกันเองบ้างล่ะ

I2eI3oI2n D Ace

พระเอกกลายเป็นคนนอกเฉยเลยเรื่องต่อจากนี้มีปวดตับแน่นอน สาวๆก็จัดว่าเด็จทุกคนเลย