ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 6

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, พฤศจิกายน 02, 2019, 07:45:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จักราวุธ อัครพงศ์

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 6

เวลานั้นในขณะที่คุณนายสาวแสนสวยกำลังโดนไอ้ม่อนโล้เอวตะบันควยเย็ดรูตูดกันอย่างเมามันจนน้ำเงี่ยนใกล้จะแตกอีกรอบ ทันใดนั้นประตูห้องก็ค่อยเปิดออกช้าๆ มีร่างของใครคนหนึ่งก้าวเข้ามาอรอุทานเบาๆในลำคอใบหน้าเธอร้อนผ่าวจนแดงกล่ำ
..ล.ล.ลุง.ชา..
..คณอร..
..ลุงชา..
..ครับคุณอร..
อรถึงกับนั่งนิ่งบนหน้าตักไอ้ม่อนร่อนเอวไม่ออกยกสองแขนขึ้นปิดเต้านมอวบเอียงอายเธอมองตลอดร่างของไอ้ชา สายตาเธอมาหยุดที่กึ่งกลางร่างผอมสูง ภายใต้กางเกงชุดรปภ.ตรงเป้ามองเห็นเหมือนแกยัดขาวหลามไว้ในกางเกง ไอ้ชารีบแก้กางเกงถอดเสื้อผ้าอย่างรวดเร็วจนไม่เหลือผ้าติดตัวซักชิ้น
..ผ.ผม.ข.ขอ.เย็ดด้วยนะครับ..
อรเขินอายแทบแทรกแผ่นดินหนี ก็เรื่องที่คุยกับไอ้ม่อนอย่างคะนองปากอยู่เมื่อครู่ไม่คิดว่าอยู่จะเกิดขึ้นกับตัวเอง มันรวดเร็วจนตั้งตัวไม่ทัน ไอ้ชาย่างสามขุมเข้ามายืนจนชิดกับขอบเตียง ท่อนควยลุกโชนชี้เด่หัวห้อยลงเพราะน้ำหนักของควยขนาดเจ็ดนิ้วกว่าๆตามแรงโน้มถ่วง อรเหลือบตามองดูมันช่างน่าเกรงขามช่างต่างกันนักกับท่อนควยพี่นุผัวรักกว่าครึ่งต่อครึ่งแต่ในความกริ่งเกร็งก็อดที่จะเสียวซ่านไม่ได้เมื่อเผลอคิดในใจว่าถ้าหากมันถูกสอดใส่เข้ามาสุดด้ามในรูหีที่ยังว่างอยู่เธอจะได้รับความเสียวมากน้อยอีกแค่ไหน
..คุณอรครับ..ลองดูดควยผมซิครับ..
มันกำมือที่โคนท่อนควยหนาแอ่นก้นยืนมาตรงหน้าห่างจากริมฝีปากเพียงแค่คืบอรลังเล มันรีบยืนมือมาจับมือเธอให้เกาะกุมท่อนเนื้อ เธอตัวอ่อนเอามือกำท่อนเนื้อร้อนระอุ ความร้อนเร่าของมันถ่ายทอดความร้อนผ่านฝ่ามือนิ่มๆเธอเสียววูบที่ร่องหีจนต้องขมิบร่องรักหนึบๆรัญจวนยิ่งนักรูดตูดก็ยังอัดแน่นด้วนควยอีกท่อนนี่มันเกินกว่าที่เธอคิดฝันเสียอีก
..มะ.มะ.ไม่..อร.มะ.ไม่กล้าค่ะลุงชา..
อรช้อนสายตามองไอ้ชา มันส่งสัญญาณพยักหน้าให้ไอ้ม่อนถัดก้นพาร่างคุณนายสาวติดหน้าตักท่อนควยยังคาฝังแน่นในรูตูดมันนั่งพิงหลังหัวเตียงทอดขาไปตามด้านยาวของเตียงไอ้ชามันก้าวตามมันขึ้นมานั่งคุกเข่ากลางหว่างขาของเธอคืบร่างเข้าไปจนชิดโคกงาม ไอ้ชาจรดปลายท่อนควยขนาดกว่าเจ็ดนิ้วถอกหนังร่นจนหัวถอกบานโร่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนโชว์สายตาเธอ
..ลุงชา..จะทำอะไร..อย่านะ..
มันไม่ไหว้ครูท่าไหนแล้วกำกดท่อนควยหัวถอกบานโร่พรวดเข้าไปในร่องหีที่อ้าโบ๋จากฤทธ์ควยไอ้ม่อนก่อนหน้านี้ พอออกแรงดันท่อนควยไอ้ชาจมหายเข้าไปกว่าสามนิ้วอรรู้สึกได้ถึงความร้อนผ่าวของท่อนเนื้อแต่ละนิ้วของมันที่แทรกแหวกช่องคลอดของเธอเข้ามา
...ว้าย..ล.ล.ลุง..อื๊อ..บ.บ.เบาค๊ะ..อู๊ววววส์..
ไอ้ชาออกแรงดันอีกครั้งท่อนขนาดเจ็ดนิ้วกว่าก็มิดหายเข้าไปในร่องหียังโคน คุณนายสาวถึงกับอยากจะเรอลมออกมาจากท้องเพราะความเสียวที่อัดแน่น ทั้งง่ามขาของเธอตอนนี้เบ่งอ้าอย่างน่าหวาดเสียว เนื้อรอบๆร่องหีอ้ารัดท่อนควยจนแคมหีปลิ้นปูด ร่องรูตูดก็ตึงแน่นเปรี้ยะรับท่อนควยอีกท่อน
..อูยยย..หีอย่างฟิตเลยครับคุณอร..วันนี้ผมขอเย็ดนะครับ..ซู๊ดดด..
ไอ้ชาซอยเอวส่งท่อนควยร้อนระอุเข้าออกช้าๆเรียกอารมณ์สองมือมันบี้คลึงสองเต้าอวบที่กวัดแกว่งตามจังหวะการกระเด้าเย็ด อรหลับตาปี๋สองแขนที่หวังจะป้องหน้าอกอวบเริ่มคลายออกเผลอเกาะบั้นเอวของไอ้ชา เธอสุดแสนจะเสียวที่สุดนับตั้งแต่เคยรู้จักรสสวาทมา ปากร่องเสียวยิ่งขับน้ำเงี่ยนสีขาวขุ่นไหลย้อยจากปากร่องหีอาบคลอรอบท่อนควยไอ้ชาจนเริ่มไหลย้อยไปตามร่องฝีเย็บจนอาบท่อนควยของไอ้ม่อนที่อัดคารูตูด เสียงเนื้อกระทบกันดังตับๆๆๆถี่ยิบความเสียวที่อรก็ตอบไม่ได้ว่าควยท่อนไหนที่พาให้เธอเตลิดไปกับอารมณ์เงี่ยนง่านร่านเซ็กซ์มากกว่ากัน หรือทั้งสองท่อนโอ้ยยย..เธอตอบไม่ถูกได้แต่แอ่นโคกโหนกไปตามจังหวะของแรงกระเด้าเย็ด
.. อ๊าาา..อ๊าา..อ๊ะ..อ๊ะ..อ๊ะ..ลุงชาจ๋า..ม่อนจ๋า..อร..ม.ม.ไม่ไหว..แล้ว..อ.อ.อร..จะ..ออก..ออก..ออกแล้วว..อ๊าาาาา..
ร่างอรกึ่งนั่งกึ่งนอนพิงร่างไอ้ม่อนมีร่างไอ้ชากำลังโหมกระเด้าเย็ดส่งความเสียวจนเธอต้องเสร็จสมไปกับการสมสู่แบบชายสองหญิงหนึ่งเป็นครั้งแรกอรรู้สึกเสร็จเสียวจนทั้งร่างชาดิก เธอกอดเอวไอ้ชาแน่นสองมือกดลอนก้นแบนลีบของมันเข้าหาตัวสองแขนสองขาสั่นระริกเกร็งร่างแหงนหน้าเริ่ดอ้าปากค้างจนไอ้ชาหยุดกระเด้าปล่อยให้เธอซึมซับรสสวาทซึมซาบการเสร็จสมนี้ยาวนานนับนาที
..นี่แนะ..แกล้งอรเหรอ..นี่แนะๆ..
อรสูดลมหายใจเสียงคัดจมูกแกล้งฉอเราะทุบตีตัวไอ้ชาหน้าแดงกล่ำ มันเห็นว่าเธอคงจะหลุดจากวงล้อสวาทของสองลุงหลานนี้ยากเสียแล้วร่องหน้าหลังท่อนควยของสองชายยังแข็งโชนรัญจวนใจเธอยิ่งนัก ปากร่องสั่นระริกขมิบตอดระรัว
..ลุงชา..หยุดก่อนน๊าาา..อร..ส.เสียว..ซี๊ด..
ไอ้ชายิ้มกระหยิ่มใจที่เห็นคุณนายร่านเซ็กซ์ระเริงสวาทไปกับมันสองลุงหลาน
..ครับๆ..ผม.สงสารคุณอร..งั้นผมนอน..คุณอรมาคล่อมทับผมนะครับ..
ว่าแล้วมันก็เอนนอนลงรั้งร่างขาวโพรนอวบอัดแนบลงมาบนอก อรยิ่งอายเพราะสองเต้าเปลือยเปล่าสัมผัสเนื้อต่อเนื้อกับอกแบนๆของไอ้เฒ่าจอมลามกในขณะที่ควยของมันยังคาแน่นในร่องหี ส่วนรูตูดพอไอ้ชารั้งร่างของเธอขึ้นมาคล่อมก็เปิดโอกาสให้ไอ้ม่อนมันประกบติดอัดท่อนควยในรูหลังเคลื่อนร่างตามติดมา มันประคองสะโพกผายเริ่มดันควยของมันเย็ดรูตูดคุณนายสาวเริ่มสงครามสวาทบทต่อไป
..อ๋อยย..ม่อนจ๋า...ซี๊ด..อร..เสียวจนชาไปทั้งตัวแล้วนะ..อึอึอึอึอึ..ซี๊ด..อย่า..ม่อน..อย่าหยุด..น๊าาาา..อ๊าาา... ไอ้ม่อนโหมกระเด้ายึกๆส่งท่อนควยเข้าออกรูตูดคุณนายสาวแสนสวยโดยที่เธอแทบยังไม่ได้พักหายใจหายคอก็เริ่มเสียวอีกแล้ว เสียงหน้าขาของมันกระแทกกระทบลอนก้นงอนๆของอรดังตับๆๆๆระงมผสมกับเสียงครวรครางหงิงๆๆราวกับลูกหมาตกน้ำของคุณนายสาวยิ่งชวนให้มันมั่นเขี้ยวในอารมณ์
..อี๊.อี๊.อี๊..ส.เสียว.จัง.ม่อน..เร็วๆๆๆ..อร.จ.จ.จะ.เสร็จ.อีก.อีก.อีก.แล้ววววว..อ๊าาาา..
..ผม..ผม..ก็.ส.ส.เสียว.ครับ..อู๊ววว..แตก..แตก..อู๊ววว..น้ำควยแตก.แล้ว..อ๊าาาา.. ทั้งอรและไอ้ม่อนเสร็จสมแทบจะพร้อมๆกันอรขมิบหีแทบไม่ไหวในร่องร้อนฉ่าในร่องรูตูดกลับรับรู้ถึงมวลของเหลวปริมาณมากพุ่งส่วนเข้าไปร้อนผ่าวไปทั้งก้น รอบนี้ไอ้ม่อนพอน้ำแตกถึงยอมถอนท่อนควยออกมานั่งมองง่ามขาของคุณนายสาวมองเห็นรูตูดอ้าโบ๋ที่มันเพิ่งดึงลำควยขนาดเจ็ดนิ้วออกมามันค่อยๆหุบตัวยวบๆเข้าแต่น้ำควยมากมายเกินกว่าปากรูตูดจะปิดรัดทันก็ไหลล้นเอ่อออกมาเป็นลิ่มขาวขุ่นอาบราดลงไปรดท่อนควยอีกท่อนที่ยังคาร่องหีของเธอ
..พ.พ.พอ.แล้ว..ม่อนจ๋า..ลุงชา.. อรขอพักก่อน..ซี๊ด..ว้าย..ล.ลุง.ชา..
ไอ้ชามันไม่อยากพัก เพราะมันยังไม่เสร็จน้ำยังไม่ออกเลยซักครั้งไม่เหมือนไอ้ม่อนที่ออกไปแล้วสองทีแต่ก็พอให้หายอยากความจริงมันอยากจะเย็ดคุณนายอีกรอบต่อจากลุงของมันตอนนี้จึงขอนั่งพักเก็บเรี่ยวแรงไปก่อน ไอ้ชาจึงงัดร่างขึ้นนั่งช้อนร่างคุณนายสาวลุกขึ้นด้วยจากนั้นมันก็ดันร่างอวบอัดนอนราบลงไปตามทางยาวของเตียงอีกครั้ง มันคุกเข่าซอยบั้นเอวมันไม่รอช้าเริ่มกระเด้าควยเย็ดคุณนายสาวร่างอ่อนแรงนอนระทวยใต้ร่างของมันจนนมกระเพื่อม
..อรไม่ไหวแล้วลุงชา..ซี๊ด..ส.เสียว.อีกแล้ว.อ๊าา..
ไอ้ชาเสริมแรงพริ้วเอวโยกกระทั้นส่งท่อนควยเจ็ดนิ้วพรวดๆเข้าออกร่องหีคุณนายสาวต่อเนื่อง คุณนายสาวถึงกับกรีดร้องดังลั่นเพราะเสร็จสมไปอีกสามสี่ครั้งไม่มีเรี่ยวแรงจะผลักไสร่างไอ้ชาที่กำลังตักตวงความสุขเสียวที่เริ่มจ่อใกล้เข้ามาแล้ว ท่อนควยมันยิ่งพองเมื่อใกล้จะเสร็จสมคุณนายสาวยิ่งเสียวได้แต่นอนครวญครางจดจำความเสียวนี้ไปอีกนาน
..โอ้กกก...กู.กู.ออกแล้ว..ซี๊ด..อี.อร..ฮึ๊บ.ฮึ๊บ.อู๊ววววส์.. ไอ้ชากดกระเด้าเอวอย่างไวรู้สึกต้องขมิบเสียวที่โคนท่อนควยตึบๆมันดันยันท่อนควยฝังลึกเข้าไปจนสุดหัวถอกบานโร่ยันปากมดลูกคุณนายสาวจนเปิดอ้าจ่อท่อปลายควยส่งมวลน้ำควยเหนียวหนับข้นคลักเหลืองอ๋อยพุ่งกระฉูดเข้าไปในมดลูกของคุณนายสาวอย่างหมดจรดไม่เหลือย้อนออกมาแม้แต่หยดเดียว
..อี๋..อี๋..ล.ล.ลุงชา..จ๋า..อร.อร.ออก.อีกแล้ว..อ๊าาาา.. ฝ่ายคุณนายสาวรู้สึกได้เลยว่ามวลน้ำเชื้อที่พุงกระฉูดเข้าไปในมดลูกนั้นร้อนผ่าวไปทั้งมดลูกจนต้องน้ำหีแตกซ่าราดรดท่อนควยไอ้ชาอีกรอบขมิบปากมดลูกดูดกลืนน้ำเชื้อที่พุ่งออกมาราวท่อแตกเตรียมผสมกับไข่หากไข่นั้นอยู่ในช่วงผสมพอดีเธอก็อาจได้ลูกอุ้มแน่นอน
..ซี๊ด..หีคุณอร..เย็ดมันจริงเลย..สมกับที่ผมรอคอย..ดูซิๆ..หีคุณนายตอดควยผมยังกะปลาตอดเบ็ด..เสียวหีไม๊ครับคุณอร..ซี๊ด...
..อ๋อยยย..อรเสียวไปหมดแล้วค๊ะ..ลุงชา..ลุงชาเย็ดเก่งจังเลย..แถมยังแตกในอรอีก..อรเสียวติดลูกจังเลย..ซี๊ด..
..ก็ดีซิครับ..มีลูกกับผมซักคนนะครับคุณอร..ซี๊ด...
..บ้าเหรอ..ลุงชาง่ะ..ม่อนก็ทำ..เอ่อ..แตกในเหมือนกัน..แล้วคราวนี้ลูกออกมา..หน้าจะเหมือนใครกันละ..ซี๊ด..โอ้ย..อรเงี่ยนจังเลย..ไม่อยากคิด..
..ฮ่าๆ..ถ้าคุณอรติดลูก..หน้าก็ต้องเหมือนเราอยู่แล้ว..เพราะเรา..เชื้อเดียวกันครับคุณอร..คุณอรน่ารักจังเลย..เดี๋ยวขอผมเย็ดอีกทีนะครับ..
..ม.ม.ไม่.นะ.ลุงชา..เริ่มเย็นแล้ว..เดี๋ยวพี่นุกลับมาเจอเรา....อรตายแน่ๆ..
..งั้น..งั้น..ผม.เร่ง.เย็ด.นะครับ..คราวนี้.ผมเอาแบบ.แป๊บเดียวเสร็จ..นะครับๆ..
..จะดีเหรอค๊ะ..อรก็ไม่รู้เหมือนกัน..อรระบมไปหมดแล้ว..ลุงชาทำเบาๆนะค๊ะ..อูยยย.อรตึงไปหมดแล้ว..
..ครับๆ.เดี๋ยวผมให้ไอ้ม่อน.ไปดูต้นทางให้..เรามาเย็ดกันดีกว่า.นะครับ.. มันพยักหน้าให้ไอ้ม่อนออกไปดูต้นทาง
..บ้าจังเลย..ลุงชานี่..เร็วๆนะค๊ะ..ซี๊ด...เบาๆค่ะ..อร..แน่นไปหมดแล้ว..อู๊วววส์..
..ผมขอเย็ดท่าหมานะครับ..คุณอร..ผมจะได้เสร็จเร็วๆ..
..อุ๊ยย..ซี๊ด..ทะเล้นจังเลยลุงชานี่..เอาก็เอาค่ะ..อย่าช้านะ..อูยยส์..เสียวจังเลยค่ะ..
..ครับๆ.คุณอรลุกขึ้น.หันหน้าไปทางโน้นซิครับ.. บลั๊วะ.. เสียงลมลอดผ่านลำควยที่ไอ้ชาค่อยๆดึงออกจากร่องหีของอรทำเอาเธอต้องแอ่นโคกตามด้วยความเสียวหี พอไอ้ชาขยับร่างออกจากหว่างขาเธอๆก็รีบคลานสี่ขาแอ่นก้นรอควยไอ้ชา มันรีบประกบจัดแจงกำท่อนควยลื่นๆจับยัดกดเข้าไปในร่องหีอ้าชวนเย็ดอีกครั้ง
..อ๊าา..ส.เสียว.อีก.แล้ว.ลุงชา.จ๋า..ซี๊ด..
ความฉ่ำแฉะของน้ำเงี่ยนน้ำควยทำให้ท่อนควยของมันมุดลอดเข้าไปในช่องคลอดของคุณนายสาวจนมิด อรรู้สึกว่าไอ้ชาเย็ดท่านี้ควยของมันเข้ามาในรูหีเธอลึกมาก ยิ่งลึกมากก็ยิ่งเสียวมากไอ้ชาเอาฝ่ามือประคองสะโพกผายชวนเย็ดค่อยๆออกแรงดันส่งท่อนควนเจ็ดนิ้วกว่าเข้าออกตามจังหวะกระเด้าเย็ด คุณนายสาวถึงกับต้องซบหน้าลงกับหมอนแอ่นก้นให้มันเสยเย็ดครวญครางด้วยความเสียวซ่าน ร่างกายร้อนผ่าว
..อูยยย..น้ำหีคุณอรออกเยอะจัง..ควยผมลื่นไปหมดแล้วเนี้ย..ซี๊ด..
..ซี๊ด..อร.เสียว..อร.เสียว..เร็ว.ค่ะ..ลุง.ชา..อู๊ววววส์..ซี๊ด..น้ำหีจะออก..อีก..อีก..แล้ว..อ๊าา..อ๊า..ออก..แล้วๆ..โอ๊ะ..
แม้ปากจะบอกว่าเร่งให้ไอ้ชาเย็ดให้น้ำแตกเร็วๆที่ผ่านไปเกือบสิบนาทีอรน้ำหีแตกรดท่อนควยของมันไปแล้วถึงสามครั้งจนลืมเลือนเวลาผัวรักจะกลับมาจากทำงานแล้วได้แต่ปล่อยอารมณ์ร่านซ่านเซ็กซ์ไปตามที่มันปราถนาส่งท่อนควยร้อนระอุเข้าออกราวกับลูกสูบยักษ์
..ซี๊ด..ผมขอเย็ดให้คุณอร..ท้องเลย.นะครับ..ซี๊ดด..รูหีคุณอร..ตอดควยผม..ดีจริงๆ..อ๊ากกกส์...ผม ผม แตก..แล้วๆๆ..อู๊วว.. ไอ้ชากระเด้าถี่ยิบเสียงหน้าขาของมันดังกระทบโหนกก้นงอนของอรดังปั๊บๆๆเร่งจังหวะสุดท้ายดันควยเข้าไปสุดมิดด้ามยันปากมดลูกก่อนจะกระฉูดน้ำควยน้ำสองในปริมาณที่มากมายเพราะไม่ได้เย็ดหีมาหลายวันส่งน้ำควยร้อนๆเข้าไปในมดลูกจนหมดสิ้น คุณนายสาวก็เสร็จตามมาติดๆจนปากมดลูกเปิดอ้าอีกครั้งเพื่อรับน้ำเชื้อที่ส่งแบบถึงที่เข้าไปในมดลูกจนถ้าหากสังเกตที่หน้าท้องของคุณนายสาวถึงกับป่องออกมาเล็กน้อยราวกับตั้งท้องอ่อนๆ
..ซี๊ด..หีคุณอร..เย็ดมันจริงๆ..น้ำควยผมออกเกือบหมดกระโปกแหนะครับ..ซี๊ดดด..
ขณะที่ไอ้ชาและคุณนายสาวกำลังดื่มดำกับเกมส์สวาททันใดนั้นเสียงลมบานประตูห้องกระแทกกึกๆ ด้วยความตกใจอรดันร่างผุดลุกขึ้นนั่งไอ้ชาต้องชันร่างตามขึ้นเมื่อมันเห็นเป็นไอ้ม่อนมันจึงสอดแขนกอดเอวคอดของคุณนายสาวไว้ยังคาท่อนควยฉ่ำในร่องหี
..โธ่..ม่อน..เดินชนประตู.เซ่อซ่า..ทำเอาอรใจหายหมด..
ไอ้ม่อนยิ้มฟันเหลืองแก้ผ้าแล้วนั่งซ้อนลงขนาบหลังเปลือยเปล่าของอรสอดมือไปบี้คลึงเต้านมอวบนาบควยลุกโชนแนบแผ่นหลังของเธอจนขนลุกซู่
..ผมขอเย็ดอีทีนะครับคุณอร..
..ไม่ๆๆๆ..พอแล้วม่อน..ไม่แล้วนะ..เดี๋ยวพี่นุกลับมาแล้ว..ไว้วันหลังเถอะนะ..อูย..ซี๊ด..อย่าซิ..ม่อน..
ไอ้ม่อนมีหรือมันจะฟังเสียงห้ามของคุณนายสาวมันฉกหน้าซุกไซ้ซอกคอจากทางด้านหลัง อรขนลุกซู่เอี้ยวคอหลบด้วยความเสียวร้องห้ามไอ้ม่อนไม่เต็มเสียงนัก

......กริ๊งงงงง.....กริ๊งงงงงง.....

อยู่ๆเสียงออดที่หน้าประตูก็ดังขึ้นอย่างต่อเนื่องผมเองถึงกับผวารีบแง้มประตูก็เห็นคนส่งแก๊สนั้นเองคงมาส่งแก๊สที่อรสั่งไว้ตั้งแต่เมื่อเช้า แม้ว่าในตอนนี้ที่เหมือนผมจำยอมให้เมียมีอะไรกับชายอื่นแล้วก็ตามแต่ก็คงไม่ใช่เรื่องดีถ้าจะมีคนอื่นๆเข้ามารู้ว่าเมียผมคบชู้เช่นนี้ไม่ดีแน่ แต่เฝ้าดูว่าอรจะแก้ปัญหาอย่างไร....

....เสียงออดทำให้คุณนายสาวนั่งตัวแข็งท่ามกลางร่างสองชายที่นั่งประกบหน้าหลังของเธอ แถมร่องหียังอัดแน่นด้วยควยท่อนเขื่องเต็มรูหี
..ค.ค.ใคร.ม.มา..ตายแล้วๆๆๆ..อร.จะทำยังไงดี...
อรตกใจรีบละล่ำละลักพูดกับไอ้สองตัวหันรีหันขวาง ไอ้ม่อนเร็วกว่ามันรีบกระโจนมาเแง้มประตูแนบสายตาส่องออกไป พอเห็นเป็นคนส่งแก๊สมันก็รีบเดินมาบอกอร
..คนส่งแก๊สครับคุณอร..
..อ้าวเหรอ...แต่..แต่..อร..จะทำไงดี.. อรร้อนรนผุดลุกขึ้นพรวดเสียงท่อนควยไอ้ชาหลุดดออกจากร่องหีดังบั๊วบเบาๆดังแว่วออกมาจากหว่างขา อรยืนเซๆคว้าผ้าโสร่งมานุ่งสวมอย่างลุกลี้ลุกลนก่อนจะแง้มบานประตูโผล่หน้าออกไปคุยกับคนส่งแก๊สที่ประตูรั้ว
..เอาแก๊สมาส่งเหรอค๊ะ..
..คร๊าบบ..คุณผู้หญิง..เอ่อ..แต่ผมจำไม่ได้ว่าถังเปลี่ยนของคุณนายยี่ห้อปตท.หรือว่ายูนิคแก๊สครับ..
..ของปตท.จ๊ะ..คุณเอามาหรือเปล่าละ..
..ก็.ก็.ตอนแรกเอามาทั้งสองยี่ห้อแหละครับ..แต่เผอิญผมแวะส่งบ้านก่อนหน้าไปแล้ว..ตอนนี้เหลือแต่ยูนิคแก๊สครับ.
..อ้าวเหรอค๊ะ..งั้นคงต้องมาใหม่อีกรอบละซิ..
..อ๋อไม่เป็นไรครับ..ผมมากันสองคัน..เดี๋ยวก็มาครับ..คุณผู้หญิงรอรับได้เลยครับ..แป๊บเดียวครับ..
..อ๋อๆ..อื๋อยยย..ซี๊ดด..ด.ดี..ค่ะ..จ.จะ.ได้.ม.ไม่.ส.เสียว.เอ่อ.เสียเที่ยว..
..ครับ.คุณผู้หญิง..เนี้ยใกล้ถึงแล้ว..ผมมีว.กำลังเรียกมัน..เฮ้ย..ว2.ว2.ไอ้วิน.มึงถึงไหนแล้ว..อ๋อ.ปากซอย..เลี้ยวเข้าเลย..กูรออยู่ที่หน้าบ้านคุณผู้หญิงแล้ว..
ในขณะที่อรแง้มประตูห้องเก็บของโผล่แต่หน้าออกไปพูดคุยกับคนส่งแก๊สไอ้ม่อนมันไม่ปล่อยจังหวะสวยๆมันยืนประกบบั้นท้ายของอรเอาเข่าเข้าไปแยกหว่างขาเธอออกจับท่อนควยสอดมุดเข้าร่องหีอรจากทางด้านหลังกระเด้าเย็ดอย่างนิ่มนวล อรเองก็ไม่กล้าไล่มันเพราะพะวงคุยกับคนส่งแก๊สต้องปล่อยให้มันเสียบควยเสยเย็ดอีกรอบจนเผลอครางเสียวออกมา
..มาแล้วครับคุณผู้หญิง..ให้ผมเอาไว้ไหนครับ..
คนส่งแก๊สอีกคนจอดรถมอเตอร์อีกคันแบกถังแก๊สรอเธอที่หน้าประตูรั้ว
..ม่อน..อ๋อย..ซี๊ด..เธอ..หยุดก่อน..ซี๊ด...
อรผลุบหน้าเจ้าไปดันร่างของไอ้ม่อนจนท่อนควยที่กำลังแข็งโชนเต็มพิกัดสอดเข้าออกในร่องหีหลุดออกมาหัวห้อยกลางหว่างขามัน เธอรีบนุ่งโสร่งเดินออกจากห้องเก็บของอย่างเซๆไม่ลืมปิดงับบานประตูไว้
..มาแล้วๆ..ชั้นเปิดประตูให้..เอาเข้ามาวางในครัวได้เลย..
อรทั้งอายแสนอายที่ทั้งตัวมีแค่โสร่งผืนเดียวที่นุ่งแต่ก็รีบเปิดประตูรั้วให้คนส่งแก๊สแบกถังเดินเข้าไปวางในห้องครัว ส่วนอรเดินเข้าไปหยิบเงินก่อนจะเดินกลับมาส่งให้
..นี่จ๊ะ..เงินค่าแก๊ส..
คนส่งแก๊สรับเงินแล้วเดินออกไปพึมพำกับเพื่อนมันกันสองคนถ้าหากอรได้ยินคงต้องช็อคอีกรอบแน่

..ไอ้วิน..กูได้กลิ่นหีอีคุณนายคาวหึ่งเลยมึง..สงสัยกำลังเย็ดกันอยู่แน่ๆ..ซี๊ด..กูได้กลิ่นแล้วควยแข็งเลยวะ..
ไอ้เส่งกับเพื่อนเดินกลับไปขึ้นคล่อมรถมอเตอร์คู่ชีพมันแลบลิ้นยาวเปื้อยเลียริมฝีปากบานหนาอย่างกระหายกาม....

พอคล้อยหลังคนส่งแก๊สคล้อยหลังไปแล้ว อรยังยืนเบลอๆที่หน้าบ้าน อรแหงนมองเวลาที่นาฬิกาข้างผนังพอเห็นเวลาใกล้สี่โมงเย็นก็ทำท่ากังวลใจว่าใกล้เวลากลับของผม อรรีบไล่สองลุงหลานกลับที่พัก
..ลุงชาขนของกลับไปเถอะค่ะ..อรจะถือซะว่าเรื่องวันนี้ไม่เคยเกิดขึ้น..แต่ถ้าอรได้ยินเรื่องของเราที่ไหน..อรแจ้งตำรวจ..จับเข้าคุกแน่..เข้าใจไม๊ลุงชา..
..ครับคุณอร.. มันเดินคอตกเก็บเข้าของพาหมาคู่ใจและไอ้ม่อนหลานรักเดินออกจากบ้านไป...
ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ

ติดตามตอนใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่

ธัญวลัย : http://www.tunwalai.com/v2/story/623950

FictionLog : https://fictionlog.co/b/6203411b263b95001cb7b217

ReadAWrite : https://www.readawrite.com/a/Z3y3y8-%E0%B9%81%E0%B8%9F%E0%B8%99%E0%B8%9C%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B9%87%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%9F%E0%B8%B5%E0%B8%A2?r=list_article_by_category

ขอรบกวนฝากกดอ่านเพิ่มยอดวิวเป็นกำลังใจผู้แต่งด้วยนะครับ

blackjack

Pigdavil

pongsan

แฮะๆๆๆ ::HeyHey::  ....นึกว่าจะได้ผัวเป็นเด็กส่งแก๊สเพิ่มอีกซะแล้ว! ::Horror:: ::Ajark:: ::DookDig::

suthawatsommana .

วัวัเคยค้าม้าเคยขี่ อิอิ ขุ่ไปงั้นล่ะผมว่าเด๋ว ก็ต้อง มีจัดหนักกันอีก ^^ ขอบคุณคับ

dopant

lungchang

ง่ะ..เกือบสวิงกับเด็กส่งแก๊สด้วยแล้วมั๊ยล่ะ
คุณนายกำลังเสียวซ่านซะขนาดนั้น
แต่ 2 ลุงหลาน น่าจะยังไม่ถึงใจแน่นอน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นลุงชาจริงๆด้วย และแล้วพุดเดิ้ลก็ได้ผัวเพิ่มอีกคนหนึ่ง แต่ก็ยังสงสัยว่าจะได้เด็กส่งแก๊สทีหลังไหมนะ แล้วจะติดใจจนตามไปที่ห้องเจ้าม่อนด้วยไหม อืมมม....อาจจะมีฉากสี่พีก็ได้นะถ้าไป....5555

drof666

แตกในน้ำแรกไม่เป็นไร ติดใจน้ำสองน้ำสามก็ท้องสิคุณนาย

archi ongtong

DeMo20220

วัวเคยขาม้าเคย​ขี่อย่างนี้ยากที่จะไม่มีรอบต่อไป​ แต่สงสัยจริงๆสาวอรนี่จะมีสิทธิ์​ได้ผัวเพิ่ม​เป็นเด็กส่งแก๊ส​หรือเปล่า?

lit260499

สมใจคุณนายอรมากเลยนะที่มีคนมารุม คงสบายตัวไปหลายวัน เรื่องมันๆอย่างนี้รอติดตามอยู่นะ

review1972

นึกว่าคนส่งแก้สจะมีโอกาสรับเชิญเข้าร่วมวงด้วยเสียแล้ว555