ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต...ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 02, 2019, 09:17:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oddsk

Vichawoot Jaikam

Pitor

Kitti Wongsa

คุณน้อยแสบจริงๆ สหายมั่นได้กินของสดอีกแล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้นอกจากจะได้น้องอิมเป็นเมียแล้ว ในอนาคตคงจะได้แม่น้องอิมเป็นเมียอีกคนด้วย  ว่าแต่คุณหนูชลธิชานี่อยู่รอฟาดตามั่นเลยนะ แต่ก็เกือบพากันซวยเมื่อพี่สาวคนโตกลับมาเจอตอนกำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็มกัน ดีแต่ว่าเธอตั้งสติทันพี่สาวเลยโดนวางยาตกเป็นเมียตามั่นอีกคน คืนนี้ตามั่นจะได้ลูกสาวคุณฑิลาเป็นเมียกี่คนนะ สองหรือสามคน....5555
อ้าว...นึกว่าจะได้น้องน้อยอีกคน กลายเป็นว่าได้พี่สาวคนโตคนเดียว ว่าแต่พี่ฎาติดใจรสสวาทของคุณลุงมั่นซะแล้ว แถมยังจับจองเป็นเจ้าของคนเดียวซะอีก....หึหึ

st789

icerock

ตัวจี๊ดต้องเก็บไว้จัดหนักคนสุดท้าย ::HoHo::

Debaker Singlek

น้องน้อยจัดพี่สาวให้ตามั่นสะแล้ว จัดการปิดปาก สบายตามั่นละ

gritkin

ล่อสองคนในคราวเดียวกันเลย ไม่เบาเลยนะน้องสาวคนนี้เจ้าเล่ห์มาก

Theman368

Chai Mas

สหายมั่น ฟันไม่เลี้ยง .. นี้แหละพญาเทครัวตัวจริง อยากให้ท่านเขียนเรื่องนี้แบบยาวๆเลยครับ เป็นกำลังใจให้เสมอครับ

Kritsana

silencer001

งานนี้สงสัยตามั่นฟันทั้งบ้านแน่ๆ

มโน สกลนคร

นอกจากได้น้องอิมเป็นเมียแล้วนิ
อนาคตต้องได้แม่น้องอิมเป็นเมียอีกด้วย
ติดตามต่อ // ขอบคุณคับ