ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ยายที่รัก...รักแม่ยาย 1

เริ่มโดย darky, กุมภาพันธ์ 02, 2010, 09:24:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

แม่ยายที่รัก 1
โดย คนรักแม่ยาย

ผมมีอาชีพทำงานในบริษัทเอกชนตำแหน่งผู้บริหารส่วนแฟนเปิดร้านมินิมารค์ขายของ แฟนผมทำงานคนเดียวไม่ไหวเลยให้แม่ยายมาอยู่ช่วยดูแลลูกคนเล็กอายุ 2ขวบกว่า ส่วนพ่อตาอยู่ที่บ้านอีกจังหวัดหนึ่งแม่ยายผมจะเป็นคนพาลูกผมนอนทุกวัน บางครั้งแกก็หลับไปพร้อมกับลูกของผม แม่ยายผมอายุ 55 ค่อนข้างขาวอวบ ส่วนผม 33 แฟนผม 27 ไม่ทราบว่าเป็นการเข้าข้างตัวเองหรือเปล่าผมสังเกตแม่ยายผมดูเหมือนว่าแกจะให้ท่าผมเพราะผมสังเกตดูเวลาแกเอาลูกนอนเมื่อเวลาที่ผมเข้าไปในห้องคนเดียวแกมักจะนอนอยู่ในท่าที่ค่อนข้างวับ ๆ แวม ๆ เสมอ แต่หากผมเข้าไปพร้อมกับแฟนจะอยู่ในท่าปกติ เวลาอาบน้ำจะนุ่งผ้าเช็ดตัวเข้าและออกจากห้องน้ำแต่งตัว เดินไปมา ทั้ง ฯ ที่นุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่ถึงแม้จะอายุมากแล้วแต่แม่ยายผมยังดูดีอยู่ จนผมคิดไม่ดีกับแกบ่อย ๆ แต่ไม่มีโอกาส มีอยู่ครั้งหนึ่งแฟนผมกลับไปที่บ้าที่ต่างจังหวัดปล่อยให้ผมอยู่กับแม่ยายและลูก ๆ แม่ยายผมพาลูกคนเล็กเข้านอนตามเคยเมื่อผมเข้าไปแกก็หลับอยู่กับลูกผมแกใส่ชุดนอนแบบผ้ามันแนบติดร่างอวบ บาง ๆ หลวม เหมือนทุกวัน
แต่คืนนี้ผ้าแกเลิกขึ้นมาเกือบมองเห็นเนินนูนของแกผมอดใจไม่ไหวเลยใช้มือค่อย ๆ เลิกผ้าของแกซึ่งจากการสังเกตเวลาแกมานอนกับหลานแกไม่ค่อยใส่กางเกงในเพราะไม่เคยเห็นขอบกางเกงในแกเลยตอนแกใส่ชุดนอน จนทำให้ผมได้เห็นเต่ายักษ์ขนดกของแก ผมค่อยๆเลิกขึ้นมาเรื่อย ๆ จนเห็นโหนกนูนแม่ยายเต็มสองตาเรื่อยมาจนหน้าท้องที่ย้อยพอสมควรตามอายุมือผมสั่นไปหมดไม่คาดคิดว่าวันนี้มันช่างเป็นใจอะไรอย่างนี้ มือผมค่อยๆลากเลิกชุดนอนแม่ยายขึ้นมาจนเห็นนมขาวอวบของแก ซึ่งทำให้ผมไม่ผิดหวังอีกเช่นกันเพราะแม่ยายไม่ได้ใส่ยกทรง ทำให้ยอดถันหัวค่อนข้างใหญ่เป็นปานคล้ำๆ แต่ยังดูดี ผมสองจิตสองใจจะเอายังไงดี เพราะลูกก็นอนอยู่ข้างแม่ยายแต่หลับสนิท ถึงตอนนี้ต้องบอกตามจริงว่าผมเงี่ยนสุดๆ เพราะโอกาสจะได้เย็ดหญิงอื่นนอกจากเมียแล้วนั้นมันหายากเต็มที
แต่ผู้หญิงที่ผมกำลังจะจัดการอยู่นั้นกับเป็นแม่เมียนี่สิ รูปร่างแม่ยายก็ยังดูดีเร้าตัณหาเหลือเกินยิ่งเบื้องล่างเต่ายักษ์ที่มันช่างโคกอูมจนไม่ยากจะเชื่อเลยว่าแม่ยายจะโหนกใหญ่มากกว่าลูกสาวอย่างคนละเรื่องคนละอย่างเลย ของแม่ยายทั้งโหนกอวบอูมและขนดกแต่ของเมียผมนั้นช่างเล็กแตกต่างจากแม่อย่างสิ้นเชิง ผมกลืนน้ำลายอ่างหนืดเพราะตอนนี้ตัดสินใจไม่ถูกเลย กลัวแกจะไม่เล่นด้วยแล้วโวยวายขึ้นมาจะทำอย่างไรกัน แต่ตอนนั้นบอกตามจริงผมควยแข็งไปหมดแล้ว และแล้วในที่สุดตัณหามันก็มีมากกว่าสำนึกผิดชอบชั่วดี ผมตัดสินใจก้มลงเอาลิ้นเลียที่หัวนมแกอย่างแผ่วเบาเพราะกลัวแกตื่น จากปลายลิ้นก็ค่อยกลายเป็นอ้าอมหัวจุกนมแม่ยายจนเต็มคำพร้อมกับดุนที่ปลายถันยอดอกแกด้วยในตัว จากซ้ายก็ย้ายมาขวาสลับกันไปมาอย่างแผ่วเบาแต่เน้นหัวยอดนมแกตลอด แม่ยายก็ยังหลับอยู่พร้อมกับเริ่มมีเสียงครางเบาๆเหมือนคนละเมอแต่ก็ยังไม่รู้สึกตัวเล่นเอาผมสะดุ้งกลัวแกตื่น แต่ถึงตอนนี้แล้วเอาอะไรมาฉุดอารมณ์หื่นกามผมไม่ได้แล้ว
ผมค่อยเลื่อนมามาลูบคลึงอกอวบแม่ยายไปมาอย่างไม่กลัวแกตื่นอีกต่อไป ยิ่งไปกว่านั้นผมยังเอามือลูบคลำเต่าแกเล่นอีกด้วย ขนดกที่หว่างขาแม่ยายช่างสร้างอารมณ์ให้ดีแท้ จากคลึงเบาๆก็ค่อยกดเน้นหนักที่โหนกแม่ยายด้านล่างพร้อมกันนิ้วก็ทำงานอย่างรวดเร็ว ด้วยความเคยชินที่ทำกับเมียอยู่เป็นประจำ จนในที่สุดร่องหอยแม่ยายผมก็ค่อยๆมีน้ำซึมออกมาเปียกปลายนิ้วมากขึ้นเรื่อย ๆ ซึ่งเป็นสัญญาณอันดีว่าแม่ยายสุดทีรักของผมพร้อมแล้วนั้นเอง ยิ่งเสียงครางกระเซ้าเหมือนมีอารมณ์ด้วยแล้วยิ่งทำให้ผมมั่นใจว่าแม่ยายเงี่ยนตามผมแล้วแต่คงลืมนึกไปว่านอนอยู่ในห้องลูกเขย แกจึงร้องเรียกชื่อพ่อตาออกมาเบาๆ ซึ่งเป็นเสียงร้องที่เว้าวอนให้ช่วยทำรักนั้นเอง ซึ่งสุดท้ายคำร้องขอของแม่ยายนี้เองทำให้ผมตัดสินใจถอดชุดนอนแกออกด้วยการเลิกขึ้นมาจนจะหลุด กำลังจะดึงหลุดอยู่แล้วเชียวแม่ยายผมแกก็ตื่นขึ้นมา พร้อมกับผลักผมออกอย่างแรงแล้วร้องห้ามว่า
"......อย่านะๆ ๆ...หยุด...นะ...ฉัน....โกรธนะ ๆ ๆ..."
 ผมตกใจเลยหยุดไม่กล้าทำอะไรต่อ ด้วยความตกใจกลัวทำให้แกก็รีบลุกออกไปนอนที่ห้องของแกอย่างรวดเร็ว ส่วนผมนอนใจเต้น ตุ้ม ๆ ต๋อม ๆ กลัวแกจะบอกแฟนหรือบอกพ่อตาจนท่อนลึงค์ที่แข็งโป๊กนั้นหดอย่างรวดเร็วพร้อมกันนั้นก็นอนไม่ค่อยหลับตลอดคืนนั้นเลย
ตอนเช้าผมตื่นมาเห็นแกทำกับข้าวอยู่ก็รีบเข้าไปขอโทษแกพร้อมกับสารภาพว่าเป็นอารมณ์ชั่ววูบเพราะเห็นแกนอนโป๊จนเห็นด้านล่าง แกก็ต่อว่าผมเสียยกใหญ่และห้ามว่าต่อไปอย่าทำแบบนี้อีกผมก็รับปาก เรื่องผมกับแม่ยายครั้งแรกก็จบลงด้วยดีแต่เพราะแกก็ไม่เล่าเรื่องนี้ให้ใครฟังจากนั้นมาผมก็ไม่ค่อยกล้าคุยกับแก แต่พฤติกรรมของแกก็ยังเหมือนเดิมคือเหมือนกับให้ท่าผม ซึ่งอาจจะเป็นความคิดของผมเองก็ได้ทีคิดว่าแม่ยายก็น่าจะอยากเหมือนกันกับผม
จนเวลาล่วงไปหลายเดือนจนเข้าหน้าหนาว ปกติแกเป็นคนตื่นเช้าผมก็ตื่นเช้าเราตื่นมาจะเอ๋กันหน้าห้องน้ำ ผมพูดแหย่แกว่าหนาวจังแม่อยากกอดแม่ให้หนาวซะที แกก็มองหน้าแล้วยิ้มแถมยังพูดบอกแบบเล่นๆ ว่าก็แล้วทำไมไม่นอนกอดเมียละ ผมบอกว่ากอดแล้วเมื่อคืนอยากกอดแม่มากกว่าเพราะท่าทางแม่จะอุ่นกว่า แกก็บอกว่ากอดคนแก่ไม่หายหนาวหรอก ผมบอกว่าไม่เห็นแก่สักหน่อยดูหน้าตาอ่อนกว่าผมอีก แกสวนกลับมาว่าอยากกอดแล้วทำไมไม่กอดละพูดแบบเล่นๆ พร้อมกับหันไปทางห้องน้ำแล้วเดินไป ซึ่งเท่านั้นเองผมก็เดินตามหลังแกแล้วจัดการรวบแกมากอดเลยพร้อมกับเอาจมูกไซร้ไปที่ใบหน้าและซอกคอ พร้อมกับเอามือเลิกชุดนอนแม่ยายขึ้นมาเพื่อจับเต่าแกอย่างรวดเร็ว ซึ่งแม่ยายก็ตกใจทีโดนผมจู่โจมแบบไม่ทันตั้งตัวพร้อมกันนั้นแกก็ดิ้นร้นและร้องห้ามผมเหมือนคราวที่แล้วอีกครั้ง แต่คนมันจะอดก็ต้องอดอยู่วันยังค่ำเพราะขณะที่ผมกำลังกอดปล้ำแม่ยายอยู่นั้นก็ได้ยินเสียงแฟนผมเปิดประตูห้องนอน ทำให้ผมและแม่ยายหน้าถอดสีเลยจนแกรีบผลักผมออกและเดินเข้าครัวอย่างรวดเร็วโดยไม่หันมามองผมอีกเลย ส่วนผมเดินเข้าห้องน้ำแกล้งทำเป็นอาบน้ำ
หลังจากวันนั้นถ้ามีโอกาสผมจะแอบแต๊ะอั๋งแกทุกครั้ง จับนมบ้าง เต่าบ้างเป็นประจำซึ่งแรกๆแกก็โกรธที่โดนผมฉวยโอกาสพร้อมกับด่าผมตลอดแต่ก็ไม่บอกเมียผม ทำให้ผมเริ่มกล้ามากขึ้นที่จะแอบจับแอบลูบตูดแม่ยายเป็นประจำ นานวันเข้าแกก็มองแบบโกรธๆเหมือนห้ามปรามไม่ด่าเหมือนแต่ก่อน ทำให้ผมยิ่งย่ามใจมากขึ้นเข้าไปอีก ซึ่งที่ผมชอบมากที่สุดคือ เวลาแกยืนก้มหน้าเพื่อหยิบของบั้นท้ายมหึมาของแกจะลอยเด่นจนผมต้องรีบเข้าไปเอามือลูบเต่าแกทางด้านหลังที่ปลิ้นออกมาเป็นรูปอูม จนแกร้องเสียงหลงด้วยความตกใจที่โดนผมจับของรักของหวง บางครั้งแกร้องเสียงดังจนแฟนผมได้ยิน แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นแฟนผมคงคิดว่าผมกับแม่ยายทำอะไรตก ซึ่งทำให้ผมไม่มีโอกาสได้เอาแกสักที ผมเคยพยายามจะเอาตอนที่แกพาลูกผมนอนในห้องอยู่บ่อยครั้งหลังจากลูกหลับแล้วจนแกเคลิ้มหลับตามผมก็จะคอยหาโอกาสเหมือนคืนวันแรกอีกแต่แกไม่ยอมดิ้นร้นขัดขืนผมเป็นประจำ จนผมต้องปล่อยแกเพราะกลัวตื่นมาเห็น หลังจากวันนั้นมาเกือบเดือนผมก็มีโอกาสจนได้ แฟนผมบอกให้ผมขับรถพาแม่ยายกลับไปที่บ้านเพื่อทำธุระเกี่ยวกับที่ดินให้ไปตอนกลางคืนเพื่อตอนเช้าจะได้รีบทำแล้วรีบกลับ ซึ่งเปิดโอกาสให้ผมกับแม่ยายอยู่ตามลำพังสองต่อสองผมเลยต้องขับรถพาแม่ยายไประยะทางประมาณ สองร้อยกว่ากม.
ในขณะที่อยู่ในรถผมก็นั่งจีบแม่ยายไปตลอดซึ่งแกก็ไม่คอยจะชอบหรอกแต่ต้องพึงผมก็เลยต้องมาด้วย เพราะแกรู้ดีว่าผมจ้องจะเอาแกแต่แกก็ไม่กล้าบอกเมียผม จึงทำให้ต้องเดินทางกันสองคนซึ่งพอมีจังหวะผมก็จะแอบจับนมแกบ้างจับจิ๋มบ้างตอนแกหลับ จนไอ้กระบองผมแข็งโด่ พอแกตื่นผมก็แกล้งทำไม่รู้ไม่ชี้แต่แกคงรู้พร้อมกับมองหน้าผมด้วยความโกรธ ซึ่งทำให้ผมสะใจจนเพราะยังไงซะก็ไม่มีใครรู้ใครเห็นนอกจากแกกับผม ทำให้ผมอาศัยช่วงที่แม่ยายเผลอผมก็ดึงมือของแกมากดแนบกับเป้ากางเกงขาสั่นที่ตอนนี้กระบองของผมมันชูชั่นพร้อมรบจนแกตกใจมองหน้าผมด้วยความโกรธปนตะลึง ผมก็บอกแกว่ามันอยากพบกับเต่าของแม่เต็มที่แล้วตั้งแต่คืนแรกนั้น แม่ยายมองหน้าผมอย่างโกรธแล้วแกก็บอกว่าห้ามนะ.....แค่นี้ก็บาปเต็มทีแล้วต่างคนต่างมีผัวมีเมียแม่ยายพูดให้ผมได้คิด แต่ช่วงที่แกพูดนั้นผมดันมองเห็นโรงแรมม่านรูดเข้าให้นะสิ............
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

sachawat

aeadza

มีเวลาอยู่ด้วยกันคุยเปิดอกไปเลย