ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[yasu]Distorted relationship - Ep02[แปลไทย By TheMopkingdom]

เริ่มโดย TheMopKingDom, พฤศจิกายน 03, 2019, 05:28:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

การแย่งกันต้องมา เอาใจช่วยพระเอกเอาเถอะ
หวังว่า จะมีพลังยาวนาน ขนาดนั้น นะ

doctorchit

น่าสงสารนางเอก สงสัยเผลอไปมีอะไรกับคนอื่นเลยไม่กล้ากลับมาหาพระเอกของเรา ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

Akira Watanabe

::Sweat::  งง ๆ อยู่ ๆ ก็ดราม่า แล้วไปซั่มกันคนอื่นทำไม ???

CoolNook Thangsakul

เรื่องมันเศร้าแท้ พระเอก ก้อค่อยๆใกล้ความมืดไปทุกทีละ

bigboy001

::Thinking::  พระเอกน่าจะเหมายกครัวไปเลยนะ เอาแต่สาวผมสั้นมันจะไปได้เรื่องอะไรเล่า เซ็กส์หมู่ไปเลย 555+ ::DookDig::

elviswhat

สาว ๆ ทุกคนอยากวห้โคทาโร่จับกดแทบแย่แต่ไม่กล้าแสดงออกกับโคทาโร่ก็เลยกลายมาเป็นแบบนี้สินะเนี่ย ไม่เห็นใจกันบ้างเลยรึไงสาว ๆ

zero21

ดันเดินหนีซะได้ แต่ดีนะมาแก้ตัวทีหลังที่โรงแรมได้ แต่เหมือนจะมีอะไรทะแม่งๆอยู่นะ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

wunman

หือเอาหละสิกลายเป็นว่ามิยูกิรักพระเอกงั้นรึ ทำไมถึงไปรุมหมู่แบบนั้นหละ ไม่อยากทำแต่เหมือนบังคับรึปริศนาเยอะ แต่พระเอกเรากลับไปประชดกลับอีกคนแบบนั้น ไม่ดีเลย ผลสุดท้ายจะเจ็บทั้ง 2 ฝ่ายนะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สาวๆก็ดูชอบพระเอกนี่หว่า แต่ไมมาให้คนอื่นเค้าเอาฟะ

แมงโก้ส้นตีน

ลางปวดตัวมาเยือน คนที่พระเอกชอบดูเหมือนจะมีซัมติงรอง  ::Dizzy::

warakij

siwapol55

พระเอกน่าจะไปดีกับรุ่นน้องมากกว่านะเนี่ย
ขอบคุณมากครับ

virgoranger

Tantit

เรื่องนี้มันจะยังไงกันแน่น่ะ​ ชอบคนนึง​แต่ไป...  กับอีกคน​ งงงง

iammek

หนูยังซิงหรือนี่่

ชีวิตก็เป็นแบบนี้แหล่ะ คนที่ใช่มักไม่รัก คนที่รักมักไม่ใช้ แต่ใส่กันได้ทุกคน