ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
A

โหลด open lond ไม่ได้ แก้ยังไงครับ

เริ่มโดย aod712, พฤศจิกายน 04, 2019, 05:45:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aod712

ตามภาพครับ คือกดเข้าลิงค์โหลดแล้ว แต่ไม่ขึ้นขนาดไฟล์ ใช้ IDM และ บราวเซอร์โหลดไม่ได้เลยครับ เกิดขึ้นจากอะไรครับ ปิดแอนตี้ไวรัสแล้ว

Phoowadol

เห็น ท่าน skater. บอก. Open load  ถูกปิดไปแล้วครับ

aod712