ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 3

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 04, 2019, 06:25:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอน๊ะจ๊ะ

สงสัยพระเอกจะต้องอยู่หอนี้อีกยาวววว.... ::Grimace::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditแสดงคคห.หลังอ่านเสร็จเลย
แบน90วัน

Tuwarpzone

ดีนะไม่เจอแฟน ไม่งั้นเสียวตู....แน่ เปิดทางให้ขนาดนี้ขออยู่หอจนตายเลยละกัน

Peter Taowating

เจ้าของหอพักคงมีรสนิยมชอบเรื่องเซ็กส์ เลยออกกฏระเบียบแบบนี้ขึ้นมา ดีที่สามารถปฏิเสธคนที่ไม่ชอบบด้วย เห็นใส่ชุดกิโมโนแล้วคิดถึงคำว่า คลี่กิโมโนเรย  มันได้ความรู้สึกดีจริงๆ 555 ::Glad::

tadds

เจ้าของนิสุดๆไปเลย สงสัยจะชอบสวิงทั้งผัวทั้งเมีย
edit: สรุปหอนี้เอาได้ทุกคนเลยสินะ555+

thelegendary29

จะมาถามกฎระเบียบ คงได้เสียวก่อนนอน

Edit กฎระเบียบนี้ดีจริงๆยึดถือsexเป็นเรื่องสำคัญ

MooOon

งงอย่างนนึง ตอนพระเอกจะเข้ามาที่นี่ เขามาโดยติดต่อกับใคร

มัดจำกับใคร รู็มาจากใคร เหมือนมันหลงมาไม่เคยรู็จักค่าหน้าตา

ของเจ้าของหอเลย เเต่เอาเถอะ....ให้อภัยได้ เจ้าของ หอสวยตรงสเปก

ขนาดนี้ จบตอนคงไม่พ้นได้กับเจ้าของหอละมั้ง เอาจริงๆ ผัวเเกนี้ สุดจริงๆนะ 555+

----------------------------------------------------------

เอาจริงๆ จะว่าตรรกะมันแปลกๆหรือปกติดีละ คนเราถ้าเข้ากันไม่ได้ ยิ่งเรื่องเซ้กนี่

เลิกกันหาคนที่เข้ากันจะดีกว่าไหม เเต่ถ้า ผัวให้อิสระขนาดนี้ ไอ้ตัวผัวนี่คงยิ่งกว่านี้

เเน่ๆ เพราะคงไม่มี ผช คนไหนให้อิสระกับเมียตัวเอง่ายๆเเบบนี้หรอกมั้ง

เอาเถอะ เป็นความโชคดีของพระเอกละมั้ง ^^ ว่าเเต่ หอพักนี่อยู่เเถวไหย อยากไปพักบ้าง

elviswhat

พ่อหนุ่มของเราคงจะได้คำอธิบายแบบครบทุกรายระเอียดทุกซองทุกมุมเลยละ

มิซึซึนี่น่ารักมาก ๆ เลย เจ้าของหอนี่คุดเลือกหน้าตาด้วยรึเปช่าเนี่ย หญิงสาวแต่ละคนนี่แจ่ม ๆ เหมาะกับการเป็นแม่ของลูกมาก ๆ เลยนะเนี่ยแล้วยิ่งไม่ค่อยมีผู้พักที่เป้นผู้ชายอีก อย่างงี้มุซาชิทำงานหนักแน่นอนเลย

tuizeed32

ยังมีห้องเช่าเหลือไม่ครับ ผมจะรีบย้ายเข้าเลยท่าเจ้าของจะสวยขนานนี้

ถึงกับเสร้จกันเลยที่เดียว

HK

ดูแล้วไม่แก่เลยนะเจ้าของหอ แต่ว่าสามาียอมให้ทำได้แบบนี้ก็น่าสงสัยแหะ ว่าผัวเจ้าของหอคือใคร

แมงโก้ส้นตีน

ว่าล่ะไง เจ้าของหอเป็นผู้หญิงจริงด้วย ฮาเร็มสิครับ งานนี้  ::Oops::

เจ้าของหอเป็นคนออกกฎเพื่อสนองนี้ดตัวเองกับสามีสินะ งี้พระเอกเราก็เปรมไปเลย โซ้ยครบ 3 คนแล้วด้วย จะมีภาคต่อเรื่องความรักรึเปล่านะ  ::Shy::

xonly8

ปวดหัวเลย อยู่ซักอาทิตย์คงได้ทุกคนในหอ

edit ตอนท้ายๆน่าจะมีแบบทุกคนรุมแย่งแน่ๆ ผู้ชายในหอขาดตลาด 555

พ่องง

พระเอกน่าจะเข้าใจอย่างสุดซึ้งเกี่ยวกับกฏของหอนี้แล้วละ

kazu36

NTR เจ้าของหอ ออกกฎ แหง๋

แต่อ่านถึงตอนท้ายนี้ ยัง งงนะ เพราะอยากมีประสบการณ์ เลยออกกฎหอพัก หรอ

niceanglev

เจ้าของหอเนี่ยแหล่ะตัวดีเลย ผมว่าแล้ว ตัวท๊อปเลย ไม่งั้นกฎระเบียบนี้ไม่น่าจะมี

Edit งานนี้พระเอกเปรมปรีดาแน่ๆ สาวๆสวยๆเพียบเบย สนใจใคร ให้สมุดไปเลย

time288

อธิบายไปเสียบไปแน่ๆ

Edit หลังจากนี้พระเอกคเข้าใจถ่องแท้แน่ๆ เยดรัวๆ ฟ้าเหลือง 555