ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ซับไทย]SNIS-764 (แนวบุกชนบททำภารกิจ) แนะนำ + รีวิว JAV #4

เริ่มโดย fonfon, มิถุนายน 06, 2019, 03:45:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fonfon

สปอยเนื้อหา ล่าง ๆ เลย

SNIS-764

รายละเอียดข้อมูลเพิ่มเติม : http://www.javlibrary.com/en/?v=javlilz4ra
ดูออนไลน์ข้างล่างนี้เลย (มี 480p/720p/1080p)

รีวิว + สปอยเนื้อหา

เนื้อเรื่อง :เป็นแนวให้ดาราเอวีไปทำภารกิจ จะประมาณใช้ความสมจริงเข้าว่า โดยในเนื้อเรื่องจะทำเนียนไปในชนบท และเหมือนกำลังถ่ายสารคดีกันอยู่ แน่นอนว่าคนขชนบทก็จะไม่รู้อยู่แล้วเป็นดาราเอวี ก็อาจจะรู้ว่าเป็นดาราทั่วไป และก็จะพยายามขอเข้าไปพักบ้านคนในชนบทเพื่อทำบางอย่าง ติดตามได้ในเรื่องเลยครับ ตัวดูออนไลน์ผมเป็นซับไทย ไม่ได้แปลเองนะ เอาของเขามา เครดิตมีในตัววิดีโออยู่แล้ว

และสำหรับเรื่องนี้ผมไม่ขอให้คะแนนนะครับ เพราะมันเป็นซับไทย ถึงให้ไปก็ให้คะแนนเต็ม เพราะผมรู้เนื้อเรื่องแบบฉากต่อฉาก ไม่ใช้งม เอา หรืออ่านบริบท เหมือนรีวิวที่ผ่านมา ดังนั้นจึงไม่ให้คะแนนแล้วกันครับ

แนะนำที่ผ่านมา
#1 #2 #3

alex2432

ขอบคุณครับที่เอาหนังซับไทยมาให้ดูครับผม ::Thankyou::

thetwo

เข้าใจว่าส่วนมากเป็นการจัดฉากอีกทีใช่มั๊ยครับ แต่เนื้อเรื่องก็น่าสนใจดีนะเนี่ย ขอบคุณครับ

fonfon

อ้างจาก: thetwo เมื่อ มิถุนายน 10, 2019, 05:12:47 หลังเที่ยง
เข้าใจว่าส่วนมากเป็นการจัดฉากอีกทีใช่มั๊ยครับ แต่เนื้อเรื่องก็น่าสนใจดีนะเนี่ย ขอบคุณครับ

ใช่ครับ เพราะทั้งตัวชาวบ้าน ไม่ว่าจะชายหญิง ผมคุ้น ๆ ตาอยู่แม้จะ censor ไว้ก็เหอะ แต่พอจะจำได้

เอาตรง ๆ ส่วนใหญ่สร้างเรื่องขึ้นครับ ถ้าทำจริงนี่ โดนเล่นแล้วครับ กฏหมายเข้าโหดพอตัว แต่อย่างไงเสียก็ดูสมจริงนะเออ ...

FIREMAN2

ขอบคุณมากเลยนะครับสำหรับการ update หนังใหม่ๆ ขอบคุณครับ ::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

Teenee

Nondon

bigkito