ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 4

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 06, 2019, 06:18:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชลชาติ สก

มาขนาดนี้แล้วววว ไม่น่าเล้ยยยพระเอกคนดีเกิ้น
เอาแล้วววสาวแว่น น่าสนใจ หรือว่าอยากจะร่วมวง

kazu36

ตกลงตอนนี้ ไม่ใช่เป็นเรื่องของโน๊ต นะเนีย แต่เป็นคน ที่ชอบเหมือนกันแท้ ๆ
พักรีดเม็ดเลือดขาวหน่อย 555 ว่าแต่ตัวละครลับ จะออกมาตอนหน้าเปล่าน้อ

kansake

มาถึงขนาดนี้ไม่ต้องใช้โน๊ตเเล้วมั้งครับ  จัดเองเลย

alaaum

จะกลับไปถึงหอมั้ยเนี่ย จะผิดกฏอะไรรึเปล่า

Edit หน้าตู้จดหมายเลยแฮะ แล้วน้องแว่นนั่นใครล่ะเนี่ย

tazasss01

จะเสียเงินค่าโรงแรมทำไม พากลับไปจัดการที่ห้องแทนดีกว่า

น้องแว่นนี่เป็นคนเอาโน๊ตใส่ไว้หรือป่าวน่ะ

Noproblemman

แล้วทำไมพระเอกของเราดันกลายเป็นคนคิดเยอะขึ้มาซะงั้น
บางเรื่องก็ไม่ต้องคิดมากก็ได้

แล้วไอ้แว่นที่แอบถ่ายนี่มันเป็นใครหว่า
ชักจะเป็นประเด็นแล้วสิ
ขอบคุณครับ

ธนิน.วิสั

::YehYeh:: ::YehYeh::เพื่อนก็มา ต่อก็เจ้านาย ตอนจบก็จัดสวิ้งเลย ::HeyHey:: ::HeyHey::

patrict

แหม ถ้าจัดกันในห้องแล้ว ไม่ต้องแวะรร แล้วมั๊งพ่อหนุ่ม

ตอนต่อไปจัดสาวแว่นสุดเนิร์ด คงเซ็กส์จัดหน้าดู มันส์แน่ๆ

Liftzthekop

สาวอ่อยแล้ว ยังไงก็ต้องไปต่อล่ะน้าา 5555

ตอนต่อไป สาวแว่นยังไงก็ไม่รอด 555

zumlee

อ่อยเบอร์แรงเลย เค้าอ่อยขนาดนี้ นายจะอดใจไหวหรอ

อารมณ์มันได้ Outdoor เลย แต่เอ๊ะ มีคนแอบดู น้องแว่น ยังงัยคะ

Peter Taowating

สาวชวนดื่ม แถมเอานมชน อ่อยขนาดนี้ ไอ้หนุ่มไม่น่าเหลือรอดครับ แต่น่าจะกลับไปฟาดกันที่อพาตเมนต์นะครับ 555  ::Doubt::

โห มาถึงอพาตเมนต์แต่สาวเจ้าดันชวนเล่น outdoor ซะงั้น  โดนคนแอบถ่ายเรยงานนี้  สงสัยตอนต่อไป ไอ้หนุ่มเจอสาวแว่นเรียกค่าไถ่ด้วยน้ำเชื้อแน่เลย  ::Crying::

Tdestiny

อย่าพระเอกมากจำไว้

นางมาอ่อยขนาดนี้แล้ว จัดเถอะะะ

ตัวละครใหม่นี้ทำให้ลุ้นเลยว่า จะเกิดเรื่องอะไรขึ้นต่ออีก

bunraku

ป่าวจริงๆคือพระเอกมันคิดว่าจะเสียตังค่าโรงแรมทำไม ไปต่อที่หอก็ได้ต่างหาก 5555

ตัวละครลับอะ ผู้ใช่มั้ยย

l3al3yl3ell

อย่านะพ่อหนุ่มรีบกลับห้องแล้วไปทำที่ห้องไม่งั้นอาจจะมีปัญหาตามมาได้นะ ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

เอาแล้วววววปัญหากำลังจะมาแล้ว