ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - (Behind the Scene) ep03.1 .แมวไม่อยู่ (แชมเปญ)

เริ่มโดย xonly8board board, พฤศจิกายน 07, 2019, 01:32:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

การที่  มี side story ของนิยาย มันทำให้ การอ่าน ได้ อรรถรส มากยิ่งขึ้น โดยเฉพาะ มุมของ น้องโอ นี่  จะ รับรู้เหตุการณ์ ที่เกิดขึ้นจริง ทั้งหมด  ส่วน ในมุมของ ฟลุ๊ค มันก็จะได้  ในอารมณ์ แค่ ลุ้นๆ สงสัย ว่า.....เอ๊ะ....จะเป็นแบบนั้น แบบนี้ มั๊ยนะ  แค่นั้นเองแล้วคนอ่าน ก็จะจินตนาการ ตามแต่ ที่ตัวเอง อยากให้เป็น  ในส่วนตัว ผมชอบแนว ๆนี้นะคือ เหมือนเรา มี ส่วนร่วม ในเนื้อเรื่องด้วย เพราะเราจะ  จินตนาการเอง  55   ::Shy::   ::Shy::
     ที่กล่าวมานี้ ไม่ใช่ไม่ ชอบ  side story นะครับ เพียงแค่ ในส่วนนี้  เราแค่ เป็นผู้รับรู้ ผ่านจากการเล่า ของ โอ  แค่นั้นเอง  อิอิ
   ว่าแต่  ค่ำคืนนี้ ยังอีกยาว  ดูแล้ว โอน่า จะได้ ไต่ บันไดขึ้นสวรรค์ อีกหลายรอบแล้วหละ  เพราะถ้าผมเป็น พี่ ปั๊บ ผมต้อง ตักตวง เอาให้ เปรมเลยหละ  ใช่ม๊า...
   ส่วน การจะมี ดราม่า ตามมา หลังจากนี้ รึไม่  คิดว่า  ไม่น่า จะรุนแรงถึงขั้นแยกทางนะ  ด้วย ความชอบ รสนิยม แอบจิ้น ของ ฟลุค ทีเคย ยู น้องโอ บ่อยๆ สุดท้าย น่าจะ รับได้ จน กลาย เป็น คู่ สวิง ออกรอบ ประจำ นะแหละ  ตราบใด ที่ชีวิตยังมีความเสียว ก็ใช้ มัน ซะให้คุ้ม เนอะ!?  อิอิ

ballzae

ไม่มีอะไรมาขัดขวางแล้ว ปล่อยตัวตามสบายเลยน้องโอ

Boypong

น่องโอ กำลังจะติดใจแล้ว อย่างงี้มันส์แน่ๆ ต่อยาวๆ

Ae Haha

Kitty JTer

ruang

แก้วเดียวก็เสียวแล้วแต่ไม่รู้ว่าจะเสียวจนเสร็จหรือเปล่า

wantswing555

ในที่สุด โอก็โดนจนได้ หลังจากได้แค่เฉียดไปเฉียดมา  ::WooWoo:: ::WooWoo::

Kapi channel

โดนยาแน่เลยโอ ชอบเลยคับแบบนี้ ขึ้นเองเลย

ในที่สุดโอก็ได้โดนสมใจฟรุ๊คซะทีนะครับ แต่ฟรุ๊คนี่สิยังจับไม่ได้ไล่ไม่ทันโออยู่ดี

maitree_kongton

เป็นเรื่องของอารมณ์พาไปเพราะมีใจอยู่แล้ว เครื่องดื่มเป็นเพียงแค่ตัวกระตุ้นเท่านั้น

ช่อมาลี

Athapong