ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูเมียกับหนุ่มข้างห้อง

เริ่มโดย โดเรม่อน, พฤศจิกายน 17, 2019, 05:37:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

สมัยแต่งงานใหม่และอยูห้องแถวไม้ผมกับ เมียได้เคยแอบดูห้องข้างเคียงกันตามรอยแตกข้างฝา ตามรูตะปูดูผัวเมียข้างห้องมีเซ็กซ์กันบ่อยๆจนติดวันไหนไม่ได้ดูมันจะขาดรส ชาติบางอย่างไปข้างเมียผมตอนแรกๆก็ไม่ค่อยกล้าดูหนักๆเข้าบางทีผมหลับไปแล้ว เธอยังแอบดูอยู่คนเดียวรูดของผมไปด้วยช่วยตัวเองไปด้วยบ่อยๆเหตุที่เป็นห้อง เช่า จึงได้มีคู่ใหม่ๆเปลี่ยนหน้ากันเข้ามาอยู่บ่อยๆ เมียผมจะชอบดูมากถ้าได้เห็นของผู้ชายใหญ่ๆยาวๆ มาพักหลังเวลาเราร่วมกันเธอมักจะครางว่าอยากให้พี่.(ข้างห้อง)กระแทกให้จัง เลย ผมยิ่งมีอารมณ์หนักขึ้นเมื่อได้ฟังเมียอยากให้คนอื่นเอาคราวหนึ่งปรากฏว่า ผู้มาเช่าใหม่ข้างห้องเป็นชายโสดชื่อวิชัยเราก็เลยเป็นอันว่าอดดู แต่ด้วยความเคยชินเมียผมก็ยังแอบดูวิชัยเป็นครั้งคราวแม้ว่าเขาจะอยู่คน เดียววันหนึ่งเธอบอกผมว่าไอ้นั่นของวิชัยขนาดน่าดูเหมือนกันเธอเห็นเขาแก้ ผ้าเดินอยู่ในห้องสองสามครั้งแล้วผมก็เลยบอกว่าถ้าเธอชอบวิชัยผมจะเปิดโอกาส ให้ ให้เธอไปเอากับเขาและผมจะแอบดู คืนนั้นตอนเธอเอากับผมเธอบอกว่าอยากลองเอากับวิชัยบ้างจังเราก็เลยวางแผนกัน ว่าทำเป็นว่าผมไม่อยู่ให้เธอไปหาเขาที่ห้องติดกัน ทำเป็นไปขอยืมไฟฉายก็ได้ก็พอดีคืนนั้นขณะที่ผมแอบเงียบอยู่มีเสียงเคาะประตู เมียผมไปเปิดประตูเสียงคุยกัน เป็นวิชัยนั่นเอง เมียผมบอกว่าผมไม่อยู่ยังไม่กลับ เขาบอกว่าอยากจะขอยืมเตารีด รีดผ้าสักหน่อยเมียผมบอกว่ารอสักครู่จะเอาไปให้ พร้อมทั้งผ้ารองและเสปรย์พรมน้ำให้วิชัยตอบรับครับๆเมียผมก็จัดแจงอาบน้ำ เรียบร้อยเธอก็สวมชุดนอนเปิดประตูตู้หยิบเตารีดลงไปให้วิชัยซึ่งนอนอยู่รอ อยู่พอร่างเธอเดินพ้นประตูห้องนอนด้วยความอยากรู้ว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นผมรีบ ลุกยืนขึ้นอย่างแผ่วเบาผมโก้งโค้งแนบสายตาลงที่ร่องกระดานฝาห้องวิชัยนอนแผ่ หราอยู่บนเตียงเสียงประตูห้องดังขึ้นวิชัยรีบคว้าผ้าขนหนูมานุ่งพร้อมทั้ง ลุกมาเปิดประตู แหมรบกวนพี่เขาพูดขณะที่เมียผมยืนถือเตารีดอยู่หน้าห้องไม่เป็นไรเธอตอบ พร้อมกับยิ้ม ขณะที่เธอก้าวเข้าไปในห้องนอนเธอก็พูดว่ามันอบอ้าวไปหน่อยนะห้องนี้วิชัย เริ่มแทะเล็มเธอด้วยคำพุดว่าพี่เข้ามาในห้องนี้ก็เย็นตั้งเยอะแล้วเธอยื่น ส่ายตาดูภายในห้องซึ่งเป็นเวลาเดียวกับวิชัยยืนเพ่งสายตามองแผ่นหลังของเธอ ผ่านชุดนอนที่บางจ๋อยยาวเพียงหัวเข่าภายในมีเพียงบิกีนี่สีดำลายลูกไม้ปิด ด้านหน้าอยู่เท่าฝ่ามือนอกนั้นเป็นยางยืดผ่าร่องทะลุง่ามก้นมาทางด้านหลัง เธอวางเตารีดลงบนเตียงเขาระหว่างที่เธอยืนกึ่งโก้งโค้งอยู่นั้นวิชัยก็ โอบกอดมือไปที่ด้านหน้าเธอรีบลุกขึ้นยืนเขายื่นหน้าไปไซร้ซอกคอเธอทันที แม้เธอจะพยายามแกะมือที่โอบกอดเธอออกจากตัวแต่ดูเหมือนไม่มีความหมายเธอได้ แต่บอกเขาว่าไม่เอาๆมือข้างหนึ่งที่โอบกอดเริ่มไหลลื่นลงไปลูบคลำหน้าขา อาการดิ้นรนขัดขืนในตอนแรกก็ผ่อนลงเป็นยืนนิ่งเมื่อวิชัย เห็นอาการดังนั้นเขาก็ดึงปมผ้าขนหนูที่เขานุ่งออก ท่อนหน้าขามันถูไถบริเวณง่ามก้นเธอพลางมือเขาก็สลับกับการคลึงเคล้าสองเต้า นมและเนินหน้าขาเธอ เมื่อผมเห็นดังนั้นจึงอดไม่ได้ที่จะลูบคลำของตัวเองบ้าง วิชัยจับเธอหันหน้ามาหาเขามือก็จับปลายชุดนอนเตรียมถอดขึ้นด้านบนแต่เธอทำ ปากยื่นบอกเขาคล้ายให้ล็อกประตูเสียก่อนวิชัยจึงเดินไปล็อกกลอนเขาหันมาอีก ทีชุดนอนอันวาบหวิวก็หลุกจากร่างเธอไปกองอยู่บนที่นอนแล้วคงเหลือเพียงร่าง อันขาวโพลนโหนกหน้าขาปกปิดด้วยผ้าลายลูกไม้เพียงฝ่ามือเท่านั้นแสงสว่างภาย ในห้องสองดวงมันสว่างพอที่จะทำให้ผมเห็นอะไรภายในห้องได้อย่างชัดเจนวิชัย กลับมานั่งที่ขอบเตียงมือก็โน้มร่างเธอเข้ามาหาใบหน้าเขาคลุกอยู่ผ้าลูกไม้ หน้าขามือก็ยื่นคลึงนมเมียผมยื่นแอ่นตัวไปหาวิชัยจึงทิ้งตัวนอนไปท่าพาด เตียงเธอยืนถอดบิกีนี่ออกวิชัยได้แต่นอนกวักมือเรียกเธอคล้ายจะให้เธอทำอะไร สักอย่างเธอได้แต่ยืนสั่นหัวไปมาวิชัยจึงลุกขึ้นดึงเธอนอนทับลงบนตัวเขาคราว นี้เธอค่อยๆขยับตัวคล้ายจะนั่งทับวิชัยแต่ก็ไม่ใช่เธอลุกขึ้นยื่นคร่อมร่าง ของวิชัยพร้อมทั้งขยับไปตรงหน้าเขาแล้วเธอจึงค่อยๆหย่อนตัวนั่งยองๆลงมาผม เห็นมือวิชัยคว้าหมับเข้าที่สะโพกเขารับรั้งมันลงตรงหน้าเขาลิ้มรสหน้าขาเธอ ได้แต่นั่งยงโย่ยงหยกขยับก้นไปมามือทั้งสองยื่นค้ำที่นอนก้มหน้ามองลอดหว่าง ขาตัวเองดูการแทะเล็มของวิชัยผมดูๆแล้ว วิชัย นี่ก็เก่งเหมือนกันจังหวะที่เธอกึ่งนั่งกึ่งโก้งโค้งตรงใบหน้าวิชัยนั่น ค่อยๆเลื่อนตัวลอดหว่างขาวิชัยมาทางด้านหลังและเขาจึงพลิกตัวคุกเข่าอยู่ ด้านหลังยกสะโพกเธอในท่าโก้งโค้งเต็มตัววิชัยตวัดลิ้นกวาดร่องที่โผล่ยื่นมา ทางด้านหลังอีกสองสามครั้งเขาจึงเปลี่ยนเป็นใช้นิ้วแยงเข้าออกแทนเมียผมโดน เข้าลูกนี้ถึงกับฟุบหน้าลงบนที่นอนเขาไม่รอต่อไปท่อนหน้าขาที่แข็งมานานถูก นามาถูไถเรียกน้ำย่อยที่รอยผ่ายื่นมาทางด้านหลังก่อนที่มันจะหายเข้าไปที่ละ น้อยๆจนมิดมือเขาดูเหมือนจะจับแก้มก้นแยกออกจากกันเอวเขาก็กระแทกเข้าไปข้าง หน้าโดยที่เธอก็โย้มาข้างหลังสักพักเขาก็หยุดคาไว้มือสอดเข้าที่นมแล้วเขา จึงค่อยๆนอนหงายโดยเมียผมยังนั่งทับตอเขาอยู่ คราวนี้เธอเป็นฝ่ายควบเองบ้างเขาเป็นฝ่ายเด้งรับเธอเธอขย่มไปพลางก้มมองไป พลางวิชัยถึงกับผงกหัวขึ้นมือจับที่เอวเธอๆเร่งการลงมาอย่างถี่ยิบในที่สุด ใบหน้าเธอก็เชิดข้นมองเพดานผมรู้ได้ทันว่าเธอเรียบร้อยแล้วเธอจึงเอนตัวนอน หงายทับลงบนตัววิชัย โดยที่ของวิชัย ยังปักคาอยู่มือวิชัยกระเด้าเมียผมจนน้ำออกและเมียผมก็เสร็จต่ออีกครั้ง หนึ่งแล้วเมียผมกลับมาห้องของเราผมเปิดผ้าเมียสูดดมร่องแฉะที่เพิ่งถูกคน อื่นเอามาหยกๆและเอาต่อทันทีโดยไม่ต้องล้างจนต่างคนต่างเสร็จสมกันไปอีกเมีย ผมบอกว่าวิชัยเอาเก่งมากเขากระเด้าเธอยาวๆช้าๆ มันให้ความรู้สึกที่ดีมากและน้ำเขาพุ่งแรงเขาไปในช่องคลอดเธอจนร้อนวาบตอน ที่เขาออก เธอจะทนไม่ไหวต้องขมิบเสร็จตามไปอีกและเธอติดใจเขาจริงๆ ผมบอกว่าตอนเช้าลองไปปลุกเขาดูซีผมเห็นเธอนอนพลิกไปพลิกมา เสียงระฆังบอกเวลาตีห้าผมเห็นเธอลุกจากที่นอนตอนแรกคิดว่าเธอคงไปเข้าห้อง น้ำพอเสียงประตูห้องนอนของวิชัยดังผมรู้ว่าเธอไปที่ของวิชัย หลับอยู่ท่อนหน้าขาอ่อนปวกเปียกเมียผมนั่งลงข้างๆวิชัยมือเธอก็คว้าที่เขา คล้ายจะปลุกให้ตื่นมันได้ผลเขารีบลุกขึ้นนั่งกอดเธอที่หมดฤทธิ์เมื่อสักครู่ มันพองก๋าขึ้นมาอีกครั้งเมียผมรีบถอดชุดนอนออกทิ้งตัวลงนอนหงายคู่กับวิชัย ส่วนวิชัยขยับมาทางปลายเท้าจับขาเธอแบะออกคุกเข่าจ่อแทงเป้าอีกครั้งดู เหมือนทั้งคู่จะมีความสุขช่วยกันเด้งรับแล้ววิชัยจับเธอนอนตะแคงวิชัยเองก็ นั่งยองๆมือจับขาเธอยกขึ้นพาดบ่า ส่วนอีกข้างก็ยื่นไปคลึ่งทีนมรอบนี้ไม่นานเธอถึงเอื้อมมือมาคว้าแขนวิชัย เร่งถี่ยิบและมันก็เพลาลง คราวนี้เมียผมลุกกลับห้องแบบเพลียๆเช้าขึ้นมาผมทำเป็นไม่รู้ๆไม่ชี้เจอหน้า วิชัยบอกว่าเมื่อคืนกลับดึกไปหน่อยเมียเล่าให้ฟังอีกว่าช่วงเช้ามันเกิดอยาก ขึ้นมาอีกเลยลงไปให้เขาเอาอีกครั้งหนึ่งเธอเสร็จไปหลายครั้งและวิชัยน้ำออก สองครั้งเธอยอมรับว่าวิชัย เป็นเด็กที่แรงดีมากเขาฉีดแต่ละครั้งเธองี้ร้อนวูบทั่งตัวเลยนี่ละครับถ้า เราเข้าใจกันแบ่งปันความสุขให้กันมันก็ไม่มีปัญหาโอกาสหน้าถ้ามีประสบการณ์ จะนำมาเล่าใหม่นะครับ

Warute

dopant

หาผัวให้เมียระวังเถอะเมียหลงจนลืม

Nobi2

จัดให้เมียบ่อยๆนะครับ เดี๋ยวจะได้สวิงมันไปคับ

devilzoa