ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต...ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 07, 2019, 12:11:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dopant

โคตรอิจฉาตามั่นมีของให้กินแถมยังละอ่อน

cobra888

มึนกับตัวละครครับ ชื่อคล้ายๆ กัน แต่สนุก และอยากอ่านตลอดนะ

ตอบครับ
อย่าว่าแต่ท่านจะมึนเลย  ผู้แต่งก็มึนเช่นกัน 55+ มีหลุดให้ตามแก้หลายตอน
แต่ที่ชื่อคล้ายกันก็ประมาณว่าตามชีวิตจริงที่คนมักตั้งชื่อลูกให้คล้องจองกันครับ

aek2aek2

rinrin

t169

wjoe44

ตามั่นงานเข้าอีกแล้ว จะหาข้ออ้างยังไงดี

Mancitix

XQ

จะไปทางไหนดีละตามั่นน้องอิมก็รอน้องน้อยก็นัด ::DookDig::

poker46

สถานะตามั่นแอบหนีเมียไปหากินนอกบ้าน ก็มันจริงๆนะ

Jonah MTS

หรือว่าน้องคนที่สองจะแอบชอบตามั่นรึเปล่าแต่ตอนนี้คงจะแก้ปัญหาก่อนสินะ

kupong

suratad

sun1188

waddafux

อายุสาวๆรวมกัน ไม่น่าเท่าตามั่นคนเดียวนะ

มโน สกลนคร

สถานะของตามั่นตอนนี้จะหาทางออกไงกัน
ระหว่างน้องอิมและชลธิชา หรือเหมาเซทเลย