ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต...ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 07, 2019, 12:11:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

testman

ถ้าความแตกนี่มีสองอย่าง ไม่บ้านใหญ่ขึ้น พวกมากขึ้น ก็บ้านแตกไปเลย

แต่ดูจากนิสัยน้อย กับคนเขียนแล้ว น่าจะเป็นอย่างแรกมากกว่า

Channarong Saekow

แล้วจะแก้ปัญหาเรื่องนี้อย่างไรดีล่ะตามั่น. 

zethkhun

ตายห่าเอาไงดีวะ กังวลทำไม ควบสองเลยตามั่น

dwarf

ขอบคุณครับ..รู้สึกแอบอิจฉาลุงมั่นนิดๆ ที่สับรางไม่ทัน 

13doom

nananews

สับรางไม่ถูกระวังโดนสับให้เป็ดกิน

bondinlove

ตามั่นขนาดแก่เเล้วยังต้องมาสับรางกับสาวๆอีกอิจฉา

Ss1234

pooloop

ผมนี่เฝ้ารอฉากฮาเรมของลุงมั่นเลยครับ จัดสามพี่น้องพร้อมกัน

dechawat tawta

มีเด็กในสังกัดเยอะขนาดนี้ ร่างกายตามั่นจะไหวมั้ยนะ

knightmoon

ดูท่าทางน้องอิงกับอร น่าจะเป็นลูกนพดล ล่ะมั้งครับ หรือจะมีตัวละครลับมาอีกนะ
แต่หนูอิงเลิกกับแฟนแล้วให้ตามั่นไปปลอบหน่อยไหม
แต่ปัญหาใหญ่สุดตอนนี้คือ จะเลือกอะไรดีนะระหว่างหนูชลกับน้องอิม ก็จัดน้องชลก่อนให้สลบไปเลย แล้วค่อยไปหาหนูอิม แต่ถ้าเปลี่ยนกันก็ไปหาน้องอิมก่อน แล้วบอกหนูชลว่าไปเดินตรวจตราบ้าน เพราะไม่มีคนอยู่ หรือใช้มุกไปส่งน้องอิมที่บ้านก็ได้  ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::Dizzy:: ::Dizzy::

แก้ไขเพิ่มเติม
ตามั่นดวงดีนะ ถ้าไปหาหนูอิมแล้วเจ้านายมานะไม่รอดไปล่ะ ได้หนูชลสักที แถมหนูวัลย์น่าจะแอบปลื้มลุงมาก่อนเพื่อนเลยล่ะมั้งเนี้ย แถมมีอ่อยด้วยนะ ดูท่าจะเอาจริง

rexmost gizmo

ท่าทางจะมีวุ่นในมุ้งๆตั้งแต่รุ่น ปู่ยันรุ่นหลานๆๆ

watanabe

รถไฟชนกัน ตามั่นจะรับมือยังไงหน่อ ::Oops::

jinpin