ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[yasu]Distorted relationship - Ep04[แปลไทย By TheMopkingdom]

เริ่มโดย TheMopKingDom, พฤศจิกายน 08, 2019, 12:15:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TheMopKingDom

[yasu] Ibitsu na Kankei ~Manatsu no YariCir Rankou Gasshuku~ - Distorted relationship | ความสัมพันธ์ที่ผิดเพี้ยน - ตอนที่ 4

ไฟล์เสีย ไฟล์หาย ลิ้งตาย แจ้งได้ทุกเมื่อ ถ้าไฟล์ยังอยู่ในเครื่องก็จะอัพให้ใหม่ แต่ถ้าผมลบไปแล้ว ก็คงต้องบอกลา

elviswhat

โอ้โห นี่มันปวดตับมากเลยนะ แต่จริง ๆ มิยูกิน่าจะบอกโคทาโร่ไปเลยมากกว่าว่าโดนอะไรมาบ้างไม่ต้องมาเจอกันในสถานการณ์แบบนี้ มันเศร้าใจยิ่งนัก

แมงโก้ส้นตีน

ถึงจะได้เอากันในที่สุด แต่สุดท้ายก็เจ็บปวดเหรอเนี่ย  ::Crying::
เศร้าใจแทนพระเอกจริงๆ

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลตอนที่4ครับ เอาจริงๆก็สงสารนะนางเอกนะ

เเต่เเค่ งง ทำไมชอบคิดอะไรเเบบ ต้องยอมทำจนจบสัญญา

ถึงจะได้กลับไปหาพระเอกได้ เเทนที่จะไปบอกความจริงกับพระเอกตั้งเเต่เเรก

เเต่ดูเเล้วคงไม่ได้ลงเอยกับพระเอกเเล้วละมั้ง ร่านซะขนาดนี้ ยังไงซะ

สุดท้ายโดนเอาจนหลวมอยู่ดี เดียวขอตัวไปอ่านตอนเสริมต่อครับ ^^

ddcc

นี่แหละนะมัวแต่กั๊กกัน มีอะไรก็บอกกันไปสิเฟ้ย ว่าแต่มิยูกิตอนแรกเสร็จแผนประธานไปได้ยังไงหว่า

flukehaha

ว้าวมีต่ออีกไหมนิดูพระเอกคือปลงกับเรื่องเพี้ยนๆละเผลอๆมีเข้าด้านมืด
Manchester United Football Club
We are Red Army

Noproblemman

แล้วมันจะยังไงกันต่อไปหล่ะ บอกกันไปตรงๆไม่ได้เหรอ
ก็มากันซะขนาดนี้แล้ว จะได้รู้เรื่องกันไปเลย
ขอบคุณครับ

gojira

แค่นี้ตอบจบก็กริ๊ดและไม่นึกเลยว่านางจะโดนข่มขืนแต่ก็น่าบอกพระเอกนะไม่น่าปิดจนตอนจบอีกที่เรื่องโครตทำลายตับเลย

lamom

ปิดตาแบบไม่ให้รู้ว่าเป็นใคร แล้วมาเสี้ยมอยู่ข้างๆหู เตลิดสิจ๊ะ เปิดตามาช็อคเลย

bigboy001

::Thinking::  จริงๆ ก็เอาต่อไปก็ได้ ไปถือสาทำไม ความสุขรสนิยมทางเพศแต่ละคน ดูอย่างสาวๆในกลุ่มซิ เอากันเพลินๆ เดินยิ้มได้อีก  ::DookDig::

doctorchit

รูปสุดท้ายนางเอกคงจะช้อคน่าดู หวังว่าพระเอกจะยังรักนางเอกอยู่นะครับ  ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

Tdestiny

ช็อคแทนนางเอกเลยครัยตอนนี้

หวังว่าจะจบแบบสวยๆนะเรื่องนี้

โกเบ ชาบูชะ

สุดท้ายพระเอก มันก็เดินไปตามเกมไอ้แว่น อยากเห็นแบบหักมุมจัง

ipor

อ้าววววววเห้ยยยย บอกรักช่องสุดท้าย