ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาปพงไพร ภาคแม่แปรงทมิฬ ตอนที่ 2

เริ่มโดย pekopon66, พฤศจิกายน 12, 2019, 01:04:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Poowanart Koedmanee

อ่านสนุกแฮะ มีแนวคิดในมุมคนเมืองคนบ้านๆมีด้านมืดของคน ปนหื่นๆ

mario

จริงๆก็ไม่ได้ว่าเอาเรื่องเพชรพระอุมามาดัดแปลงนะครับ
แค่หมายถึงมีกลิ่นอายของเรื่องนั้น
เหมือนกับที่โกวเล้งแต่งเรื่องชอลิ้วเฮียงโดยได้แรงบันดาลใจมาจากจอมโจรลูแปง
แต่ก็เป็นคนละเรื่องโดยสิ้นเชิง

suratad

Ken Tip

นายอ่ำเริ่มรุกคืบเข้ามาเรื่อยๆนะครับ

Thunyawit sriradon

ตื่นเต้น คิดตามไปตลอดว่าเรื่องจะเป็นยังวัยต่อ

akennya

johnyred59

เริ่มถึงตอนตื่นเต้นแล้ว ไม่ว่าว่าน้องฟ้าจะโดนงูเห่าฉกหรือโดนงูเกลี้ยงของพรานอ่ำกันแน่

Simatic Field

อย่าบอกนะว่าอิงฟ้าโดนงูกัดเเล้วพลานอ่ำจะดูดพิษงูให้อิงฟ้า

แฟ๊ต บอย

finex

BooM_Za

สงสัยงูมันเห็นรูนึกว่ารูมันจึงอยากเข้าละมังครับอิอิ

munkza

พรานอ่ำจะเดินมาหาหอยดันเจองูซะได้ ช่วยฟ้าด้วยเน่อ

noker

พรานอ่ำตอนแอบดูเป็นผู้ร้าย ตอนนี้ได้เป็นพระเอกแล้ว

กร คตนาทีสร

น่องฟ้าจะรอดได้นานสักแค่ไหนเชียว โดนพรานออกล่าแล้ว

Theman368