ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดฝรั่งให้แฟน

เริ่มโดย Keith_Montgomery, พฤศจิกายน 07, 2019, 06:00:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Keith_Montgomery

ผมมีประสบการณ์สุดเสียวกับแฟนมาถ่ายทอดให้ทุกท่านได้ฟังกัน ผมชื่อทีอายุ 27 ปี ส่วนแฟนของผมเธอชื่อแพรวอายุ 22 ปีเธอเป็นคนเรียบร้อย หน้าตาดี คมเข้ม ผิวสีแทน ตัวเล็ก ดัดฟัน หน้าอกหน้าใจของเธอก็ไม่ใช่น้อย ๆ ขนาดประมาณ 34 ที่เด็ดไปกว่านั้นคือ ตอนมีเซ็กซ์กันเธอออกแนวเซ็กซ์จัดเลยล่ะ

เรื่องราวทั้งหมดเกิดขึ้นในช่วงวันหยุดยาวในเทศกาลสงกรานต์ปี 2561 ผมกันแฟนได้เดินทางไปเที่ยวกันที่ จ.กาญจนบุรี หลังจากที่ได้แวะสถานที่ท่องเที่ยวต่าง ๆ แล้ว เวลาก็เกือบ ๆ บ่ายโมง ผมกับแฟนเลยตกลงกันว่าจะไปเช็คอินรีสอร์ทที่ได้จองกันเอาไว้ก่อน เก็บข้าวของเสร็จค่อยออกไปเที่ยวถ่ายรูปที่ไหนต่อก็ค่อยตกลงกันอีกที ด้วยความเหนื่อยจากการเดินทางทำให้พอไปถึงที่ห้องพักแล้วต่างคนก็ต่างพักผ่อนนอนหลับกันไป ผมรู้ตัวตื่นขึ้นมาอีกทีก็ประมาณสี่โมงกว่า ๆ แล้ว ได้ยินเสียงแพรวปลุก "ตื่น ๆ ไปเล่นน้ำที่สระกัน อยากอวดชุดว่ายน้ำใหม่แล้ว" พอตื่นขึ้นมาแต่งตัวเสร็จผมกับแพรวก็เดินออกไปที่สระในขณะนั้นแพรวนุ่งผ้าเช็ดตัวห่มชุดว่ายน้ำที่อยู่ด้านในอีกทีหนึ่งจึงทำให้ผมไม่ได้เห็นชุดที่เธออยากอวด  แต่พอถึงสระเท่านั้นแหละแพรวสลัดผ้าเช็ดตัวออก ทำให้เห็นใส่ชุดว่ายน้ำทูพีชสีดำที่ดูไม่ค่อยสะดุดตาสักเท่าไร แต่พอผมสังเกตุดี ๆ ชุดส่วนด้านบนของเธอไม่มีฟองน้ำป้องกันแต่อย่างใด เสื้อในเธอก็ไม่ได้ใส่ แถมชุดว่ายน้ำของเธอยังเป็นเนื้อผ้าที่สลับกับผ้าซีทรูอีกต่างห่าง ถ้าผมเห็นก่อนผมคงไม่ให้เธอใส่หรอก แต่ไหน ๆ ก็ใส่มาแล้วก็คงต้องปล่อยไปเลยตามเลย ที่นี้ล่ะถ้ามีคนจ้องดี ๆ ต้องเห็นของเธอหมดแน่ ๆ ผมจึงรีบให้เธอลงไปในสระให้ไวที่สุด หลังจากที่ผมเล่าที่มาที่ไปพอสมควรแล้ว เรื่องเสียวก็จะเกิดขึ้นหลังจากเหตุหารณ์นี้

ผมกับแพรวเล่นน้ำกันสักพักสายตาของผมก็เหลือบไปเห็นฝรั่งพ่อแม่ลูก 3 คน เดินมากำลังจะลงมาเล่นน้ำที่สระนี้ด้วย แต่ผมสังเกตุว่าคนที่เป็นลูกชายผมยาว หุ่นสูงโปร่งหน่วยก้านกำยำดูดี แต่ที่สะดุดตาของผมคือกางเกงว่ายน้ำที่เค้าใส่ตัวเล็กนิดเดียวแถมแบนราบดูเหมือนไม่มีอะไรอยู่ในกางเกงในด้วยซ้ำ ผมเลยแกล้งชี้ให้แพรวดูแล้วกระซิบว่า "ดูนั่นดิ ฝรั่งที่หนุ่ม ๆ คนนั้น พกกระเจี๊ยวมารึป่าว" แพรวหันไปทางที่ผมชี้แล้วกระซิบกับผมว่า "แปลกจัง ทำไมคนอื่นถึงพูดกันว่าของฝรั่งใหญ่ แต่ของคนนี้ดูเล็กเหมือนไม่มีเลย" ฝรั่งหนุ่มคนนั้นเขาจ้องกลับมาที่แฟนผมอย่างไม่ละสายตา เหมือนว่าเค้าจะเห็นอะไรภายในชุดว่าน้ำกึ่งซีทรูตัวนี้ที่แพรวใส่อยู่ แต่ผมก็ไม่คิดอะไรพาแพรวขึ้นจากสระไปอาบน้ำแต่งตัวรอเวลาออกไปกินอาหารเย็นในโรงอาหารที่โรงแรมจัดเตรียมเอาไว้ ผมกับแพรวทั้งดื่มทั้งกินกันจนผมเริ่มมึน ๆ ส่วนแพรวก็เริ่มเมาไม่แพ้กัน จนถึงประมาณสี่ทุ่ม ใกล้จะได้เวลาที่ครัวของรีสอร์ทจะปิด ผมเลยขอตัวไปเข้าห้องน้ำ  จังหวะพอดีกับพ่อหนุ่งฝรั่งคนนั้นลุกมาเข้าห้องน้ำด้วยเหมือนกัน ด้วยความคาใจจากเหตุการณ์ในสระว่ายน้ำ ผมจึงเดินเข้าไปถามฝรั่งคนนั้นด้วยภาษาอังกฤษกระท่อนกระแท่นของผมว่าเค้าชื่ออะไร มองแฟนผมทำไมเหรอ (ที่จริงแล้วผมฟังออก แต่พูดไม่ค่อยเก่ง) ฝรั่งหนุ่มผมยาว ตอบกลับผมมาว่า "เขาชื่อแมท อายุแค่ 20 ปี เป็นชาวสวีเดน เขาบอกว่าที่เขามองแฟนผมเพราะเขาเห็นแบบที่ผมเห็นนี่ล่ะ คือเห็นจุกโผล่แว็บ ๆ เขาเลยจ้องดูให้ชัด" เขาพูดต่อแบบไม่เกรงใจออกมาว่า" แฟนของผมดูเซ็กซี่มาก ตอนนั้นเขารู้สึกมีอารมณ์มากเลยล่ะ" ผมคิดในใจว่า (ไอ้ฝรั่งเอ้ย ควยเอ็งยังไม่พกออกมาจากบ้านเลย จะมีอารมณ์ได้ยังไง) ด้วยความที่ผมเริ่มมึนเมา และอยากรู้ว่าฝรั่งคนนี้มันโม้หรือป่าว ของมันจะมีขนาดเท่าไหน ผมเลยหลุดปากชวนมันมาที่ห้องผมตอนห้าทุ่ม (ในใจคิดว่าจะโชว์ของผมตอนเอากับแฟนให้ฝรั่งมันดูเยาะเย้ยมันไปเลย ส่วนแฟนผมเมาอยู่คงไม่รู้หรอกว่ามีคนดูตอนเอากัน) หลังจากนั้นก็แยกย้ายกันกลับเข้าห้องไป พอกลับมาถึงห้อง ผมกับแพรวก็อาบน้ำแต่งตัวเตรียมเข้านอนเสร็จก็ประมาณเกือบ ๆ จะห้าทุ่มแล้ว อยู่ดี ๆ ในสมองผมก็ฉุกคิดขึ้นได้ว่าผมนัดกับฝรั่งเอาไว้นี่หว่า ด้วยความที่แพรวยังไม่สร่างเมาแค่เล้าโลมนิดเดียวก็มีอารมณ์แล้ว

ผมเริ่มถกผ้าเช็ดตัวแพรวขึ้น ลูปไล้ไปตามลำตัวจากล่างขึ้นบน ค่อย ๆ บรรจงดูดหัวนมทั้งสองข้างอย่างช้า ๆ จนเธอครางในลำคอในท่ายืนก่อนที่ผมจะจับเธอนอนแหกขาก้มลงค่อย ๆ แหวกกลีบของเธอออกแล้วเลียไปที่เม็ดของเธอ ส่วนสองมือของผมละออกจากขาของเธอขึ้นไปเค้นนมสลับกับดึงหัวนมของเธอขึ้นอย่างเบา ๆ จนเธอเริ่มครางออกมา "ไม่ไหวแล้ว พอแล้ว" มือเธอจิกที่หัวของผม น้ำของเธอไหลเยิ้มออกมาที่ลิ้นของผม ร่างกายเธอเกร็ง ขากระตุกเป็นจังหวะ  ผมมองขึ้นไปเห็นนมตั้งเต้าหัวนมแข็งชี้ขึ้นของเธอยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นไปอีก ผมเลียทั้งเม็ดทั้งเอาลิ้นแหย่เข้าไปในรูของเธอภายในเวลาไม่กี่นาทีจนเธอเสร็จไปไม่รู้กี่รอบตอนนี้ด้วยความเมาบวกกับความเงี่ยนทำให้เธอแทบจะไม่มีสติ เธอทำได้แค่นอนหลับตารอผมเย็ดอย่างเดียวเท่านั้น สักพักก็มีเสียงเตาะประตูเบา ๆ ผมทำท่าเซ็งคิดในใจว่า (มาไวขัดจังหวะจริง ๆ มาช้ากว่านี้หน่อยก็ไม่ได้) แพรวพูดเบา ๆ ด้วยเสียงอ่อน ๆ ว่า "ใครมาเคาะประตูตอนนี้" ผมจึงรีบลุกเดินออกไปเปิดประตู ก่อนเข้ามาในห้องตกลงกับแมทว่าผมให้เขาดูแฟนผมแบบที่เขาอยากจะดูได้ตามสบายเลย ย้ำว่าแค่ดูพอ(แต่ในใจนึงผมก็คิดแหละ ว่าอะไรจะเกิดก็ต้องเกิด เพราะแพรวตอนนี้ เงี่ยนก็เงี่ยน เมาก็เมาได้ที่ สติยังไม่เต็มร้อย แถมไอ้ฝรั่งนี้ยังเป็นขาจรอีก) แล้วก็รีบพาแมทเข้ามานั่งในมุมมืดจุดที่แพรวไม่เห็น ผมเดินเข้ามาก้มลงกระซิบบอกแพรวว่า  "ไม่มีอะไรหรอกทำต่อเถอะ" ผมจับแพรวลุกขึ้นมานั่งเอาควยจ่อที่ปาก "ดูดควยให้หน่อย เอาให้แข็งสุด ๆ เลยนะ"เธอพยักหน้า แล้วก้มลงไปเลียควยรูดขึ้นรูดลงสักพักจนน้ำลายแฉะเต็มควย เธออ้าปากอมควยของผมเข้าไป มือของเธอเอื้อมขึ้นมาเขี่ยหัวนมของผมไป ปากของเธอก็ดูดควยของผมไป บอกได้เลยว่าตอนนั้นผมสามารถแตกใส่ปากของเธอได้เลยผมจะหัวของเธอขึ้นมาบอกว่า "โอเค พอแล้วแข็งแล้ว" (ตอนนี้ควยขนาดหกนิ้วครึ่งผมแข็งแต็มที่พร้อมแทงเข้าไปที่รูของเธอแล้ว) ขณะผมจับเธอนอนลง หางตาของเธอก็หันไปเห็นร่างของแมทที่นั่งเอามือรูดควยเก้าอีกพอดี เธอตกใจอุทาน "ใครอยู่ตรงนั้นอ่ะ" ในเมื่อความแตกแล้วผมก็เลยบอกความจริงกับเธอไปว่า "ฝรั่งคนนี้ชื่อแมท คนที่มองแพรวในสระว่ายน้ำไง พอดีผมเจอแมทที่ห้องน้ำเขาพูดชื่นชมแพรวให้ผมฟังด้วยความเมาผมเลยหลุดปากตกลงว่าให้เค้ามาดู ย้ำว่าแค่ให้ดูเฉย ๆ"แพรวอึ้งทำหน้าไม่พอใจและเงียบไป ผมบอกกับเธอว่า "ควยผมหดหมดละ คืนนี้อดแล้วมั้ง" ผมพูดยังไม่จบประโยคดี แพรวก็ลุกขึ้นมาจับควยผมตั้งขึ้นแล้วเลียหัวควย พร้อมกับขวักมือเรียกให้แมทเดินเข้ามา (ขอบออกว่าตอนนั้นโคตรตื่นเต้น หัวใจผมของเต้นไม่เป็นจังหวะเพราะเป็นครั้งแรกที่มีคนดูผมเย็ดกับแฟน แถมแฟนไม่รังเกียจอีก  อาจจะเป็นเพราะเมาบวกกับมีอารมณ์ล่ะมั้ง) แมทลุกขึ้นเดินออกจากมุมห้องมาใกล้ ๆ เตียงทำให้ผมกับแพรวเห็นควยของแมท (ควยของเขาขนาดประมาณแค่สามถึงสี่นิ้วเอง ถือว่าเล็กจริง ๆ ถ้าเทียบกับฝรั่งด้วยกัน) แพรวดูดควยผมไปมองหน้าแมทไปเหมือนกำลังยั่วแมทอยู่ สักพักแพรวก็เอาบวกออกจากควยผมแล้วบอกให้ผมเย็ดเธอได้แล้ว ผมจับเธอนอนลงอีกครึ่งจับขาเธอถ่างออกแล้วค่อย ๆ ดันควยเข้าไปในรูของเธอจนมิด แล้วเริ่มเร่งจังหวะซอยให้ถี่ขึ้น สายตาเธอยังคงจ้องอยู่กับร่างฝรั่งหนุ่มที่ยืนรูดควยอยู่ข้าง ๆ เตียง แมทเอาควยมาจ่อที่ปากแพรวพยายามให้แพรวดูดควยเพราะคงคิดว่าแพรวจะยอม แต่แพรวไม่ยอมทำให้ เธอพูดให้ผมฟังว่า "ไม่ใช่ผัวไม่ทำให้หรอก" แมททำท่าผิดหวังแต่มือของเขายังคงรูดควยอยู่สักพักก็น้ำแต่พุ่งใส่นมของแพรว เธอก็ไม่ว่าอะไรปล่อยให้น้ำของแมทเลอะบนร่างของเธออยู่อย่างนั้น ผมเห็นภาพที่เธอนอนเลอะน้ำทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น ผมพูดให้เธอฟังเบา ๆ ว่า "ใกล้จะแตกแล้ว ๆ" เธอดีดตัวออกจากควยผม ลุกขึ้นเอามือจับควยผมแล้วรูดจนน้ำแตกเลอะไปทั้งตัวเธอไล่ผมให้ไปล้างตัวล้างควย พอผมล้างตัวเสร็จก็เดินออกมา นั่งลงบนเดียงใกล้ ๆ ตัวเธอที่นอนหมดสภาพอยู่ ขณะเดียวกันแมทก็ยังคงยืนควยกึ่งหดกึ่งแข็งอยู่อย่างนั้น สิ่งที่ผมเห็นคือแพรวก็เอื้อมมือไปจับควยของแมท แพรวจับควยของแมทรูดขึ้นรูดลงจนแข็งชี้หน้าของเธอ แมทยังคงพยายามดันควยมาจ่อที่ปาก แต่แพรวก็ยังคงไม่ยอมพร้อมกับส่ายหน้า (ประมาณว่าฉันให้คุณได้แค่นี้) แพรวจับแมทนั่งลงบนเตียงและขยับตัวมานั่งใกล้ ๆ แมท ส่วนมือของเธอก็ยังคงชักว่าวให้เขาอยู่ ส่วนแมทเหมือนได้ทีก็ก้มลงไปดูดนมอีกมือนึงโอบตัวแพรวอยู่อีกมือนึงก็ขยำที่นมของแพรว แพรวเร่งจังหวะชักให้แมทจนแมทครางออกมา "ซี๊ดด โอ้วววว" แมทน้ำแตกอีกรอบนึง รอบนี้น้ำพุ่งจนเลอะทั้งมือและตัวของแพรว หลังจากนั้นแมทก็หมดแรงล้มตัวลงไปนอน แต่แพรวยังไม่หมดแรงคงกลัวผมน้อยใจ หันมาดูดควยให้ผมอีกรอบเธอบอกผมว่า "ไม่ต้องทำอะไรแล้ว เดี๋ยวแพรวทำให้ ฝรั่งมันอยากดูก็ปล่อยให้ฝรั่งมันดูไป" แพรวจับผมนอนลงนั่งคล่อมขาแล้วค่อย ๆ ก้มลงบรรจงเลียหัวควยให้ผมอย่างช้า ๆ เบา ๆ หลังจากนั้นเธอก็อ้าปากดูดควยรูดขึ้นรูดลง สายตาของเธอมองมาที่ผมสลับกับมองแมท เหมือนกำลังยั่วแมท แมทก็หันมามองและเริ่มสาวควยตัวเองจนแข็งเหมือนกัน แมทเห็นแพรวเผลอเลยลุกขึ้นมารีบเอาควยแทงเข้าไปในรูของของแพรวที่กำลังโก่งอยู่แบบไม่ทันตั้งตัว เธอไม่มีปฏิกริยาตอบโต้อะไรคงเพราะเธอยังใจจดใจจ่ออยู่กับควยของผม ผมบอกกับแมทว่า "ห้ามปล่อยข้างใน" แมทก็โยกเอวต่อไม่ถึงสิบทีก็ดึงควยออกมา น้ำแตกใส่กลางหลังของแพรวแล้วก็ทิ้งตัวนอนหลับลงไป (ผมคิดในใจว่ามันต้องเป็นฝรั่งเห่อหมอยแน่ ๆ) เหมือนการจู่โจมของแมทจะทำให้แพรวอยากโดนเย็ดอีกครั้ง แพรวลุกขึ้นจับควยผมตั้งแล้วเสียบควยผมเข้าไปในรูของเธอเอง เธอขย่มรุนแรงเสียงดัง (ตับ ๆ ๆ ) จนสุดท้ายผมทนไม่ไหวครางออกมาว่า "จะแตกแล้ว ๆ" เธอลุกขึ้นมาจากควยและก้มลงดูดควยอีกครั้ง ปากของเธอดูดที่หัวควยมือนึงของเธอก็รูดที่โคนควยส่วนอีกมือก็เล่นหัวนมของผม เธอดูดให้ผมจนแตกคาปาก แล้วก็ฟุบหลับลงบนตัวผม ผมก็เผลอหลับตามเธอไป ผมตื่นมาอีกทีตีห้า เห็นแมทกำลังชักว่าวพร้อมกับเอาควยถูเนินนมของแพรวอยู่ (เขาคงเพิ่งตื่นแล้วอารมณ์ยังค้างอยู่ล่ะมั้ง) ผมก็ปล่อยให้เค้าทำไป พร้อมสะกิดปลุกแพรวขึ้นมาด้วย เธอตื่นขึ้นมาทำหน้างงพร้อมกับพูดออกมาว่า "ยังไม่พออีกเหรอ" สุดท้ายแพรวก็ต้องชักให้แมทอีกรอบ แมทขอแค่ให้แพรวดูดควยให้แต่แพรวยังคงไม่ยอม สุดท้ายต้องตกลงกันว่าให้แมทเย็ดนม แพรวตอบตกลง (เพื่อที่จะได้แยกย้าย) แมทเดินไปนั่งที่เก้าอีกให้แพรวนั่งคุกเข้าที่พื้น แพรวเอานมหนีบควยแมทรูดขึ้นรูดลงจนน้ำพุ่งเลอะเต็มตัว น้ำบางส่วนก็พุ่งโดนหน้า แมทเห็นภาพแบบนี้เขาเลยพอใจ ลุกขึ้นมาอาบน้ำอาบท่าแต่งตัว แยกย้ายกลับห้องไปพร้อมกับทิ้งเงินเอาไว้บนโต๊ะ 5,000 บาท ส่วนผมกับแพรวก็หลับต่อจนถึงเช้า

ตื่นเช้ามาเตรียมตัวเช็คเอ้าท์ก็ไม่เจอกับครอบครัวของแมทอีกแล้ว หลังจากเหตุการณ์นั้นแพรวก็บ่นผมว่า "ไม่ต้องไปท้าใครแบบนี้อีกแล้วนะ มีผัวคนเดียวก็ดีอยู่แล้วคนอื่นไม่ต้อง" ผมก็ตกปากรับคำกับเธอว่าจะไม่ทำอีก จนตอนนี้ก็ยังคบกันดีอยู่

chewbaz

devilzoa

แหมอันแค่นั้นไม่เป็นไรแต่ถ้าไปเจออันใหญ่ระวังจะติดใจนะ