ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 1

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 18, 2019, 06:49:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gunners

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากเลยครับ ขอติดตามด้วยคนครับ

pooloop

มีเงินนี่มันดีจริงๆ เป็นผมจะขอเลี้ยงน้องเค้าไว้เลย รอติดตามตอนต่อไปครับ

wilunx

ปูเรื่องไว้เยอะ
เนื้อเรื่องสนุก น่าติดตาม
เป็นกำลังใจให้แต่งต่อไปนะครับ
::Thankyou::

Anawat Sirirattanapaitoon

เข้าสมัยแบบนี้ดีเลยครับ. ติดตามพระเอกเราเลย
ผู้หญิงคงไม่มีคนเดียวใช่ไหมครับ รวยขนาดนี้
5555

midnightblusie

เขียนดีมากครับ ชื่นชมเลยครับ ได้อารมณ์ และจินตนาการที่ยอดเยี่ยม ขอให้คงความเป็นคนมีฝีมือในการเขียนแบบนี้ไปยาวๆครับ

Electronics56

เนื้อเรื่องสนุกมาเลยคับ เป็นกำลังให้แต่งต่อไปเรื่อยๆนะคับ

thongdaeng_skk

เริ่มเรื่องได้ดีมาก ทำให้ต้องติดตามต่อไปอย่างใจจดใจจ่อ

dopant

อยากรู้จังเศรษฐีใหม่จะฟันสาว ๆ อีกกี่คน โคตรอิจฉาอยากเป็นเศรษฐีบ้าง

therasak

เนื้อเรื่องทันยุคสมัยมาก พล๊อตน่าติดตาม แต่พระเอกของเราน่าจะคาสซาโนวาเอาการ เจอสาวสวยก็หลงซะแล้ว

phu_nun

rastafari69

เนื้อเรื่องดีมากครับอ่านแล้วไม่อยากหยุดเลยครับ ภ่ายทอดได้ดีจริงๆครับ ผมจะรอตอนที่สองอย่างใจจดใจจอเลยครับ อยากรู้ว่าจะมีวิธีช่วยวิถาดีอย่างไรครับ

yaguza

ตอนแรกเริ่มมายังดุดันขนาดนี้

เป็นกำลังใจให้มีผลงานใหม่ๆๆมาเรื่อยๆๆครับ

themars9

เรื่องนี้สนุกแน่ครับ เห็นแววละ ปูเสื่อรอ

nananews

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจมีหลากหลายแนวในเรื่องเดียว
มารอติดตามตอนต่อไปครับ

koboy

เปลี่ยนเป็นแนวดิบๆ นะท่าน น่าติดตามมาก แต่ยังรอการผจญภัยตอนใหม่ของแดน โซ เฟย์ และท่านกาเซี่ยง กับฮาเร็มของท่านอยู่นะครับ