ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดูแม่เกี่ยวเบ็ด

เริ่มโดย MHANA, พฤศจิกายน 20, 2019, 03:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MHANA

วันนี้ผมมีเรื่องจะมาเล่าให้เพื่อนๆได้อ่านกันครับเรื่องนี้เกิดขึ้นกับผมเมื่อคืนที่ผ่านมานี่เองครับ ผมขอแนะนำตัวเองก่อนนะครับผมชื่อว่า หนึ่ง ตอนนี้อายุ 23 ปีเป็นนักศึกษาอยู่ชั้นปีที่ 4 กำลังจะจบในอีกไม่กี่เดือนข้างหน้านี้ครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมก็ไม่คิดว่ามันจะเกิดขึ้นกับตัวของผมเองเหมือนกันเพราะเคยได้แต่อ่านเรื่องของเพื่อนๆที่เขียนๆใว้ในเว็บนี้เท่านั้น
วันนี้ที่บ้านของผมนั้นได้เดินทางมาเที่ยวที่พัทยา ครอบครัวของเรานั้นเข้าพักที่บ้านพักแห่งหนึ่ง เรามากันทั้งหมด 8 คนเป็นครอบครัวใหญ่ ตอนเข้ามาในทุกคนนั้นต่างจับจองห้องพักกันตามสบาย ซึ่งชั่นล่างของบ้านก็จะมี ตากับยาย แล้วก็ครอบครัวของ อา พัก ส่วนผมกับแม่จะพักกันที่ชั้น 2 บ้านหลังนี้ บ้านหลังนี้นั้นดีทุกอย่างมีของใช้ที่จำเป็นครบครัน เราแค่ซื้อของแล้วไปทำอาหารกินกันได้เลย ห้องที่ผมพักจะมีห้องน้ำคั่นกลางแล้วก็ถัดไปจะเป็นห้องนอนของแม่ และจะมีระเบียงตรงทางเดินหลังห้องชั้น 2 ใว้สำหรับตากผ้าแล้วก็จะมีห้องน้ำคั่นกลาง ห้องน้ำที่ยื่นออกมาทางด้านหลังก็เป็นเพียงกระจกสีดำที่ไม่สามารถมองเข้าไปเห็นจากด้านนอก แต่สามารถมองเห็นจากด้านในออกมาเท่านั้นหลังจากที่เรากินข้าวกันเสร็จก็เป็นเวลาประมาณ 4 ทุ่มกว่าๆก็แยกย้ายกันพักผ่อน หลังจากที่ผมอาบน้ำเสร็จผมก็เตรียมตัวที่จะแอบไปสูบบุหรี่ไฟฟ้าที่ระเบียงหลังห้อง เพราะที่บ้านผมไม่ชอบคนสูบบุหรี่ถ้าเห็นใครในบ้านสูบต้องมีปัญหาทุกคน ผมก็เลยปิดไฟในห้องและระเบียงหลังห้องเหมือนว่าผมนั้นหลับไปแล้ว แล้วผมก็ออกไปยืนสูบอยู่ที่ระเบียงไม่ถึงนาทีผมก็เห็นไฟในห้องน้ำเปิดขึ้นพร้อมกับแม่เดินไปเปิดน้ำในอ่างอาบน้ำ ผมไม่กล้าขยับตัวอะไรมากนักเพราะกลัวแม่จะได้ยินเสียง หลังจากที่แม่แปลงฟันเสร็จแม่ก็เดินมาที่อ่างอาบน้ำ แล้วแม่ก็ถอดผ้าถุงออกเป็นครั้งแรกที่ผมเห็นแม่ไม่ใส่เสื้อผ้า หุ่นของแม่ผมเป็นคนอวบผิวขาวหัวนมสีน้ำตาลนมก็มีหย่อนยานตามวัยคน 52 จิ๋มของมีมีหมอยปกปิดมิดชิด แล้วแม่ก็ไปนอนแช่ในอ่าง เวลาผ่านไปประมาณ 2 นาทีแม่ก็เริ่มทำบางอย่างกับตัวเอง แม่เริ่มเอามือทั้ง 2 ของแม่เริ่มที่จะจับคลึงที่หน้าอกของตัวเอง สลับกับเอามือลูบไล้ตัวเองไปเลื่อยๆ หลังจากนั้นแม่ก็เอานิ้วชี้เขี่ยที่หัวนมสีน้ำตาลของแม่ หัวนมของแม่เริ่มที่จะแข็งเป็นเม็ดแข็งๆทั้ง 2 ข้าง ผมเห็นสีหน้าของแม่เริ่มเปลี่ยนไป แล้วแม่ก็เลื่อนตัวเองมานั่งที่บนตัวอ่างอาบน้ำ เอาหลังพิงที่ผนังห้องน้ำแล้วยกขาใว้ที่ขอบอ่างอาบน้ำ แล้วแม่ก็เอานิ้วกลางของแม่เริ่มเขี่ยที่เม็ดละมุดของแม่ แม่หลับตาด้วยความเสียว แม่เขี่ยเม็ดของแม่อยู่แปปนึง แล้วแม่ก็เริ่มสอดใส่นิ้วของแม่เข้าไป แล้วแม่ก็เริ่มขยับนิ้วของแม่และอีกมือของแม่ก็จับที่หน้าอกสลับกับเล่นที่หัวนมตัวเอง แม่ทำหน้าบูดเบียวตลอดเวลา แล้วแม่ก็เริ่มทำเร็วขึ้นไปเลื่อยๆ จนแม่ถึงจุดสุดยอด ตัวแม่สั่นรัวๆ แล้วแม่ก็ล้างตัวในอ่างอาบน้ำแล้วแม่ก็เข้าห้องนอนไปครับ

yourbuddy

แอบดูแม่นี่ยิ่งกว่าแอบสูบบุหรี่อีก

devilzoa