ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 7 หมอเจ็บ

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 21, 2019, 12:18:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dome704

Boypong

Pigdavil

marcut

หมอบลูเริ่มติดใจนายกล้าซะแล้ว ต่อไปคงไม่ไปหาซะเองนะ

lolo20

Heallyza

พออ่านมาถึงตอนนี้แล้ว พวกเด็กเปรตทั้ง 3 คนจะหายไปหรือไม่ หรือเป็นที่พูดถึงเท่านั้น

เพราะชื่อเรื่องก็เป็นกับเด็กชายทั้งสาม ส่วนลุงเลี้ยงควาย ทำไมดูรวยกว่าที่ผมคิด

เล่น Line มีรถกระบะขับ แต่บ้านเป็นบ้านไม้ซอมซ่อ มันดูขัดกันแปลกๆชอบกลครับ

แต่โดยรวมก็สนุกดี และจะติดตามเรื่อยๆ ช่วงนี้ขอให้มาบ่อยๆให้หายคิดถึงหน่อยนะครับ หายไปนาน

tong20

dodoza2

หรือหมดจะติดใจคนเลี้ยงควายแล้ว จะไปทางไหนต่อน้อ ขอบคุณครับ

Hungry

หมอบลูท่าจะลำบากแล้ว ตืดใจแบบนี้จะกลับมาเหมือนเดิมยังไง

surway2532

หมอบลูโดนจัดหนักทั้งลีลาแพรวพราว ติดใจจนลืมเด็ก3คนนั้นแล้วมั่ง

จรัญ บุญชู