ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiiragi Ruka] Himitsu no Hokenshitsu | Secret School Infirmaryความลับของห้องพยา

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 22, 2019, 06:28:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toptime

ห้องพยาบาลเจอทีเด็ดแล้วครับ
ว้าวว้าวว้าว
อยากให้มีพยาบาลอยู่ด้วยและจัดสวิงเลยครับ

patrict

เอากันทั้งวันแน่น่ากลัวตรงไหน แบบนี้ผมไปทุกวันแน่

แหมยาตัวแรกทำเอาใช้ไม่ได้ไปสองวัน
ตัวที่สองนี่ไม่ล่อกัน 24 ชั่วโมงเลยเหรอ

nekki

อย่างน้อยก็ยังรับผิดชอบตรงหว่างขาอยู่นะ ก็โอเครละแบบนี้ ดูท่าจะได้เป็นหนูลองยาให้จาร์ยซะละมั้ง

ใช้จริงๆด้วย gift and take ซินะ

ipor

ผมว่าจบแบบห้องพยาบาลกลายเป็นห้องเชือดแน่ๆ

ผลข้างเคียงคือ...ใช้ไม่ได้ไปหลายวันเลยนะ...คิดให้ดีก่อนตอบตกลงหล่ะ

naris1423

asdf4321

เอาแล้วๆ กินยาแล้วเจ้าหนูเด้ง คนไม่สบายแต่หำสู้ตาย
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Nickeezz

ยาตัวนี้มีผลข้างเคียงน่ากลัวเอาเรื่องเลยนะครับ 555 โด่ไม่รู้ล้มกันเลยทีเดียว เจ้าหนุ่มโดนรีดน้ำหมดตัวแหงมๆ

ล่อจนหำเหี่ยวเลยทีเดียว 555 แต่มีรางวัลให้อย่างนี้ก็น่าสนใจจริมๆ

kit13896

ขอสูตรยาด่วนเลยแบบนี้ ต่อไปนี้คงเป็นห้องที่อยากมามากที่สุดแน่

edit โถแบบนี้ไม่ต้องขอร้องหรอก เรียกก็ไปหูตั้งแล้ว

mindza2212

มีหมอในโรงเรียนแจ่มขนาดนี้ต้องป่วยทุกวันแล้ว

คุ้มนะเนี่ยแบบนี้ไอพระเอก

ak999

เริ่มมาอย่างมีลุ้นแบบนี้น่าจะได้สนุถกันแน่ๆ ต้องติดตามดู ขอบคุณครับ

bigboy001

เดาว่า คุณพยาบาลคงกำลังอยากลงยาบางอย่างพอพระเอก กลายเป็นหนูทดลองก็ติดใจ อัพกันไปยาวๆ ::Thinking::

EDIT กลายเป็นว่าลองทีเดียวพอก่อน กลัวจะหมดสมรรถถภาพทางเพศซะง้าน

กฤษกร แสง1

boxser

ผมข้างเคียงนี่แข็นปักเลย

edit ผมยอมเป็นหนูทดลองตลอดชีวิต

jarabaman

ผลข้างเคียงแบบนี้ มันไวอากร้าชัดๆเลยครับ 555

หลังจากนั้นมาก็ทดลงยากันทุกวัน จบ 5555