ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต ตอนที่ 10

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 22, 2019, 02:18:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ken Tip

น้องอิมดูใสซื่อ แต่แผนสูงนะเนี่ย น้อยสอนมาหรือเปล่า

123aw

ตอนแรกลุ้นมากกลัวน้องเสียท่านายพงษ์ ลุงมั่นจัดการซะอยู่หมัด ลุ้นจนตัวโก่งเลย

มโน สกลนคร

เจ้าแผนการที่เนียนมากเลยนะคุณน้อย
ดีที่ลุงมั่นมาช่วยหนูอิมได้ทันเวลา
แผนที่วางไว้หนูอรจะรอดตัวได้ยังไงละ

Nong5670

เจอฤทธิเดชของชลธิชากับลุงมั่นเข้าให้แล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สมน้ำหน้าตาพงศ์ที่บังอาจคิดร้ายกับเมียตามั่น เลยโดนแผนดัดหลังซะหลับคาเท้าเลย ว่าแต่คุณอรจะโดนน้องน้อยดัดหลังอีกคนไหม งานนี้อาจจะต้องเป็นเมียตามั่นอีกคนก็ได้....อิอิ
ต้องรอให้ตามั่นจะกลับไปใช้ชีวิตที่บ้านเกิด คุณหนูวัลย์ถึงได้ยอมเปิดเผยความในใจกับตามั่นว่าตัวเองรักตามั่น เมียคนต่อไปจะเป็นคิวคุณอรหรือคุณหนูวัลย์กันนะ....????

achuya

บ้านนี้อยู่ยากจังเลย มีแผนมาให้ตื่นเต้นตลอด

Csc It

::Ajark::ตามั่นเจ้าเล่ได้ใจจริงๆเลยกะเคลมทั้งบ้านแน่เลยนึกว่าจะได้เห็นฉากเสียวแล้วค่อยเข้ามาช่วย

readder

วางแผนได้ดีครับ ผู้หญิงข้าใครอย่างแตะ ถ้าแตะต้องโดนให้หนัก

Pm Nuttakan

เป็นแผนการของน้อยแน่ๆเลย ฉลาดมากอ่ะ

olemantu

คุณน้อย เมียตามั่นเป็นคนเจ้าแผนการอยู่แล้ว พอมาจับคู่เข้ากับน้องอิมด้วย แบบนี้ยังไงก็ไม่เหลือ ตาพงษ์ โลภจะเอาให้บานก็เสร็จละสิ

phon14

กำพล

ตาพงษ์อ่อนหัดหรือจะสู้ตามั้นทหารเก่ากับเมียๆที่รัก555

peat

แผนใครกันแน่เนี่ย..รู้แต่ว่าตามั่นมาทันเวลามากเลยนะ..ยังกะเตรียมตัวอยู่หน้าห้องแล้ว..
ไหนๆตาพงษ์ก็ไม่อยู่แล้ว..ตามั่นจะเหมาบรรดาเมียของตาพงษ์ไว้เลยด้วยมั้ย??

Thai999