ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiiragi Ruka] W-IMPACT แม่เสือสาว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 25, 2019, 06:22:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

พระเอกมีแต่เสียน้ำซิครับแบบนี้มีแห้งตายกับพอดี ส่วนคนได้ก็ป้ากับแม่อยู่แล้ว
นั้นไงมีต่อเวลาแข่งวันพรุ่งนี้ด้วย ฟ้าเหลือละพระเอกเรา

korn4455

สงครามระวังคุณแม่และคุณป้าที่จะมีแต่ความสูญเสีย(น้ำ) พระเอกจะจบสงครามนี้โดยเร็วหรือจะยืดเยื้อต่อไปกันนะ

สงครามยืดเยื้อต่อไป พระเอกก็คงตัวแห้งทุกวันละทีเนี่ย น่าอิจฉา เอ๊ยน่าสงสารจริงๆ

ninepeeza281

นึกว่าแม่จะห้ามป้า

มีนัดแก้มือด้วย

saga8864

ทาคุมิ​โดนแน่​ มีฟ้าเหลืองแน่นอน

นั้นไง​ จัดให้เสมอทุกวัน​นายตายแน่ทาคุมิ

CoolNook Thangsakul

น่าจะแตกเพราะ ความไก่อ่อนของพระเอกละมั้ง 555

CoolNook Thangsakul

พอเถอะ เว้น สัก3 วัน เถอะ พระเอกผลิตน้ำไม่ทัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แล้วแหงมาตกลงแข่งอะไรแบบนี้กันฟะ  ก็เข้าทางไอลูกชายดิ

ถ้ามาขนาดนี้ไม่ต้องแข่งกันแล้วก็ได้มั้ง

Birdpanu

ทั้งแม่ทั้งป้าแย่งทาคุมิกันใหญ่เลย555

oraphe

p_hart

::Glad:: หนุ่มน้อย จัดทั้งแม่และป้า. ใครจะชนะครับเนี่ย

สู้จนหมดแรงยังตัดสินใจว่าแม่ หรือป้าเด็ดกว่ากัน

jarern532

wunman

โอวเจอบแบบนีพระเอกรับศึกหนักแน่ๆ เผลอจนน้ำหมดตัวแห้งกรอบแหงแก๋ ดูจากทรง แม่แนะน้าสาวนี่ได้กำไร แต่พระเอกเราสิ หมดแรง

edit: นั่นไง แบบนี้ขอแข่งกันทุกวันแน่ๆแบบนี้พระเอกฟ้าเหลือง ตายพอดี

mspeed

แข่งกันแบบนี้ก็ได้เหรอครับ
สู้กันจนรู้แพ้รู้ชนะไปเลย
ว่าแต่ถามคุณลูกหรือยัง

peerasup

หน้าตา ป้า แม่ เหมือนกันมาก สงครามสวาทกำลังจะเริ่มขึ้นแล้ว

ลูกชายสบายตัวเลยครับงานนี้ ป้า แม่ ได้เติมเต็มโดยไม่ต้องไปไหน ถ้าเป็นเรื่องจริง ก็แอบอิจฉาเล็กๆนะในบางที มีคนดูแลดีขนาดนี้

ivory

จะโชคดีหรือโชคร้ายกันละเนี่ยครับ

สรุปว่าน้ำหมดตัวแน่นอนครับ 55555555