ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #58

เริ่มโดย poongpong, ตุลาคม 30, 2019, 08:44:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

banknoon

phuiphui

สักวัน เม  จะต้อง จัดใหญ่จัดเต็ม 

nort

เมโดนสองผัวรุมแบบนี้ จะกลับมาดีกันไหม

a park

อ้างจาก: poongpong เมื่อ ตุลาคม 30, 2019, 08:44:10 ก่อนเที่ยงผมเล่าให้ยัวฟังว่าเมกำลังมา ยัวบอกว่า พี่อามไม่ยอมจบหรอกถ้าไม่ได้เม มันคือนิสัยแก
ผมหันไปบอกยัวว่า ช่วยผมหน่อยสิ ผมคิดไม่ออก

ยัวบอกว่า คุณก็ต้องหายไปสักพักล่ะไปทำงาน เดินทางอะไรก็ได้
ผมตัดดสินใจพิมพ์ไปหาบีว่า ผมอาจจะต้องไปฮ่องกงไปทำงาน แต่ว่าจะไปนานขึ้นมีที่พักแยะนำไหม
บีบอกว่าตอนนี้มีประท้วงนะ จะมาเหรอ ผมบอกว่างานไม่ได้เลื่อน แต่ว่าจะไปเที่ยวสักพัก บีบอกมาสิ คิดถึง ชวนฟินมาด้วยไหม
ผมไม่ได้ตอบอะไร บอกแค่ว่า ไปไม่ได้บอกใคร

บีบอกมาพักกับบีก็ได้....

ผมไม่ได้ถามบีว่า แล้วบีไม่พักกับแฟนเหรอหรืออะไร พักก็พัก จบ
ผมกลับไปทำตัวง่ายๆไม่มีคำถามอีกครั้ง
ผมคิดว่าให้ทุกอย่างมันเดินไปด้วยความสนุกดีกว่า

เมโทรหาผมว่ามาใกล้ถึงแล้ว ออกไปทานข้าวก่อนไหม
ผมถามเมว่าเมมาพักที่ไหน เมบอกว่าเมมาหาคุณนี่ล่ะ แล้วก็หัวเราะบอกว่า
เมามาทำธุระที่นี่แล้วฟินบอกว่าคุณอยู่ที่เมืองนี้พอดี ผมเลยถึงบางอ้อ ตอนแรกก็นึกว่าเมมาตามผมอย่างเดียว ใจคอไม่ดี
ผมแวะมาเจอเมทานข้าวกัน พูดคุยนั่นนี่ ผมถือโอกาสนี้คุยกับเมเรื่องพี่อาม
และความสัมพันธ์ของแต่ละคนว่ามันเป็นยังไง เพราะเมมาหลังสุดและมาแบบบจำยอมไปเอง

ผมนึกสนุกบอกว่ามาสิ

ผมถามยัวว่าวันนี้มีแขกไหม ยัวบอกไม่แน่ใจ ทำไมเหรอ
ผมบอกว่าจะชวนเมพักที่นี่ ยัวบอกอย่าเลย ยัวไม่ยุ่งด้วยนะ
ผมพาเมไปทานข้าว ที่โรงแรมห้าดาว เมลงรถมาด้วยชุดที่ผมคิดว่า...มันอธิบายยาก

ผมบอกให้เมไปคุยให้พี่อามเข้าใจ และหาจุดที่เข้าใจใกล้ๆกันไม่ต้องตรงกันหรอก มันไกลเกินคำนั้นแล้ว
ความเข้าใจสำคัญมากในชีวิตคู่ถึงแม้จะจบลง ไม่งั้นคนที่จะเข้าจะออก จะวุ่นวายมากๆ
เมคุยแบบคนเข้าใจโลกและการพูดคุยเราเป็นไปด้วยดี จะติดก็ตรงชุดเดรสเมนี่สิ มันรัดจนน่าอึดอัดและบางที
เสื้อมันรัดจนบราไปรัดหัวนมจนจะขึ้นเป็นเม็ดอยู่แล้ว หรือผมเห็นแล้วมันจินตนาการไปถึงตอนเมไม่มีเสื้อผ้าแล้วก็ไม่รู้

มันรัดซะจนผมอึดอัดแทน เมลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมมองตามหลังไป รอยจีสตริงที่มันขึ้นรางๆนั้นทำเอาผมปั่นป่วนใจ

เมยิ้มสวยและเสน่ห์แรงมากๆ เมบอกว่าได้สิ กะจะคุยกับพี่อามเหมือนกัน เพราะรำคาญความที่พี่อามพยายามเอาชนะเหมือนกัน
เมยิ้มแล้วบอก คุณไม่ต้องห่วงหรอก เมจัดการได้ ว่าแต่คุณพักที่ไหน
ผมบอกชื่อที่พักไป เมบอกกลับพรุ่งนี้สิ พร้อมกัน
ผมบอกว่าผมขับรถมาจะกลับพร้อมกันได้ไง เมบอกเดี๋ยวให้คนขับรถขับรถของคุณกลับไป คุณมาขับรถให้เม
ผมบอกไม่เอาหรอก ให้ผมขับอัลพาด โดยมีเมนั่งหลังเนี่ยนะ
เมบอกว่าเมนั่งหน้าด้วยก็ได้ย่ะ

เมมีงานมามอบอะไรสักอย่างให้สมาคมอะไรสักอย่างที่จังหวัดนี้ มอบกลางวันแล้วก็กลับ
เรานั่งคุยกันจนร้านอาหารเกือบปิด เมบอกว่าพาเมเที่ยวหน่อยสิ อยากเที่ยวกลางคืนบ้าง
เที่ยวแบบไม่มีคนรู้จักอ่ะ เมไม่เคยเที่ยวอะไรแบบนี้เลย
ผมนึกสนุกอะไรขึ้นมา ผมเลยถามเมว่า จะเที่ยวแบบไหน
เมบอกว่าพาไปที่ที่ไม่เคยไปสิ เมอยากไปเที่ยวแบบไม่เคยเที่ยว
ผมยิ้มหวานๆให้เมบอก ได้เดี๋ยวจัดให้ เมบอกเสียดายนะ ฟินกลับไปก่อนอยากให้ฟินอยู่ด้วยจัง

ผมถามว่าทำไมล่ะ เมบอกฟินยคุยสนุกน่ารัก ผมถามเมว่าแล้วไม่หึงฟินเหรอ พี่อามอยากได้ขนาดนั้น
เมบอกว่า ฟินมีเสน่ห์อ่ะ ไม่แปลกหรอกที่พี่อามอยากได้ เมเป็นภรรยาเค้ามาก่อน ดูก็รู้ เมยังอยากได้ฟินเลย
ผมยิ้มตาโต หืมมมม แปลกๆนะเรา เมตีมาที่แขนผมบอกบ้า ชอบจับผิด

ผมนึกว่าจะไปที่ไหนดีนะ  เมต้องมารยาทดีแค่ไหน เรียกตัวเองว่าภรรยา
เป็นเราๆก็คงพูดแบบสนิทๆว่าเมีย เมขอตัวไปโทรหาลูกๆแป๊ป
ผมเลยโทรหายัวว่า มีเพื่อนผมมาอยากพาไปเที่ยวแปลกๆ คุณหนูไฮโซเลย มีที่แนะนำไหม
ยัวบอก มีของไม่ขาดเลยนะคนนี้ ระหว่างนั้นผมถามยัวว่าพาไปดูร้านเมื่อคืนได้ไหม ยัวบอกได้เดี๋ยวบอกเด็กให้ แต่ยัวติดธุระนะ
ผมบอกได้ๆๆ ไว้ไปเจอกันที่รีสอร์ทนะ ยัวบอกอืม...เหมือนจะคิดอะไรแต่ก็ไม่ตอบอะไร

เมถามผมว่าต้องใส่ชุดไหนไปเที่ยวเที่ยวแบบไหนอ่ะ ผมบอกว่าเมแต่งโป๊ๆเลย เดี๋ยวจะพาเที่ยวแบบเมเป็นนักท่องเที่ยวเลย
ไม่ต้องพูดไทย ผมจะทำตัวเป็นไกด์ ดีมะ  เมบอกได้ๆๆ ขอไปเปลี่ยนชุดก่อนนะ
เมลงมาตอนแรกเป็นชุดเดรสรัดรูปสรนู้ดยาวลงมาถึงเข่า แล้วก็ส้นสูงสามนิ้ว ดูเหมือนจะไปเดินที่ ฌอง เอลิเซ่มากกว่า
ผมบอกว่าขอเป็นชุดคอลึกๆแบบบนี้ล่ะ แต่ขอเป็นชุดสบายๆเดินตลาดนัดได้ไหม
เมทำหน้าคิดนิดนึงแล้วก็ขอขึ้นไปบนห้องอีกที

ผมไปนั่งรอที่บาร์ เมลงมาพร้อมกับเสื้อที่คอลึกมากและมีซับบางๆ เห็นร่องอกและบราสีดำ
ผมสั่งเครื่องดื่มมาให้เม เป็น จินโทนิค บอกบาร์เทนเดอร์ว่า จินหนักๆ
ผมบอกให้เมซดรวดเดียวเลย เมทำตาม วาบเดียวเมหน้าแดงเลย
ใช่ครับ ผมกำลังจะจัดสามกษัตริย์ให้เม ผมบอกเมว่าไปถอดบราออกสิ อยากตื่นเต้นอยากทำอะไรสนุก ใส่บราไม่สนุกหรอก
เมถามว่าเอาแบบนั้นเหรอ ผมบอกใช่

เมหายไปถอดบรามา ตอนเมเดินออกมาหน้าอกกระเพื่อม คนที่บาร์ถึงกับหันเลย
เมเดินมาหน้าแดงกว่าเดิมอีก มานั่งที่โต๊ะปุ๊ปบอกว่า อย่าพึ่งไปนะ ขอนั่งทำใจก่อน
คนแยะอ่ะ เมเขิน

ผมบอกว่าเขินงั้นกลับห้องไหม เมทำหน้าจมูกย่นบอกไม่เอา ไปก็ได้
เราเลือกรถสองแถวที่มันรอบๆตัวเมืองเพื่อไปลงที่วอลค์กิ้งสตรีท มันคราคร่ำไปด้วยนักท่องเที่ยวและเมก็เป็นหนึ่งในคนที่สวยและมีคนมองมากสุด
ผมไปสั่งเหล้าชอตใบาร์ให้เมดูหน้าตึงๆไปอีก
มีเด็กที่บาร์ถามผมว่า นี่จีนหรือเกาหลีพี่
ผมยิ้มแล้วบอกว่า ญี่ปุ่นว่ะ เด็กบอก เแฟนพี่เหรอ ผมบอกปล่าวพี่เป็นไกด์
เด็กมองนมเมอย่างไม่เกรงใจพร้อมกับบอกว่า โหแต่งตัวแบบนี้พี่ได้แน่ๆ
ผมบอกว่าไม่หรอก เขาชอบแต่งตัว เดี๋ยวไปส่งโรงแรมก็แยกย้ายแล้ว เขาบอกแล้วกลับไม่ดึก เด็กชงเหล้าส่งมาบอก จบแก้วนี้พี่ได้แน่นอน ไม่ยาก
พร้อมกับส่งเหล้าให้เม บอกว่าฟรี ฟอร์ เซ็กซี่เลดี้ ผมเห็นลีลาไอ้นี่แล้ว ไม่เบา
ผมบอกเมว่า อ่อยไอ้นี่เล่นไหม

เมกระซิบว่าเอาจริงเหรอ อ่อยยังไงอ่ะ
ผมบอกก็คุยไป นมหกไป ไม่ยากหรอก เมบอกเหรอ เมก็คุยตอบเป็นภาษาอังกฤษกับไอ้หนุ่มบาร์นั่น
ผมเดินไปๆมาทำเป็นไม่สนใจ มันส่งเหล้าให้เมอย่างหมายใจเลย

อาการเมเปลี่ยนไวมากๆ ตอนนี้คือหัวเราะอารมณ์ดีแต่ตาฉ่ำ นมต้มก็หวี่ยงไปมาน่าขยำ
ผิวขาวๆแบบผู้ดีตัดกับเสื้อและกางเกงที่เห็นแก้มก้นเล้กๆ
เมนั่งที่เคาร์เตอร์โน้มตัว บางจังหวะเห็นขอบจัสตริงโผล่มา ผมถึงกับตื่นตัวเล็กๆ

ผมเริ่มเห็นเมเมาแล้ว เลยบอกว่ากลับเถอะ แต่ไมบอกว่าเดี๋ยวก่อนสิกำลังสนุกเลย แต่ลิ้นเริ่มอ่อนแรงล่ะ
ผมรู้สึกว่าไอ้หนุ่มนี่กำลังเคลมเมล่ะ
ผมบอก กลับเถอะเป็นภาษาอังกฤษแข็งๆ เมเลยทำหน้าเง้าๆบอก it's Ok ไอ้หนุ่มนั่นบอกเดี๋ยวผมไปส่งครับ
ผมยืนดุดบุหรี่มองมัน ตามประสาคนกลางคืนถ้าจะได้ต้องทำไว
มันหันมาถามผมว่าถ้าพี่ไม่เอาผมเอานะ หรือพี่จะให้ผมต่อ

ผมแม่งทิ้งบุหรี่ขยี้กับพื้นเลยว่าเจอคนจริงแล้วกู
เมเดินออกมากับผมแบบหน้าบึ้งๆน่ารักมาก ผมกระซิบว่าเมคุณโดนมันวางยาแล้ว มันมอมคุณรู้ป่าว
เมตอบผมว่า ก็มีคนบอกว่าให้เมอ่อยๆไง จำไม่ได้เหรอ แล้วเมก็จูบผมกลางถนนเลย เมบอกผมเบาๆว่าเมอยากแล้วอ่ะ
เมอยากแบบตื่นเต้นอ่ะ เมมองผมตาเยิ้มเลย

ผมถามตื่นเต้นแบบไหน เมบอกอะไรก็ได้ตื่นเต้นอ่ะ หาคนมาเอาเมก็ได้ เมอยากลอง
สิ้นคำนี้ของผมปงาดเต็มตัวเลย
เมเอามือลงไปจับหัวเราะคิกคักเลย เมบอกว่าพาเมไปเที่ยวหน่อยยย

ผมถอนหายใจแล้วคิดอะไรบางอย่าง ผมพาเมเดินกลับมาที่ถนนคนเดินอีกที
ผมพาเมเข้าร้านนั้น ออกร้านนี้จนเมเดินเอียง
ผมพาเมเข้าไปในคลับที่นึง
ผมพาเม เข้าไปนั่งในบาร์สลัวๆ มีผู้หญิงขึ้นมาเต้นโชว์สลับไป เมนั่งซบผมฟังเพลงไปมืดๆ
ด้วยความเมาบวกกับความอยากลอง เมค่อยๆไล้ติ่งหูผมขึ้นมาช้าๆ
เมดูดคอผมดังจ๊วบบบ แล้วก็เอามือมาขยำตรงกางเกง ขณะที่ผมกำลังสั่งเครื่องดื่ม
เด็กเสิร์ฟผู้ชายอมยิ้มเลย ผมสั่งเครื่องดื่มไป บวกถั่วทอดนิดหน่อย
เมลุกขึ้นมานั่งตักผมแล้วก็เอามือผมมาคลึงหน้าอกตัวเอง เมบดถูๆไถอยู่ย่างนั้น จนเครื่องดื่มมา
ผมเลยดึงเสื้อเมใกว้างขึ้นอีกเพ่อให้เด็กเสิร์ฟดู เด็กอมยิ้มเบาๆ แล้วก็ถอยไป
เมพยายามนัวเนียผมอยู่แบบนั้น มันตื่นเต้นดีเพราะมีคนมองแต่ผมก็กลัวว่ามันจะตื่นเต้นไปถ้าเมเมาไปไกล
แล้วผมก็ฟิวส์ขาด เมื่อเมนั่งครอ่มหันหน้ามาหาผมพร้อมกับเอานมมาบดปาก
ผมก็ลิ้นและแากลงไปแทบจะพร้อมๆกัน เมเกร็งเอวห่อตัวกดนมแน่นเข้ามากับหน้าผม

เราไซรส์กันไปมาสักพัก
ผมเลยพาเมออกมา ตอนเมเอาขาพดาผ่านไป ผมเห็นน้ำใสๆไหลย้อยลงมาตรงขาเลย

ผมเเลยคิดว่าพาเมกลับดีกว่าวันนี้สนุกพอแล้ว แล้วก็เดินผ่านร้านแรก ไอ้หนุ่มบาร์คนนั้นยืนดูดบุหรี่อยู่พร้อมกับทักเราว่ากลับแล้วเหรอครับ

เมที่ตอนนี้ป้อแป้ไปครึ่งแล้ว ยิ้มตาเยิ้มเลย
ผมเลยบอกว่า ช่วยพี่ประคองหน่อยดิ เขาตัวหนักมาก ผมขยิบตาให้ไอ้หนุ่มนั่นเบาๆ
พอมันเข้ามาช้อนประคองเม หมับแรกมันเอามือประคองเต้านมเมเลย
ผมตกใจเหมือนกัน เมเองก็สะดุ้งแต่ก็หันมามองแบบไม่พอใจ แต่ไอ้หนุ่มนั่นตีซื่อประคองเมเดินไป
เมหันมามองหน้าผม ผมก็เลยกัมลงไปจูบเมช้าๆ เมแลกลิ้นออกมาจูบตอบ เสียงหายใจอืมมมม อืออออ

ผมปล่อยจูบเมออกมา ไอ้หนุ่มนั่นเอามือคลึงหัวนมเม พร้มกับลูบผ่านเบาๆประคองเต้เมอย่างทนุถนอม
เราเดินมาถึงปากทางจะเรียกรถ ไอ้หนุ่มนั่นก็ยังประคองเมไว้ไม่ห่าง เมนั้นตอนนี้หน้าตาเหยเกมาก
อาจจะเพราะรู้สึกอึดอัดที่โดนใครก็ไม่รู้มาแตะตัวและพยายามจับโน่นนี่เธออยู่ แต่ก็ไม่ได้ขัดขืนมากเพราะเมาหนักแล้ว

รถสองแถวมา ไอ้หนุ่มนั่นประคองเมขึ้นรถ ผมเห็นมันขยำนมเมไปทีนึง มันบอกผมว่า มีอะไรเรียกได้นะครับพี่
ผมยิ้มๆขอบใจ พอสองแถวออก ผมปลดเสื้อเมลงให้มันเห็นพร้อมกับเอามือขยำ มันเอามือกุมหัวพร้อมกับทำหน้าตาโต แล้วมันก็ยกนิ้วให้ผม
ผมจับเมนั่งแทบจะถอดเสื้อบนท้ายสองแถวที่มันพาเราวิ่งลัดเลาะไปมาในซอยเล็กๆ
จนมาถึงรีสอร์ทของยัว
พอรถจอด เมบอกผมว่ามีอะไรกันตรงนี้ได้ไหม เมอยากลอง ผมหัวเราะแล้วก็พาเมเข้าไปในรีสอร์ท

ผมพาเมเข้าไปที่ห้อง เมนั้นเครื่องร้อนเต็มที่แล้ว ผมคิดแค่ว่าไหนๆพาเมมาแล้ว ก็ไหนๆเลยละกัน
ผมพาเมไปพักห้องใหญ่สุด มีพูลวิลล่าส่วนตัว เรียกง่ายๆก็ โซนในที่อยู่กับฟินกับตองเมื่อคืนล่ะ
ผมพาเมไปนั่งที่เก้าอี้ชายหาดแล้วบรรจงค่อยๆถอดเสื้อเมออก หน้าอกล้นมือที่มีหัวนมชูชันคู่นั้นดีดผึงออกมาสวยงามมาก
ผมบรรจงถอดกางเกงขาสั้นของเมออก จีสตริงสีเนื้อบางๆเห็นทะลุปรุโปร่งมีคราบขาวๆติดอยู่ เมื่อผมดึกกางเกงในออกมันก็ยืดเป็นทางยาวตามมาถึงหัวเข่า

ผมเอาลิ้้นไล่ตามทางน้ำยืดๆนั้นย้อนกลับไปที่ต้นทางซึ่งตอนนี้ที่ร่องของเมนั้นขมิบไปมาและมีน้ำไหลออกมาช้าๆ
เสียงเมกัดปากร้องอื้มมมมมมมพร้อมกับถอนหายใจดังยาวทำของผมตื่นตัว
ผมลากลิ้นไปที่ร่องที่มีน้ำฉ่ำๆของเม วันนี้มันมีกลิ่นคาวประหลาดๆ
ผมเกร็งลิ้นแล้วเอาทิ่มลงไป เมยกตัวลอยขึ้นมาร้องอําาาาหหหหหหาาาา โอยยยยยยย เสียวว ใจจะขาด
ผมตวัดลิ้นไปที่เม็ดติ่งของเม เมดิ้นพราดๆอยู่บนเตียงชายหาด เมชันเข่าขึ้นสูงแล้วบีบผมไว้กับซอกขา
นาทีนั้นผมไม่สนอะไรแล้ว เมดีดตัวไปมาร้องกรี๊ดดดเมื่อมันเสียวมากๆ
เมหอบหายใจแรงขึ้นร้อง อึ๊ยหหหหกัดฟันแน่นแต่ก็ยังมีเสียงดังออกมาผมเร่งลิ้นลงไปจนเมนั้นส่ายหน้าไปมา ไม่ไหววววแล้วว
โอ๊ยยยหหหหหห เมแอ่นเอวขึ้นพร้มกับผลักหัวผมออก หลับตาพริ้มมมหายใจขาดเป็นห้วงๆๆ เมกัดปาก เอามือไปจับนมตัวเองแน่นเลย เสียงหอบหายใจเมดังไปทั่วสระเลย
พอทุกอย่างสงบ ผมนั่งมองเมที่นอนเอียงตัวบิดด้วยความเสียวกระสันนั้น อย่างเร้าใจ เมพูดทั้งๆที่หอบว่า เสียวใจจะขาด

ผมลุกขึ้นยืนผึงเลย เมคว้าคอผมลงไปจูบช้า เอาลิ้นแลกมาในแก้มผมลิ้นร้อนๆของเมพันเกี่ยวไปมาจนน้ำลายไหลออกมาทางุมปาก
เมกระซิบข้างหูผมว่าเมอยากโดนรุม อยากโดนเอาแล้วมีคนอยู่แยๆอ่ะ
ผมลุกขึ้นจับเมหันหลัง แล้วก็โก่งก้นเมขึ้น ผมฟาดไปที่ก้นเมอย่างแรง เมร้องซี๊ดสสส ไม่เอาเจ็บบบ
ผมไม่สนเสียงเมร้องเลยยย ผมกดหัวเสียบพรวดเข้าไปในร่องที่เปี่ยมน้ำของเม ผมกดตัวทาบลงไป กระแทกช้าๆสาวลากไปช้าๆ พอเมยกก้นตามมาก็กระแทกสวนลงไป

ผมกัดหูเมแล้วถามเมว่า ไปแอบเอากับใครมา เพื่อสร้างอารมณ์ เมส่ายหน้าขัดขืนน บอกปล่าววววซี๊ดสสสส
ผมกระแทกไปอีกทีแล้วบีบคอเม ถามว่า ไปแอบเอากับใครมาบอกมา มาร้องซีสสสสสส ยยย สสสสส เสียงสั่นในคลอ ตัวสั่นนเลย
ผมเลยบอกว่าบอกมาเดี๋ยวนี้ ผมเอื้อมเอามือไปขยำนมเมเต็มแรง เมร้องกร๊ดดดดิ้นสะบัดตัว จนของผมหลุดออกมา
ผมเปลี่ยนเป็นเปลี่ยนรูใหม่ ผมกดไปที่ร่องตูดเมช้าๆ มันเข้าไปได้คาตรงหัวหยักเมดิ้นร้องไห้ น้ำตาไหล
ผมบังเอามือขยำนมอยู่ บอกมาาาา ผมเอานิ้วชี้กับนิ้วโป้งบี้ไปที่หัวนมของเมแรงๆ เมร้องกร๊ดดดสะบัดไปมา ทำให้หัวของผมจ่อเข้าไปคึ่งแล้ว มันฝืดมาก
เมนั้นร้องไห้ออกมาเลย เจ็บบบบไม่เอาาาา ผมเองก็แสบบบแต่ก็เอาค้างไว้ แต่เมก็ดันสวนก้นขึ้นมามเตัวกระตุกเกร็งสั่นเป็นเจ้าเข้า

ผมถามเมว่าไปให้ใครเเอาทำไมไม่บอก กะว่าถามเสร็จแล้วจะเปลี่ยนท่า แต่สิ่งที่ผมได้ยินคือ...เสียงกัดฟันนนแน่นส่ายหน้า
เสียง....ต.....อ.........งงงงงงง รอดไรฟันออกมา
อ๊หหหหาาาาาาาาแล้วของผมก็ผลุบลงไปรูก้นเมหัวมันผ่านเข้าไปแล้ววว แต่มันแน่นมาก
ผมทำตัวนิ่งๆไว้ ผมทบทวนสิ่งที่ตัวเองได้ยินแล้วก็ไม่แน่ใจ ผมรู้สึกฉุนเล็กๆ กดลำลงไปช้าๆ มันแน่นและเจ็บมากๆ
แต่ผมรู้สึกว่าผมกำลังสูญเสียผู้หญิงในชีวิตไปพร้อมๆกันสองคน เหรอเนี่ยย

มันเข้าไปได้ครึ่งลำ แต่เมนั้นหายใจหน้าซีด ไม่ไหว เอาออกไปปปปป
ผมก้อมลงไปบีบคอออ ถามว่าได้กะตองแล้วเหรอ เมร้องฮือๆๆปล่าวววว ผมถามต่อแล้วยังไง
เมถอนตัวออกมาจากผมนอนหอบหายใจบอกว่า ฟินส่งรูปคนชื่อตองกับแฟนมีอะไรกันมาให้ดู
ก็นั่งดูมาตลอดทางเลยมันรู้สึกมีอารมณ์ ตองหุ่นดีมาก แฟนตองก็หุ่นดี

ผมเอื้อมไปหยิบโทรศัพท์มาบอกว่า แล้วได้เห็นภาพนี้ไหม เป็นภาพฟินกับตองมีอะไรกัน
เมทำท่าตกใจ ยังไงอ่ะเนี่ยยย แต่ก็ยังหอบหายใจอยู่
ผมเล่าเรื่องคืนก่อนให้เมฟัง เมอมยิ้มช้าๆ พร้อมพูดว่า แย่แล้วเราโดนเด็กรุ่นหลังแซงเอาซะแล้ว
รอยยิ้มเยาะเย้ยปนขำๆของเมทำเอาผมอมยิ้มไปด้วย ผมบอกไม่หรอก เมยังไม่ได้เสร็จตอง เมทำปากเบ้บอกว่า ไม่แน่น้าาา ล่ำหล่อโอ๊ย ละลาย
ผมกดลำของผมสวนเข้าไปอีก เมร้องอึ๊ยยยอยู่ในลำคอ ส่ายก้นพยายามหนีด้วยความเจ็บปวด
ผมถามว่าอยากโดนตองเย็ดเหรอ มทำท่าตกใจเพราะผมไม่เคยพูดคำหยาบกับเมเลย
ผมกดลำลงไปอีกมันแสบมากแต่มันก็สะใจลึกๆดี เมดื้นพราดด น้ำตาไหลลงมาที่ขอบตาบอกเจ็บๆๆๆๆ
ผมกดลงไปมันมันเข้าไปจะมิดแล้ว เมหน้ามืดหายใจติดๆขัดๆร้อง โอ่ยยหหหห หอบหายใจเหมือนใจจะขาด
เมส่ายหน้าบอกไม่ไหวเมจะเป็นลมแล้ว ผมยังเอาค้างไว้

ผมบิดตัวก้มลงไปจูบหน้าอกเมแรงๆ พร้อมเอาลิ้นดุล เมร้องซี๊ดสสส โอ๊ยหหหห แอ่นอกมาให้ผมดูด 
เมกัดปากแน่น ร้องอึ๊หหห ในขณะที่ผมดูดนมสวยๆของเม เมก็เอานิ้วล้วงลงไปคลึงที่เม็ดของตัวเองไม่หยุด
เมร้องครางตลอดเวลา แล้วเมก็เอานิ้วมาใส่ที่ปากผมให้ดูด เมบอกว่าต่อยๆใส่นะเมเจ็บ
สิ้นคำว่าเมเจ็บผมกระแทกพรวดเข้าไปจนสุด เมร้องอ๊อกก..........นิ่งไปแล้วก็กระดกก้นสวนกลับมาสี่ห้าที แล้วก็ตัวสั่นกระตุกร้องอี๊ยยยยยยห์

รูตูดเมมันตอดรัดผมมากจนผมเกร็งไปด้วย มันเลยเกลายเป็นเราเกร็งเข้าหากัน มันยิ่งเสียว เมร้อง อียยยยยยย อี๊ยยยยหหห อี๊ยหหหห โอยยยหหห
ผมขยับจะเอาออกมาช้าๆ เมก็ยกก้นลอยตามา ผมกดลงไปช้าๆ ตอนนี้เมดิ้นพราดๆๆร้องไม่เป้นภาษาเสียงหายใจเมคือจังหวะเดียวกันกับร่่างกายกระตุก
ผมหูอื้อขึ้นมาหน่อยๆมันรัดและเสียวมากๆ

ผมบอกเมผมจะไม่ไหวแล้ว เมกัดเสื้อตัวเองแน่นพยักหน้าอือออยยยย
ผมยกก้นขึ้นกระแทกสวนเมลงไป ปั่ก ปั่ก ปั่กๆ เสียงเนื้อกระแทกก้นเมมันแน่นมากๆ เมร้องโอ๊ยหหห ๆๆ เสียงหายไปในคอเลย
ผมเกร็งครั้งสุดท้ายกระแทกลงไปพร้อมน้ำที่พรั่งพรูออกมาเข้าใส่ในรูตูดเม
ผมนอนทับเมลงไป เมหายใจรวยรินตาลอย น้ำตาไหลลงมาเลอะมาสคาร่าไปหมด เมนอนตัวสั่นๆเลย ผมลุกมาประคองเม
เมพลิกตัวมานอนหงายมองสภาพตัวเอง น้ำไหลเป็นทางเลย เมบอกไม่เอาแล้วนะ เมใจจะขาด
ผมก้มลงไปจูบเมช้า เมเอามือมารูดของผมเล่น มันยังแข็งอยู่เลย

เมถามผมว่าคุณชอบไหม ผมบอกว่าเสียวแทบขาดใจเลย
เรานอนคุยกันสักพัก
ผมพาเมมาล้างตัวริมสระ ระหว่างที่เราล้างตัวกัน

ผมชะเง้อไปเจอยัวกลับมาพอดี
ผมเลยเดินไปจูงจูงมือยัวมาโดยไม่ถามเลย
ผมไม่ดูอะไรเลย จนยัวบอกว่ารอเดี๋ยว สิ้นเสียงพี่อามก็โผล่มา
ผมยืนตาค้างพูดอะไรไม่ถูก ยัวเองก็ไปไม่ถูกเช่นกัน ใจเต้นระส่ำมากพี่อามไม่พูดอะไร
เดินมาหาผมบอกแค่ว่า พาพี่ไปกินไวน์กับเมียเก่าพี่หน่อยดิ

พี่อามเดินนำหน้าผมเข้าไป โดยที่ยัวเดินตามเข้าไปในโซนนั้น
มันจะมีเหตุการณแบบนี้เกิดขึ้นในชีวิตเราสักกี่ครั้ง ผมปรับอารมณ์ไม่ถูก แต่มันก็ไม่มีอะไรถูกต้องทั้งนั้นล่ะ

ผมต่อบุหรี่จุดดูดมันตรงข้างสระนั่นล่ะรอดูทุกอย่างดำเนินไป
พี่อามเดินเข้าไปตรงเม เมร้องอุ๊ยพี่อาม
พี่อามบอกยัวว่าไปเอาไวน์มาทานกันดีกว่า ไงมากะใครเรา มีคนพามาที่แบบนี้แล้วเหรอ เมทำหน้าตาหยิ่งๆแล้วก็ยิ้มมุมปาก

ยัวบอกว่า คุณนี้หาเรื่องเก่งจริงๆเลย ผมบอกว่าให้เค้าคุยกันเองเถอะ
ผมบอกว่าผมเห็นด้วย
ผมกับยัวออกมานั่งข้างนอกอีกมุมนึง ยัวรินวิสกี้ให้ผม แล้วก็เอาไวน์ไปให้พี่อามกับเม
ผมนั่งกินวิสกี้รอ ก็เลยแชทไปหาฟินว่าถึงบ้านรึยัง ฟินถ่ายรูปส่งมาว่าอยู่กับตองในร้านอาหารแห่งนึง
ผมดูแล้วก็ได้แค่ส่งคำว่าว้าวกลับไป แต่ก็อดใจไม่ไหวบอกว่าอย่าหักโหมนะเดี๋ยวเพลีย
ฟินถ่ายรูปแลบลิ้นกลับมาให้ พร้อมกับบอกว่ามาคุยงานย่ะ
แล้วก็ปิดแชทไป

ยัวหายไปสักพักเลย ก็เดินมาตามผม ว่าพี่อามเรียกให้ไปนั่งคุยตรงนั้น
ผมบอกว่าเอ้าทำไมล่ะ ยัวทำท่าเหนื่อยๆ เมื่อกี๊ก็กินมาแล้วอ่ะ ยัวไม่อยากินแยะปวดหัว
ผมเลยบอกว่า งั้นนั่งนี่ล่ะ ยังไม่ทันหมดเสียง เมก็เดินมาทั้งชุดโปีๆนั่นล่ะ บอกว่ามานั่งด้วยกัน
คุณยัวเชิญนะคะ

เราสองคนเลยได้แต่มองหน้ากัน

พี่อามนั่งคนละฝั่งกับเม ผมจะเดินไปนั่งข้างพี่อาม เมฉุดมือไว้ มานั่งข้างเมสิ เอ๊...
ส่วนยัวก็มานั่งข้างพี่อามแทน บรรยากาศมันแปลกๆ พี่อามหันไปบอกยัว คุณยังใส่เสื้อผ้าอยู่เลย ถอดเป็นบิกินี่สิ
ยัวเลยถอดเสือออก บราแบบไม่มีบังทรงมีหัวนมดันมาเป็นเม้ดกับจีสตริงสีดำ ที่ผมเห็นนั้นมันเซ็กซี่ดีจริงๆ
เมชมว่า ยัวหุ่นน่าฟัดจัง ผมเลยบอกว่า นมแน่นนมากเลยนะ เมเลยเอามือผมไปจับนมตัวเองต่อหน้าพี่อามเลยว่า แน่นกว่าเมอีกเหรอ
ผมชักมือกลับแทบไม่ทัน

ทุกคนถึงกับหัวเราะออกมา พี่อามบอก เฮ้ย คุณไม่ต้องกลัว ผมเลิกกันแล้ว ผมมามอบของมูลนิธิด้วยกันพรุ่งนี้ยังมาคนละคันเลย
ผมไม่ตอบอะไร
เมบอกว่าใช่ อย่าซีเรียสสิ แล้วเมก็ลุกมานั่งตักผม เป็นการนั่งแบบเอาร่องนาบไปบนของผมเลย คือจงใจน่ะล่ะ
เมซดไวน์ไปเกือบครึ่งขวดรวดเดียว เมนั่งแอ่นหลังพิงซบมาทางผม พี่อามจ้องตาไม่กระพริบเลย
เมขยับเอวช้าๆ แล้วก็เอากลีบบดลงมาบนท่อนของผมที่ตื่นตัวช้า มือนึงก็เอามือมาจับมือผมไปจับนม อีกมือนึวก็เอานิ้วดึงนมตัวเองแรงๆๆ
เมไม่ร้องออกมาเลย แต่หายใจแรง แล้วก็กลั้นหายใจเอาไว้
แถมยังจ้องพี่อามแบบไม่กลัวเลย พี่อามทำท่าจะขยับออกไป ผมมองหน้าพี่อามส่ายหน้าว่าอย่าไป แกหน้าตาฉงนนิดนึงก็นั่งอยู่ต่อ

เมบดคลึงไปเรื่อยๆแล้วก็ เอามือจิกหัว ผมให้มาดูดนมๆ ผมกัดไปเบาๆเมร้องอ้าๆๆๆ
เมพลิกตัวหันกลีบที่ทีน้ำเปียกอยู่ในร่องไปทางพี่อาม แล้วก็ก้มมาเลียที่ปลายของผมช้าๆ
เมเอาลิ้นไต่ระริกๆจากโคนขึ้นมาที่ปลายหัว ผมทำท่าสัญญานมือและปาก ให้พี่อามเข้าใจ
แล้วให้พี่อามนั่งอย่าลุกไป
ผมเอามือข้างนึงลูบไปมาตรงก้นเมและอีกมือนึงขยำนม จริงๆก็คือกึ่งๆล๊อคเมไว้

ผมทำท่าบอกให้พี่อามเข้ามาใช้ลิ้นกับเม ผมบอกว่าช้าๆ พี่อามตอนนี้มีอารมณ์เต็มเปี่ยม ก้มหน้ามาช้าๆ แล้วหน้าพี่อามก็หายไปในร่องเม
เมมองไม่เห็นว่าเป็นใครแต่โดนจู่โจมแบบนี้ เมร้องอึ้มมมมมมมมมม อี๊ยหหห โอหหหหหยยยย
พี่อามดูดร่องเสียงดังซรู๊ดดดดดด เมก็ร้องซี๊ดสสสสสสสส์

เมยังอมของผมอยู่ ผลของการโดนใช้ปากอยู่ที่ร่องทำให้เมนั้นอมของผมแบบขึ้นสุดลงสุดเลียไปถึงไข่
ผมพยักหน้าให้พี่อามใส่ พี่อามทำท่าฉะงักนิดนึง ผมทำท่าบอกให้ใส่มาเลย
พี่อามยันตัวขึ้นแล้วก็เสียบพรดเข้ามาเลย เมหันไปมองหน้าพี่อามแล้วร้องอ๊ะหหห ทำท่าขัดขืนแต่ความเสียวมันก็พลุ่้งพล่าน
พี่อามขยับช้าๆ ผมบอกพี่อามอย่าเร่งๆ ค่อยๆนะพี่ เมฟุบหน้าลงมาที่แท่งของผม ไม่มีแรงอมต่อแล้ว
ผมเอื้อมมือไปบีบนมช้าๆ เมกอดผมไว้ถามผมว่าอยากเห็นเมโดนคนอื่นเหรอ ผมพยักหน้าบอกว่าอยากเห็นเมชัดๆแบบนี้ล่ะ
เมบอกได้ เมจะทำให้ดู เมหันไปให้พี่อามนอนลงแล้วก็ขึ้นคร่อมพี่อาม เมนั่งกดตัวลงไปช้าๆ
พี่อามนั้นหน้าตาสุขสมมาากๆ เมนั้นทำช้าๆสง่างามดั่งนางพญา เมปล่อยตัวปล่อยใจไปกับบรรยากาศและความเสียวตรงนั้น
เสียงเมหย่อนตัวลงมา ก้นเมกระทบกับหน้าขาพี่อามดังป๊าปๆป๊าป ได้อารมณ์มากๆ เมร้องครางตลอดเวลาเอามือไล้ไปตามร่างกาย ขยำนมสวยๆคู่นั้นอย่างเมามันส์

เมหันไปถามพี่อามว่า ชอบไหมคะ เสียวไหมคะ แต่ตามองผม ผมนั่งโด่อยู่อย่างนั้น ยัวหายไปตอนไหนไม่รู้
ผมลุกขึ้นยืนเอาจองผมใส่ปากเม เมเบือนหน้าหนี ผมจับปากเมบีบให้อ้าออกแล้วก้เอาของผมใส่เข้าไป
ผมรู้สึกได้เลยว่าเมบรรจรงใช้ลิ้นมากอาจจะด้วยอารมณ์หรืออะไรก็แล้วแต่ พี่อามนั้นขับเอวเมไว้ร้องเมพี่เสียวมาก จวนแล้ว
เมเอามือบีบมตัวเอง้างนึง แล้วก็เอามือจับลำของผมไว้ ส่วนเอวก็กระแทกป๊าปๆๆใส่พี่อาม
เมก้อนขึ้นมีน้ำยิดๆไหลตามาก็ประกบอกับพี่อามเสร็จพอดี แต่เมก็กระแทกก้นลงไปอีก 3-4 ที พี่อามนั้นเสียวตัวงอเลย

ผมผลักผมนอนลง พร้อมกับนอนราบลงมาแต่ก้นงอนๆก็พร้อมเสียบใส่ลงมา เมถามผมว่าเห้นเมโดนเอาแล้วเป็นไง
ผมยิ้มบอกชอบ เมเอามือจับของผมแล้วก็เอาเสียบเข้าของตัวเองไป
เมบอกชอบจัง อยากโดนอีก แล้วก็กัดมาที่ไหล่ของผมแล้วก็ยกก้นกระแทกลงมาไม่ยั้งเลย
เสียงอ๊าหๆๆๆ ซี๊ดสสส ป๊าปๆๆสลับกันไปมา เมร้องซีโสสส เสียว เสียว โอยหห โอ๊ยห จนผมใกล้จะเสร็จแล้ว แต่เมหมดแรงไปก่อนพร้อมกับตัวกระตก น้ำไหลเยิ้มออกมา
ผมจับเมนอนท่าหมา แล้วก็ ใส่ไม่ยั้งเลย โดยที่มีพี่อามดูดซิการ์มองอยู่ไม่ห่างตา เมร้องว่าแตกในเลย เมชอบบบ อ๊าหหหหหหหหห
แต่ผมชักออกมาแล้วแตกไปบนหน้าเม แล้วทุกอย่างก็สงบลง

มาช้าเพราะว่า พึ่งกลับมาจากฮ่องกงสดๆเลย ขออภัยในความล่าช้านะครับ พุดตุยกันแยะๆนะครับ อ่านทุกข้อความแต่อาจจะไม่สะดวกตอบ
ขอโทษจากใจจริง

a park

ต้องเเซนวิชกับพี่อามสักครั้งจะได้คลายใจ

Mistress Ple Love Love