ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #59

เริ่มโดย poongpong, พฤศจิกายน 27, 2019, 12:45:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elelle

เปลี่ยนไปเยอะจริงๆแต่อาจจะไม่ใช่ความจริงทั้งหมด

Mini Config

มาแล้วววววววว. กำลังรอเลย

ให้โอกาส มาตอบเพิ่ม
หลัง อ่านจบ นะครับ หลัง เที่ยงวัน ถ้า ไม่มี การแก้ไขการตอบ  จะโดนแบนการใช้งาน นะครับ เพราะตอบแบบนี้ ผิดเงื่อนไขการใช้งานบอร์ด จาก mod 

Surachat Namkem

Jim Lord

keatmano

ทุกคนดูไม่แคร์เรื่องชีวิตเซ็กส์เลย ...  ::Thinking::

super ohm

หายไปนาน
ก็คุณตอบ แบบนี้ไง ครับ นักประพันธ์ เขาถึงได้ หายกันไปนาน  หวังแต่จะเสพอย่างเดียว  พอตอนเมนท์ไม่ได้ให้กำลังใจ ผู้แต่งเลย แถมไม่พอ ยังไปตำหนิ เขาอีก  ว่าหายไปนาน 

san2503

รอบนี้หายไปนานระครับ บีกลับมาแล้วชอบมากครับยังร้อนแรงหนักๆเหมือนเดิม

TL

บีเปรี่ยนไปเป็นคนละคนเลยไปเจออะไมานิ

633sqd

บีเปลี่ยนไปเยอะเลย เมก็เริ่มเข้ามาบ่อยขึ้น จะไปยังไงต่อนะเราหกเจ็ดคน ::Grimace:: ::Shy::

poongpong

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2019, 08:35:43 ก่อนเที่ยง
ถึงจะดูว่า น้องบี มีไลฟ์สไตล์ ที่เปลี่ยนไปจากเดิม แต่ ตัวผมเองยัง มอง ว่า น้องบี ยังเป็นลูกแมวขี้อ้อน ของพระเอกอยู่ดีครับ  ไม่แปลกนะที่ ผู้หญิงสาวสวยคนนึง ออกมาใช้ชีวิต ยังต่างประเทศ แล้วจะเปลี่ยนไปเช่นน้องบี
    ในบางข่วง ของความรู้สึก ผมสัมผัสได้ถึง ความหึงหวง ห่วงหา ของพระเอกที่มีต่อ น้องบี ถึงแม้ว่า ปากจะบอกว่า น้องเขาเลือกทางเดินของเขาแบบนั้นก็เถอะ จริงแล้ว พระเอกหนะ ไม่อยากให้ บีเป็นแบบนี้หรอก ส่วน ที่มีอะไรกันกับทอม เท่าที่อ่าน มา จำได้ว่า บีกับทอม เคย ซัมติงกันมาครั้งนึงแล้วนะ จะโดนอีกก็ไม่น่าจะเป็นไร นอกเสียจาก แฟนคลับ อย่างผม จะอดหึงแทนพระเอกไม่ได้ นี่แหละ ::Shout::  เสียดายนะครับ ที่ช่วงเวลา แห่งความสุข ของ พระเอก กับน้องบี มันช่างสั้นเหลือเกิน ไฟแดงมากวนใจซะได้  เฮ้อ....แต่ก็พอทำให้หายคิดถึง ได้ อะนะ  อิอิ ::Cheeky::   ::JubuJubu::
   เอาเถอะ ไม่เป็นไร เพราะ กลับมา เมืองไทย พระเอกยังมี สาวๆ รอปลอบใจ  อย่าง เม กับ ยัว และที่สำคัญ เฟรนลี่ตัวจริง  น้องฟิน นี่หละ จะเยียวยาจิตใจได้ เป็นอย่างดี  เชื่อสิ  ต่อให้ ฟินกับตอง จะไปถึงไหนกันก็ตาม  ฟินก็ยังเป็นฟิน ของพระเอกอยู่วันยังค่ำ
   ปล. ร่ายซะยาวเลยเรา..... ไม่ใช่อะไรหรอกครับ เพราะความคิดถึงล้วนๆ  ขอบคุณ ไรท์มากๆ ครับ
ว่าแต่ หนึ่งสาวที่คอยตามอ่านในนี้ คือใครน๊าาาาา ::Hmmm::  ฟิน รึเปล่า   ::Bloody::   ::JubuJubu::

อะแฮ่ม อะแฮ่มมมมม

toy5599

thana7

ทุกคนมีชีวิตเป็นของตนเอง สักวันก็ต้องแยกกันไป

Kuma_77

toshiies

ดูแนวโน้มแล้วสาวๆน่าจะค่อยๆหลุดจากวงโคจรไปทีละคน หรือจะเป็นพระเอกเองที่หลุด

pddy2545

มีแอบสงสารแฮะ แบบนี้จะเหลือใครให้อยู่ด้วยล่ะ หรือว่า จะเป็น Friend with benefits กันแยยนี้ไปตลอด