ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #59

เริ่มโดย poongpong, พฤศจิกายน 27, 2019, 12:45:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ตลอดวันที่ผมเดินอยู่กับความสั่นไหวของยัว คอยเกาะแกะนมที่สั่นกระเพิ่มตลอดเวลา จนยัวยิ้มแบบดุๆบอกว่า ใจเย็นๆๆได้แน่ๆคืนนี้ ใจเย็นๆนะ
จนผมหลุดขำออกมาแรงๆ

ยัวชวนผมเล่นคาสิโนตอนค่ำๆ ใช่ เสื้อแบบนั้นล่ะ เล่นเอาเจ้ามือเสียไปหลายตาเลยทีเดียว
คนนั้นจบด้วยการ ผมกับยัวเปิดม่านกระจกบนชั้น 32 ของโรงแรมมีอะไรกัน โดยไม่ได้ปิดม่านเลย
มาเก๊าเห็นเราแน่นอน

ยัวฝากทักทายบีด้วยแล้วก็บอกวันเวลากลับ ยัวบอกแค่ว่าหลบมาสักพักก่อน ดีแล้ว
เรื่องมันวุ่นเกินไปแล้ว

ผมนั่งเรือมาก็อ่านหนังสือพร้อมกับเช็คนั่นนี่ เจอภาพที่บีอัพขึ้นแล้วก็แคปชั่นสั้นๆว่า ready !!!

ผมก็พร้อมแล้วเช่นกัน ...
บีมารับผมที่ท่าเรือเฟอรี่ ผมไม่ได้ถามอะไรมาก ไม่ถามก็คือไม่ถาม บีจะมากับใครหรือยังไงเป็นเรื่องที่ผมต้องไปเจอเอาเอง
ยัวส่งข้อความว่า อย่าหักโหมนะเดี๋ยวหน้าซูบไป ต.ม. จะไม่ให้เข้าประเทศ ผมส่งหน้าตามันเขี้ยวกลับไป

บียืนเด่นเป็นสง่าอยู่บนฝั่ง เรากอดทกัทายกันตามประสาคนไม่ได้เจอกันมาสักพัก
บีถามว่าหิวไหม ทานอะไรมารึยัง แล้วก็เว้นว่าหรือกินนมมาอิ่มแล้ว อิอิ
ผมตีตูดป๊าปไปทีบีทำหน้ากระเง้ากระงอดบอก โอ๊ย เจ็บนะ
บีบอกว่างั้นไปที่พักก่อนมะ แถวที่พักของกินเพียบ

เราลากกระเป๋าข้ามเรือข้ามฟาก มาที่โรงแรม เราถามนั่นนี่กันทั่วๆไปมาก จนบีเอ่ยถามว่า ไม่ถามเหรอว่าแฟนบีไปไหน
ผมบอกไม่ถามอ่ะ อยากบอกเดี๋ยวก็บอกเอง บีเงียบไป ผมก็ไม่รู้จะทำไงก็เลยถามว่าแฟนบีไปไหน
บียิ้มบอกเลิกกันแล้วอ่ะ แล้วบีก็เดินนำหน้าไปแบบยิ้มๆ สะโพกผายๆและก้นงอนๆนั้นดูเชื้อเชิญยิ่งนัก
บีบอกว่า บริษัทจ่ายให้อยู่ที่นี่เป็นอพาร์ทเมนท์ระดับโรงแรมเลย มีแต่คนต่างชาติที่มาทำงานที่นี่มาอยู่
เราเอาของขึ้นมาเก็บที่ห้องจะงหวะที่บีไขประตูผมก็โอบเอวเบาๆ บียิ้มมุมปากนิดนึงแล้วเอาเอวกระแทกมือออก
ผมเลยตีไปที่สะโพกบีทีนึง บีหันมาบอกว่านี่ เดี๋ยวจะอดนะ
ผมถามว่าอดอะไร บีบอกเดี๋ยวเหอะ นี่พึ่งจะแยกจากยัวมาเองนะ
ผมบอกยัวไม่ใช่บีนี่ แล้วพอเปิดห้องเข้ามา วิวที่บีเคยส่งไปให้ผมก็อยู่ตรงหน้านี่เอง

ผมร้องว้าววว วิวสวยเลย บีจัดการห้องหับเอาของวางแล้วก็บอกว่า ไปเดินเล่นกัน เดี๋ยวพาเที่ยว ผมรวบบีมากอดบี
บีถามว่าจะไม่เที่ยวเหรอ... แล้วผมก็กดปากลงไปบนริมฝีปากของบี บีเผยอริมฝีปากช้าๆ
แล้วค่อยเอาปากประกบกับของผมลิ้นอุ่นๆชำแรกมากระหวัดรัดในกระพุ้งแก้มเบาๆผมถอนการจูบนั้นไซรส์มาที่ซอกคอพร้อมกับดูดไปแรงๆ
บีเอียงคอให้ดูดพร้อมกับเสียงอึ้มมมมอกมาจกาลำคอเบาๆ
บีดันผมออกมือนึง แต่อีกมือก็กดคอผมไว้

ผมดันตัวไปช้าเพื่อให้บีนอนราบลงบนเตียง บีผ่อนตัวตาม แล้วก็จูบมาที่หน้าอกผมเบาๆ
ผมดึงเสื้อบีออก บียิ้มถามว่าไม่อยากไปเที่ยวไหนก่อนเหรอ
ผมตอบว่านี่ไงกำลังสำรวจเกาะฮ่องกงอยู่ ผมพูดพลางก็เอากางเกงออกจากตัวบี
จีสตริงสีดำตัดกับผิวขาวๆมันบวนใจจริงๆ ผมเอานิ้วลากลงไปในร่องแล้วกดลงไปช้าๆ น้ำใสๆก็พุ่งปริ่มออกมา
ผมหันไปมองแล้วบอกว่ามีคนไปเที่ยวก่อนผมอีก บีบอกบ้า แล้วก็กดหัวผมลงไปตรงกลางร่องนั้น
บีพูดช้าว่าเลียให้หน่อย หมดคำผมก็เอาลิ้นฉกลงไป บีร้องอ้าหหหหหห์ บีเอามือนึงลูบหัวผมไปมา
อีกมือนึงก็บี้ไปที่หัวนมตัวเองโดยที่ยังไม่ได้ถอดบราออกเลย บีดูร้อนแรงจังเลย บีแอ่นร่องหมุนไปมาบางทีก็แอ่นขึ้นมาบดกับหน้าผมร้องโอยววว ซี้สสสสส

เสียงลิ้นผมที่ละเลงลงไปในร่องมันดังกลบห้องเงียบๆได้ดีจริงๆ บีเอาอีกมือมาบี้เม็ดตรงหน้าผม หน้าจาเหยเกแต่เซ็กซี่มากของบีทำให้ผมไม่ไหวแล้ว
ผมขยับตัวจะลุกขึ้น บีกดหัวไว้เหมือนจะมองว่าให้ใช้ลิ้นที่เม็ดเล็กๆนั้น
ผมก้มตัวลงไปแล้วดูดแรงๆเสียงโอ๊ยยยยยยหหหหหหดังอยู่เป้นระยะๆแล้วบีก็ตัวกระตุกไป เสียงหอบหายใจบีแรงมากๆ
บีร้องว่าโอ๊ยหหห เสียววมากไม่ไหว
บีเอียงตัวไปหยิบถุงยางจากข้างเตียงมา แล้วใช้ปากใส่ให้ผมช้าๆ
ตอนที่ปากบีครอบถุงยางแล้วรูดลงไปพร้อมๆกับถุงยางที่ห่อท่อนของผมนั้นผมใจเต้นแรงมากๆ
จังหวะปากที่ครอบลงมากับลีลาตอนเอาผมทัดหูนี่นึกว่าดูหนังเอ๊กส์

พอใส่ลงมาเสร็จบีก็เลื่นตัวเอาลิ้นไล้ขึ้นมาจากโคนจนถึงกลางลำตัวผมผมพลิกตัวบีกลับให้มาอยู่ด้านบน

ผมดึงกางเกงที่ตอนนี้มีน้ำใสๆเยิ้มเต็มไปหมดหลบไปข้างๆ แล้วเอามาดีดไปที่เม็ดล็กๆของบีนั้น บีเอียงตัวนิดๆก้มหน้ากัดฟันร้องอึ๊ออหหห
ผมถูตรงนั้นไปมาช้าๆบีเกร็งตัวแอ่นขึ้นเหมือนจะให้มันโดนแรงๆแล้วผมก็ใช้จังหวะที่บีล่องลอยนั้นเสียบเข้าไป บีผวาเฮือกจิกแขนผมแน่นเลย
บีตัวสั่นแบบนั้นสักพักก็บอกว่า โอยยหหห เสียวจัง พร้อมกับหอบหายใจส่ายหน้ากลืนน้ำลายไม่เป็นจังหวะ ผมก้มลงไปดูดนม โดยมีมือของบีส่งหัวนมเข้าปาก
ผมเกร็งลำเอาไว้ให้กระดกงึกงึกต่อด้วยการดูดที่หัวนมแรงๆสลับกัน บีร้อง อึกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกงงงงงง อืยยยยยยยย

แล้วก็ปล่อย บีหอบหายใจบอก โอยยยยเสียวจะตายไหมอ่ะ
แล้วบีก็ผลักผมนอนลง บีค่อยๆจับของผมเสียบเข้าไปใหม่ช้าๆ แล้วบดลงมา
จากช้าๆบีก็บดเร่งขึ้นมาเร็วๆๆ ร้องอี๊ยยยๆๆๆๆๆ โดนไม่ยกก้นขึ้นเลย
บีบดยังงั้นเร็วมากๆๆ เสียงร้องอี๊ยยยยย ซี๊ดสสสสส อ่าาา ดังไม่หยุด บีเร่งจังหวะเร็วขึ้นเรื่อยๆพร้อมกับกดตัวลงมานอน
หน้าอกบีเด้งไปมาจนผมเตื้องเอ้มมือไปกำมันไว้บีเอามือมากุมมือผมอีกทีพร้อมกับกดลงมาแรงๆ
บีร้องอียยยยยยยยยยยยยยยอ่ะหหห แล้วก็ฟุบลงมาผมเสียวจนเกือบเสร็จ บียังหอบหายใจแรงอยู่

บีไซรส์มาที่ซอกคอเบาๆถามผมด้วยเสียงหอบๆว่ามันส์ไหม
ผมพยักหน้า แล้วพลิกบีคว่ำในท่าหมา บีหันมามองแล้วบอกว่า...เอ...าแรงงงงหหห แรงงงงงง นะ
เสียงหอบหายใจของบีทำให้ผมล๊อคเอวบีไว้ บีเคลื่อนตัวมาช้าๆ ผมเอา ของผมถูไปมาๆตรงร่องดึงเวลาไว้ให้บีดิ้นไปมา
บีส่ายก้นตามเหมือนจะให้มันตรงซะทีแล้วบีก็หันมามองคิ้วหมวดร้องซี๊ดสสสสสช้าๆ

บีพยักน้าบอกให้ผมใส่เข้ามา แต่ผมก็ยังยั้งไว้ผมเอาหัวหยักเข้าไปช้าๆแล้วก็คาไว้ บีดันตัวเพื่อจะให้มันเข้าไป
แต่ผมยันเอาไว้ไม่ให้มันเข้าแล้วพอบีถอนตัวไป ผมก็กดตามตูดมาบีฟุยลงไปกับเตียงแอ่นก้นรอการกระแทก
ผมฟาดไปที่ก้นแรงๆ บีร้องอ๊ะหห อ๊าหหหหหหหหห
แล้วก็กระแทกไปแบบไม่ยั้ง ตอนกระแทกผมก็ติดในใจว่านี่ต้องเอากันบ่อยแค่ไหนถึงมีถุงยางพกติดไว้
ผมเกร็งแรงทั้งหมดกระแทกไปไม่ยั้ง บีร้องโอ๊ยฟฟ โอ๊ยหหหสลับกับเสียงปั่ปๆๆๆ บีจิกหมอนก้มหน้ากรี๊ดไปกับหมอนก็เป็นนจังหวะที่
ความเสียวของผมแล่นขึ้นมาจนสุดกำลัง ผมอัดกระแทกครั้งสุดท้ายแล้วปล่อยตัวทับไป บีร้องโอ๊ยหหหหยยยยยแล้วก็ตัวกระตุกอีกทีแล้วก็ฟุบไป

เราหอบหายใจกันสักพักแล้วก็มองหน้ากัน บีมองหน้าผมนิ่งๆแล้วก็พูดมาว่าหายใจไม่ทันเลย
ผมหัวเราะบอกว่ารอมานานนะ
บีลุกขึ้นมานั่งพิงตัวบนผมบอกว่า มาอยู่เมืองนอกอ่ะดี ไม่มีใครสนใจ
ผมเลยถามว่าทำไมล่ะ อยากทำอะไรเหรอ
บีบอกว่าปล่าว แต่คนที่นี่มองคนไม่เหมือนคนไทยอ่ะ สบายใจกว่า
ผมเลยถามว่าแล้วทำไมถึงเลิกกะแฟนล่ะ บีบอกเริ่มเข้าใจฟินล่ะ ว่าไม่อยากผูกตัวเองติดกับอะไร
มันน่าเบื่อแล้วจ้องมานั่งเกรงใจกันอะไรก็ไม่รู้ แล้วก็หัวเราะ

ผมบอกตอนนี้ฟินก็สนิทกับตองนะ บีบอก ฟินสนิทกับตองมานานแล้ว เจอกันตลอด
ผมบอกทำไมผมไม่รู้เลยล่ะ บีบอกก็ไม่จำเป็นนี่คนเราก็มีเพื่อนหลายๆคนได้นี่นา
เพื่อนแบบไหนน้าา ผมทำเสียง

บีหันมามองหน้าผมถามว่าแล้วถ้าบีมีเพื่อนหลายคนแบบฟิน จะมองบีเปลี่ยนไปไหม
ผมนิ่งไปแต่ก็ตอบว่าไม่หรอก บีก็ต้องทำในสิ่งที่บีเลือกแล้วก็สบายใจสิ

บีหันไปมองหน้าต่างแล้วก็บอกว่า ก่อนหน้านี้บีไปปาร์ตี้กับแฟนแล้วตอนกลับดันไปนัวกับฝรั่งคนนึง
แฟนหึงมากเลยมีเรื่อง ผมตกใจนี่บีเปลี่ยนไปเหรอ
บีหันมามองหน้าบอก จริงๆบีไม่รู้เรื่องอ่ะ บีเมาแล้ว ไม่รู้ว่าโดนนัวด้วยซ้ำ ฮ่าๆ

แล้วก็เลยเลิกกัน...ใช่ แต่ถุงยางนี่ไม่ใช่ของบีนะ
ผมเอะใจเรื่องถุงยางแต่ไม่ได้ถาม แล้วบีก็บอก ผมเงียบไว้ บีหันมามองหน้าแล้วก็พูดว่า
มันเป็นของทอม... ผมวูบเลยว่า นี่ทอมบินมาเอากับบีถึงที่นี่เลยเหรอ

บีอมยิ้มนึดนิงบอก บ้า...ไก่คบกับทอมอยู่ แล้วสองคนบินมาหาบีก็เลยมาพักด้วยกันที่นี่
ผมไม่ถามต่อว่าแล้วยังไง ถ้าทอมกับไก่มาพักที่นี่แล้วบีจะไปอยู่ตรงไหนตอนเขาเอากันน่ะ

บีหันมามองหน้าว่า ไม่ถามเหรอว่ายังไง ผมบอกไม่อ่ะ ลุ้นๆดีกว่า
คำว่าลุ้นๆของผมมันทำให้ไอ้ตัวน้อยของผมเริ่มตื่นขึ้นมาช้าๆ
บีเอื้อมมือมากำหัวมันเล่นๆ พร้อมกับบอกว่า อยากเห็นบีโดนคนอื่นเอาเหรอ
แล้วก็ก้มลงไปเอาลิ้นแตะเบาๆที่ปลายหัว มันยังไม่ตื่นเต็มที่แต่ก็เริ่มแข็งตัวมาช้าๆล่ะ

ผมเลยเล่าเหตุการณ์คืนก่อนที่ผมไปอยู่กับตองกับฟินมา
บีดูสนใจมากเลยเรื่องฟินกับตอง บีหยุดอมแล้วบอกว่า ตองชอบเอาโชว์คนอื่นอ่ะ
ผมจับแก้มบีมาถามว่า นี่เคยแล้วเหรอ บีพยักหน้าเบาๆบอก ฟินเคยพามาที่นี่
ผมตกใจเล็กๆว่า ในความที่ผมเหมือนจะรู้อะไร แต่ไม่รู้อะไรเลย
แล้วที่ฟินบินไปบินมากับตองนี่ คือ...โอ้โหแม่เจ้าเว้ย
แต่ตองคือหนุ่มหล่อตี๋กล้ามใหญ่ที่มันต้องบอกว่ามันใช่จริงๆนะ

ผมถามบีว่าเสร็จตองไปกี่ที บีบอกบ้าตอนนั้นมีแฟนย่ะ แค่เห็นเฉยๆว่าเขาชอบโชว์
ผมหัวเราะบอกสงสารฟินแทนเลย บีบอกว่าตองมากับแฟนฟินน่ะมาพักกับบี
ผมก็แบบ เอ้า งงล่ะพอๆๆ ผมพลิกตัวบีขึ้นมานั่งบนตัวแล้วก้ให้บีกดลงมาช้าๆ
บีบอกว่าอยากโดนเย็ดแบบช้าๆบ้างอ่ะ มีแต่คนรีบๆเอาทั้งนั้นเลย แล้วบีก็จูบผมลงมาช้าๆ
เราแลกลิ้นกันเนิ่นนาน ผมถามบีว่า ได้กับคนอื่นแยะเหรอ

บีอมยิ้มพยักหน้าบอก อื้ม...แล้วก็หัวเราะ บีกดตัวลงมาช้าๆให้แก่นกายของผมมันชำแรกเข้าไป
พอจะถึงสุดโคนบีก็เกร็งตัวขึ้นไปอีกช้าๆ ผมรู้สึกได้ถึงการตอดยิบๆๆของบี บีผ่อนลมหายใจเบาๆ
พร้อมกับร้อง อูยส์สสซี๊ดส์ๆๆๆๆ บีเป่าปากออกมาพร้อมกับร้อง อื้มมมมม

แล้วบีก็แกระแทกลงมาแรงๆทีนึง แล้วก็หยุดคลึงไว้เบาๆ
บีถามผมว่าชอบไหม ผมพยักหน้า บีถามว่าชอบเอากับใครที่สุด ผมบอก ชอบบี ฟินก็ชอบ เมก็ดี ยัวก็สนุก
บีหัวเราะถามว่าไก่ล่ะ ผมบอกไก่น่าสงสารสุด

บีบอกใจดีจริงๆเลย บีเริ่มกระแทกตัวลงมาเร็วขึ้นเรื่อยๆ เสียงบีกัดฟันร้องอี๊ยๆๆๆ ได้อารมณ์มากๆ
บีบอกว่าไม่ได้เอาสามคนมานานแล้วอ่ะ อยากนัวแบบสามคน
ในความเสียวซ่านนั้นผมรู้สึกว่าบีเปลี่ยนไปมาก จากคนที่แบบขี้อายแต่ตอนนี้คือผู้หยิงหัวนอกคนนึงเลย
อาจจะไม่คล้ายฟิน แต่ก็มีความคิดอีกแบบขึ้นมาเสมอ

ผมจับเอวบีไว้แล้วก็ถาว่า อยากสามคนเหรอ อยากกับใคร บีบอกอยากเอากับฟิน
ชอบดูดนมฟิน พอจังหวะนี้ผมนี่ผงาดขึ้นมาเลย ผมจับเอวบีไว้แล้วกระแทกสวนขึ้นมา
บีร้อง อ๊าาาาาาซี๊ดสสส เบาๆสิ เสียวนะแล้วก็ตีผมมาที่อก
ผมจับบีหันหลังแล้วก็บอกถ่ายรูปให้หน่อย บีถามจะส่งให้ใคร ผมบอกจะส่งให้ฟิน
บีบอกถ่ายเป็นวิดิโอสิ แต่สิ่งที่บีทำคือกดโทรศัพท์วิดิโอคอลหาฟินเลย ตอนแรกก็เห็นแค่หน้าแต่ช่วงล่างโยกเบาๆ
ฟินกดรับสายบีถามว่าทำอะไรอยู่ฟินนนน

ฟินบอกว่ากำลังจะไปว่ายน้ำแล้วบีก็เริ่มโยกตัว ฟินถามทำอะไรกันยะ
บีบอกคิดถึงฟินนนนนนน ซี๊ดสสสสส
ฟินบอกว๊ายยยย กี่ยกแล้ววว บีเลยถามว่าฟินล่ะกะตองกี่ยกแล้ววววว
ฟินบอกบ้าาา แล้วก็หมุนๆตัวอยู่หน้ากระจก ไม่ได้สนใจบีที่ร้องอ้าหห...เบาๆเท่าไหร่

ผมลุกมามองฟินในชุดบิกินี่ พร้อมกับบอกว่าโห หาดสะเทือนแน่ๆ ฟินแลบลิ้นแล้วมองมาที่ผมแบบตาโตๆแป๊ปนึง
ฟินบอกไปว่ายน้ำล่ะนะ อย่าร้องดังล่ะเดี๋ยวเกาะแตก แล้วก็วางไป

ผมจับบีคว่ำลงไปในท่าหมา แล้วก็ล๊อคเอวไว้
บีหันหน้ามามองพร้อมกับเอามือลอดมาจับของผม แล้วก็เอาเสียบใส่เข้าไป

บีก้มหน้าไปกับหมอนผมกระแทกไปมีเสียงอ๊ะหหห ลอดไรฟันออกมา โทรศัพท์ผมมีข้อความเข้ามา เป็นจากฟินผมเลยเอื้อมไปดู
ฟินส่งรูปนี้เข้ามาพร้อมกับบอกว่าเผื่อช่วยเพิ่มอรรถรส

ผมกระแทกบีไปแรงๆ พร้อมกับมองตูดฟินไป

บีร้องได้โหยหวนมากๆ แล้วก็พลิกคอมามองผมกระแทก อ๊ะๆๆๆ เสียงไข่ของผมตีไปที่โหนกบี พั่บๆๆๆ ผมกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆ
บีร้องโอยยยย โอ๊ยหหห อี๊ยยยยยยยยยยยยยหหห ซี๊ดสสสสส ไม่เป็นภาษา ผมจับบีพลิกนอนตะแคงก้มลงไปดูดนมแรงๆ
แล้วก็ใช้จังหวะนั้นเสียบพรวดเข้าไป บีร้องอี๊ยยยยยยยยยยยยยหหหหหหหหหหหห โอยยโดนมดลูกเลยเสียวๆๆๆ
บีส่ายหน้าดิ้นไปมาพร้อมบอกเสียววหหหหหห ซี๊ดสสสสสสสสสสสสสเสียววววววววว แอมคัมมิ่งงงงง

ผมเร่งสุดตัวกับท่านี้พร้อมกับเกร็งก้นใส่บีเต็มที่ บีนั้นตอนนี้หลุดลอยไปแล้ว
ผมเร่งโหมใส่เฮือกสุดท้ายเสียงพั่บๆๆๆๆๆๆๆ บีนั้นร้องแค่อ่าาาาาา อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาหหหหหห อ่อกหหหหหหหหห
แล้วผมก็ชักมาแตกใส่หน้าบีไป บีหายใจแรงดิ้นตัวงอเลยย
ผมหอบหายใจอยู่ข้างๆ แล้วเราก็หลับไป

ด้วยการเดินทางผมตื่นมาด้วยความอ่อนเพลีย
บีไม่อยู่แล้ว ทิ้งโน๊ตไว้ว่าออกไปซื้ออาหาร มีของกินในตู้เย็น
ผมเช็คโทรศัพท์ พิมไปหาฟิน ฟินอ่านแต่ไม่ตอบอะไร
ยัวบอกว่าถึงบ้านแล้ว ส่วนเม เมบอกว่ากลับมาพาไปเที่ยวหน่อยนะ ลูกจะซัมเมอร์แคมป์ที่เมืองนอก เมจะว่างประมาณอาทิตย์นึง
เมบอกว่าอยากไปทะเลใต้ ผมส่งหน้ายิ้มกลับไป

ระยะเวลาที่ผมเดินทางมาก็ 2-3 วันแล้ว ทางพี่อามก็เหมือนจะสงบลงไป และคงตามไล่ล่าไก่อยู่ โดยที่มันพ้นตัวผมไปแล้วเพราะเป็นเรื่องของทอมกับไก่แล้ว

ผมนั่งคิดระหว่างรอบีมาคือผมจะทำยังไงกับ เม บี ฟิน ส่วนยัวนั้นเธอชัดเจนว่าไม่อะไรกับใครทั้งสิ้นและเธอมีชีวิตที่เป็นของเธอเองมากกว่าทุกคนทั้งหมด

บีกลับมาพร้อมข้าวของพะรุงพะรัง แล้วก็มีเสียงทักมาอีกเสียง... ฮัลโหลลลลลล เสียงไก่นี่เอง
ไก่เข้ามากอดผมทักทาย ผมก็ทักทายด้วย แต่..ผมไม่ได้ใส่กางเกงนี่สิ

ไก่แซว่า นี่มาถึงก็ซัดกันเลยเหรอ เห็นเกาะฮ่องกงยังเนี่ย แล้วก็ไล่ผมไปใส่เเสื้อผ้า
ผมอาบน้ำใส่เสื้อผ้า แลวก็ออกมานั่งกินข้าวที่บีซื้อมา มีห่านแกล้มกับเบียร์ได้อย่างอร่อยเลย
ไก่นั่งอัพเดทเรื่องราวต่างๆไปมา ฟังแล้วก็เหมือนจะเดินออกมาได้ด้วยดี แต่ลึกๆไก่ก็ยังรักพี่อามมากๆ
แต่ชีวิตก็ต้องเดินต่อ ผมถามว่าแล้วกับทอมนี่จริงจังไหม ไก่บอกไม่อ่ะ
รู้สึกได้ว่ามันเป็นความผิดหวังแล้วเซๆมา เลยคบทอมไปแบบนั้นล่ะ
ก็เหมือนน้องบีคนสวนี่ล่ะ ผิดหวังจากรักแท้เซมาไกลถึงฮ่องกง ฝรงฝรั่งติดตรึม ไก่ก็เล่าเรื่องบีกับแฟนที่ฮ่องกงจนบีตีแขนไก่ไปหลายที

ไก่คงเริ่มเมาประกอบกับ ไก่ก็สบายใจที่เป็นผมเลยเล่านั่นนี่มาทั้งคืน
มารู้ตัวอีกที ไวนืหมดไป 3 ขวด เบียร์อีก 5 ได้มั้ง บีขอตัวไปนอนก่อนเลย
ก็นอนไปข้างๆนั่นล่ะ กินกันข้างเตียง ไก่ถึงจะเมาแต่ก็เล่านั่นนี่ไปหมด

ไก่บอกว่า บีมันคงเข็ดกะรักแท้ไปอีกนานล่ะ ผัวคนใหม่จะลากไปสิวงกับฝรั่ง
ผมเริ่มๆมึนถึงกับร้องห๊ะ ไก่บอก ใช่พี่ เนี่ยมันเลิกเพราะเรื่องนี้ล่ะ ผมอึ้งไปแป๊ปแล้วก้กระดกเบียร์ไปหมดขวด
ไก่บอกเอ้าของหมด ไปๆๆลงไปซื้อข้างล่างกัน
ไก่ฉุดมือผมลงไปซื้อของดื้อๆเลย เราลงลิฟต์มาแล้วก็เดินเลี้ยวหัวมุมตึกไป ไก่ลงมาทั้งชุด...

ไก่เดินไปเล่านั่นนี่ไป จนถึงร้าน ผมเดินตามดูคนมองไก่ห่างๆ
ไม่แปลกที่พี่อามจะชอบในความเป็นไก่ ไก่ไม่สนอะไรใครเลยจริงๆ

ไก่เดินหัวนมเป็นเม็ดขึ้นลิฟต์มาเราขึ้นมาพร้อมกับแขกอินเดียสามคน สามคนนั้นมองนมไก่แบบไม่สนเกรงใจเลย
ไก่เลยเลื่อนตัวมาพิงผมแล้วก็เอามือผมมปิดนมไว้ ผมเลยบีบเบาๆโชว์ินเดียไป พวกมันหัวเราะกันใหญ่
มันทำท่าขอขับมั่ง ผมเลยเปิดมือพยักหน้าให้มันจับนมไก่ โดยเอามือจับมือไก่ไว้
มันจับปุ๊ปลิฟต์ก็เปิด ไก่วิ่งออกมา มันขอตีมือไฮไฟว์กับผม

ไก่ยืนรอหน้าห้อง ทำหน้ากึ่งขำกึ่งฉุนบอกว่า
รู้ไหมว่า บีเคยโดนฝรั่งรุมแล้ว
ไก่มองหน้าผมเหมือนท้าทายว่าเชื่อไหม...

ผมทำหน้าเฉยๆ ไก่บอกว่าล้อเล่นน่ะ แต่บีไม่ได้มีแฟนที่นี่คนเดียวนะ แฟนแยะ
ไก่ก้มหน้าบอกว่าทุกคนก็เปลี่ยนไปล่ะ บีอาจจะไม่อยากบอก แต่บีก็เปลี่ยนไปนะ
ผมบอกว่าไม่แปลกเราทุกคนก็เปลี่ยนไปทั้งนั้น ผมเคารพการตัดสินใจของทุกคน
ไก่โน้มคอผมลงมาจูบเบาๆ บอก พี่นี่เข้าใจทุกคนจริงๆ
เราแค่อยากบอกไว้เพราะว่า เผื่อพี่จะมีใจกับบี บีไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไปแล้วก็แค่นั้น

ผมก็บอกว่าถ้าบีเลือกที่จะไม่บอกอะไรผม นั่นคือบีอยากเป็นคนเดิมกับผม
บีเปิดประตูออกมา บีถามว่าจะคุยกันอีกนานไหม แล้วก็หัวเราะ
พอเข้ามานั่งบีลุกขึ้นมารินเบียร์เข้าปากไป บีบอกผมเองว่า บีรู้สึกสนุกกับชีวิตที่นี่มาก
ไม่อยากกลับไปเลย ผมเลยถามว่าได้ฝรั่งง่ายว่างั้น บีบอกบ้า...ก็ได้อยู่นะ
ผมเลยบอกว่าแซงฟินไปยัง บีบอกยัง แต่กรี๊ดตองมากอ่ะ หุ่นดีหล่อตี๋ โอ๊ยฟินนี่เสร็จกี่ครั้งเนี่ย

ผมวางแก้วแล้วมองหน้า เอ้า ตองอีกแล้วเหรอ ทุกคนหัวเราะพร้อมๆกัน
แล้วก็มีเสียงกริ่งดังขึ้นที่หน้าห้อง ทุกคนมองหน้ากันว่าใครมา...
เป็นทอมที่มากดกริ่ง ทอมทักทายผมแล้วก็ เดินไปหาไก่ เดินไปเปิดตู้เย็น เอาของในห้องอย่างคุ้นเคย
แล้วก็เดินไปจูบบีทีนึง ผมมองด้วยสายตามีคำถาม

บีก็ตอบคำถามด้วยการชวนทอมดื่มด้วยกัน ไก่ยิ้มแฮะๆ
ผมเลยถามทอมว่าเฮ้ทอม มาที่นี่บ่อยไหม
ทอมบอกไม่บ่อยแล้วแต่จะว่าง ผมเลยถามต่อว่ายูคบไก่หรือบีเนี่ยไองง
ทอมมองหน้าบีแล้วบอก ไอคบกับไก่ แต่บีไม่ยอมไอซะทีนี่สิ
คำตอบของทอมทำให้ผมโล่งใจว่าเป็นการทักทายแบบคนสนิทกันเท่านั้น

แต่ชุดที่บีใส่ก็ไม่ได้ปิดบังอะไรเลย เพราะบีใส่แค่กางเกงในและเสื้อยิดสายเดี่ยวโนบราอยู่ ถึงจะปิดๆแต่ก็ไม่ค่อยดีนัก
ทอมมาสักพักแล้วก็บอกลาไป ตอนแรกผมนึกว่าไก่จะกลับด้วย แต่ไก่บอกทอมว่าขอนั่งคุยกับเพื่อนก่อนเดี๋ยวตามไป

ทอมบอกโอเคแล้วก็กลับไป
เรานั่งดื่มกินกันจนเข้าวันใหม่แลว้ก้หลับกันไป เป็นการหลับโดยนอนกันสามคนบนเตียง
ตอนใกล้รุ่งผมปวดฉี่ ผมเลยลุกมาฉี่ ในห้องน้ำ ตอนฉี่อยู่ประตูก็ถูกผลักออกมามีไก่ทำท่าสลึมสลือมาบอกว่าจะฉี่ปวดฉี่

ความที่ผมยังไม่เสร็จ ไก่เลยเดินไปตรงโซนอาบน้ำแล้วก็นั่งลงฉี่ทั้งๆที่ตาไม่เปิดน่ะล่ะ
ผมมองไก่ฉี่น้ำพุ่งออกมาแรงมากๆ ผมฉี่เสร็จแล้ว ไก่ยังฉี่อยู่
ผมเลยเดินเอาของผมไปจ่อที่ปากไก่เล่นๆ ไก่ลืมตามามองแล้วก็เอาปากจุ๊บมาที่หัวทีนึง
ไก่บอกทั้งๆที่หลับตาว่าไม่เอาฉี่อยู่ ผมแต่เอามือมากำของผมไว้ ไก่ฉี่เสร็จจากที่กำไว้ ไก่ก็อ้าปากอมเข้ามา

ผมเสียววาบที่ปลายและมันเกร็งไปทั้งลำแล้วตอนนี้ ไก่เอาลิ้นวนในปากพันไปรอบๆ
แล้วก็เลื่อนปากเข้าออกเสียงพร๊อบบบ พร๊วบบบบดังในห้องน้ำ ผมยืนแอ่นกายให้ไก่ใช้ปากอย่างเต้มที่ ไก่เอาอากออกมาแล้วเอาของผมวนไปบนหน้า
โอววว คลาสสิคจริงๆ
ไก่เอาวนๆถูไปบนหน้าแล้วก็เอามาเข้าปากอีกที ไก่ดูดมาที่หัวผมแรงๆจนผมต้องดันตัวออก
ผมร้องซี๊ดส์ออกมา ไก่ลุกขึ้นยืนแล้วก็ถอดเสื้ออก พร้อมกับถอดกางเกงออกหันหลังโก้งโก้งให้ผมโดยไม่พูดแยะ
ผมเอาของผมไปถูตรงร่องไก่ ไก่เขย่งตัวร้องซี๊ดสสสสตอนผมเอาถูร่องไปมา
ไก่ร้องซี๊ดดดสสสอึ้มมมมมมมมม แล้วก็เอื้อมมือรอดมาข้างหลังจับเอาของผมเข้าไป
ไก่กระเด้งก้นอวบๆกระแทกกลับมาโดยไม่ให้ผมต้องสวนแต่อย่างใด

ไก่ร้องอิ๊หยยๆๆๆๆผสมไปกับเสียงปั่ปๆๆท่เรากระแทกกัน ไก่เอามทอมาขยำตัวเองแหงนหน้ากัดฟัน
เสียงแห่งความเสียวรอดไรฟันออกมาอย่างเมามันส์
ผมเร่งจังหวะล๊อคเอวไก่ไว้ เสียงกระแทกของเราสองคนดังแล้วเร็วขึ้นเรื่อยๆ
ผมมองประตูออกไป บยังหลับไม่รู้เรื่อง ไก่ร้องโอ๊ยสสสส โอ๊ยหหหเสร็จจจแล้ววว โอยยยยยหหหหหหหหหหหห อี๊หหห
แล้วก็ทรุดลงไปกองกับพื้น ผมเปิดฝักบัวล้างตัวไก่ลุกขึ้นยืนพร้อมกับจูบกับผมใต้ฝักบัว
ไก่เอามือชักให้ผม อีกสักพักผมดูดนมไก่แล้วไก่ก็บอกว่าพอก่อน เสียวยืนไม่ไหว เราเช็ดตัวออกมาที่เตียง
ไก่แทรกตัวไปนอนข้างๆบี แล้วไก่ก้ห่มผ้าหลับไปเลย ผมยืนคว้างอยู่แล้วก็ตัดสินใจนอน

ผมแทรกตัวไปข้างๆบี นอนเอาของผมเบียดไปบนก้นงอนๆนั้น ผมเอาจีสตริงหลบไปข้างๆแล้วเอาของผมแทรกหว่างขาไปผมเอียงตัวถูไปมาตรงหว่างขาบีช้าๆ
บียังนอนเงียบๆผมก้ถูเข้าถูออกไปเรื่อยๆจากที่นอนเงียบๆ บีเริ่มหายใจหน่วงขึ้น สักแป๊ปก็ขยับขาขึ้นให้ท่อนของผมเข้าไปจรงกลางขาได้
ผมถูผ่านๆไปมาตรงร่องที่มีเส้นจีสตริงขวางไว้บางๆ รู้สึกได้ว่าเริ่มมีความลื่นขึ้นแต่บียังนอนนิ่งอยู่ ผมเกี่ยวจีสตริงหลบแล้วบิดตัวนิดนึงเพื่อให้ของผมมันเข้าร่องไป

ผมเอาหัวของผมถูเบาๆ และกดเข้าไปนิดๆ มันยังไม่เปิดดีแต่ก็เริ่มมีเสียงแจ๊ะๆ ให้ได้ยิน
เสียงบีหายใจอืมมมมม ทำเอาผมรู้สึกตื่นเต้นขึ้นมาอีก
เสียงอืมมมม บียังสลึมสลือ บีขยับตัวอ้าขาอีกนิด แล้วก็พูดเหมือนรำพึงเป็นภาษาอังกฤษว่า ทอมมม พอได้แล้วว
ผมสะดุดไปนิดนึงกับคำว่าทอมพอได้แล้ววว แล้วก็ค้างไว้ แต่คราวนี้บีขยับก้นช้า เม็ดของบีครูดผ่านหัวของผมไปช้าๆ
บางทีก็เหมือนจะกดคลึงลงมาที่ปลาย แต่คำว่าทอมพอได้แล้ว ทำเอาผมปั่นป่วนบวกตื่นเต้นไม่น้อย

ผมโหย่งตัวไปดูที่ไก่ที่พึ่งล้มตัวนอนไปก่อนหน้านี้ไก่ยังไม่หลับดี ลืมตาปรือๆ แต่ก็เหลือบมองผม เหมือนจะดูว่าผมจะยังไง
บีขยับก้นช้าแล้วก็เอาตัวเอียงมาในองศาที่ท่อนของผมตรงกับบีพอดี มันค่อยๆมุดแทรกเข้าไป

บีพูดออกมาอีกว่าทอมมม เอาเข้ามาเลย เสียงซี๊ดสสสสเบาๆแต่หลับตา ผมนึกได้แค่ว่านี่คือความเคยชินหรือยังไง
ไก่นอนลืมตาโพลงมองบีแล้ว ผมยังทำตัวนิ่ง บีขยับก้นมาเรื่อยๆ แต่ยังหลับตา
ผมเอาตัวเองประกบชิดหลังบีแล้วจบับบีคว่ำหน้าทับบนตัวบีไว้
ท่านี้ก้นงอนๆของบีโดนแท่งของผมกดกระแทกไปทีละดอกเน้นๆ ผมเน้นให้บีเคลิบเคลิ้ม
แต่ก็คาใจเสียงครางของบีที่เรียกชื่อทอมมากๆ จากความสงสัยผมเร่งความเร็วพร้อมกับพูดภาษาอังกฤษไปว่า FUCK YOU HONEY
แล้วก็เร่งความเร็วขึ้น บีร้อง อ๊ะห อ๊ะห อ๊ะหหหหห แอมคัมมิ่งงงงง ผมเร่งจนเตียงสั่น ไก่นอนมองบีกับเอากันตาใสเลย ผมเลยเอื้มมือไปขยำนมไก่ไปด้วย
ไก่กัดฟันแต่ก็ไม่ได้อะไร ผมเปลี่ยนมือไปล้วงข้างล่างไก่สลับกัน บีตัวเกร็วกระตุกจนเสร็จ ผมกลับไปหาไก่อีกที คราวนี้ผมหันหน้าเข้าหาไก่ กัดนมไปแรงๆ
ไก่ร้องซี๊ดสสส กัดปาก ปต่ไม่ให้หยุดกัดนม ผมกระวิบเบาๆว่าไหนเล่ามาซิ ทำไมเพ้อเป้นทอม

ไก่จูบปากผมพร้อมกับบอกว่า คืนนึงมีปาร์ตี้กัน ไก่กับบีโดนทอมมอม คืนนั้นทอมเวียนเย็ดบีทั้งคืน
เย็ดจนบีเพ้อ พอเช้ามาสร่างแล้ว ทอมก็ยังเอาบีต่อ บีก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร ดูบีกลับชอบด้วยซ้ำ
ผมกระแทกสวน ไก่ร้องซี๊ดสสสสส อูยสสส ตอนนี้ผมไม่สนใจบีแล้ว นมใหญ่ๆของไก่กระเด้งไปมาบอกกับช่องของไก่ที่ขมิบรัดแน่นไปหมดทำเอาผมเริ่มรู้สึกวื๊บๆที่ปลายขึ้นมา
ผมไม่ได้มองเลยว่าบีมองอยู่รึเปล่า แต่ผมคิดได้แค่ว่าทอมมันเป้นคนแบบนี้อยู่แล้ว ถ้าลองมีโอกาสกินเหล้ามันมอมเอาอยู่แล้ว

แต่ผมคิดภาพบีที่มีสิตแล้วยังเอากับทอมอยู่ก็เข้าใจได้ เพราะบีเป็นคนถ้าโดนแล้วจะไม่ขัดขืนเลย
ผมเกร็งตัวกระแทกไก่พร้อมกระซิบว่า ขอแตกในหน่อยนะ ไก่ไม่ตอม มีแต่เสียงร้อง อืออๆๆๆ ซี๋ดดดดด
อ๊ะๆๆๆ ตามแรงกระแทก ไก่เอามือจิกหัวไหล่ผมพร้อมกับเอียงคอมากัดที่แบนบอกว่าอือออออออออยยยย
ใกล้แล้วววว โอยยยสสสซี๊ดสสสส อ๊ะๆๆๆๆๆ เสร็จจจจจจจจ.......แล........วววววว
โอยยย ผมยังคงอัดกระแทกไปที่ไก่อยุ่ ไก่ตัวกระตุกอีกที ผมกำลังจะเสร็จบีก็สะกิดผลักไก่ออกแล้วก็บอกว่า เย็ดบีอีก
ผมเปลี่ยนข้ามมาฝั่งบี แต่ความที่จวนเจียนแล้วพอใส่ไปในบีอีกสองทีผมก็แตกคารูบีไป แต่บีก็หนีบไว้ไม่ยอมให้ผมถอนออกมา
บีลากลงผมลงไปจูบอย่างดุดดื่ใแล้วเราก็พล๊อยหลับกันไปท่านั้น

เช้ามาผมตื่นสายเกือบ 11 โมง บีไปทำงานแล้วพร้อมโน๊ต ว่าอะไรอยู่ตรงไหนยังไง
ไก่อาบน้ำอยู่ ผมเดินเปิดเข้าไปอาบพร้อมไก่ แล้วก็ไปกอดจูบลูบคลำเล่นๆไก่ตีกลับมาแล้วเราก็อาบน้ำด้วยกัน
พอออกมา ไก่ก็ถามผมว่าช๊อคป่าวเรื่องบี ผมบอกไม่อ่ะ บีโดนทอมไม่แปลก คนมาใช้ชีวิตเมืองนอกเปลี่ยนไปแบบนี้หลายคน
ผมก็เคยอยู่เมืองนอกมาผมเข้าใจ

ไก่ยิ้มบอก บีบอกว่าพี่จะเข้าใจไม่ว่าอะไร ผมบอกชีวิตบี เขาเลือกเดินทางแล้ว มันก็ต้องเดินทางต่อไป
ผมไม่ได้เดินมาด้วยกับบี ผมจะไปจัดการชีวิตเขาไม่ได้
ไก่พยักหน้า ผมบอกไก่ว่า ไก่เองน่ะล่ะต้องจัดการชีวิตตัวเองให้ได้ ไก่บอกจริงค่ะ
แล้วเราก็คุยกันเรื่องอื่นๆ

ตกเย็นเราสามคนไปหาอะไรทานที่ฝั่งฮ่องกง เราไม่ได้คุยกันเรื่องนั้นอีก
บีไปกินข้าวด้วยชุด

ขอโทษที่มาช้านะครับ จะวุ่นๆหน่อยช่วงนี้
แต่ให้กำลังใจกันได้นะครับ สนทนากันได้ มีหนึ่งสาวในเรื่องตามอ่านอยู่
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

edgeemperor

บีเปลี่ยนไป...แต่ยังไงก้ยังร้อนแรงเหมือนเดิม...แบบนี้มีโอกาสแซนวิสแน่ๆ

art18623

สุดท้ายจะได้อยู่กับใครนะ แต่น้องยัวหลุดโผไปละ

ryg123456

สรุปแล้วว่ากำลังจะสูญเสียสาวๆในสังกัดหมดเลยไหม
หรือว่าเหลือแค่สาวเม

pputter

สรุป หลังๆ สาวในสังกัดมั่วกันหมดเลย แนวใจแตกกันทั้งนั้น

zonique

ช่วงนี้เรื่องราวดูผ่อนคลายลงเยอะ จะมีก็แต่ฟิน กะบี ที่ดูจะหลุดวงโคจร

Besttd19

sukray ruktum

Ninetin Tinnakorn

คงเป็นพระเอกที่จะต้องจากทุกคนไป ช็อคที่ถูกปิดทั้งที่เปิดใจกับทุกคน

surasek

มาช้าไม่เป็นไร. ดีกว่าไม่มา (ฟินบอก)

icanfly

ได้อิ่มกับบีแล้วเป็นสุขจริงๆฮ่าฮ่า ใจหายนิดๆที่บีเปลี่ยนไปแต่ก็เป็นธรรมดารึเรียกปลดปล่อยดีบีมีความสุขก็ดีแล้วไก่ด้วยขอให้เลิกกับบักทอมเร็วๆ ความสุขมักมาเป็นช่วงๆสั้นๆด้วย

แค่คำว่าฟินหลุดมาคำเดียวรีบเลยนะพระเอกเรา ฟินเป็นดั่งคลิปโตไนท์ของท่านชายจริงๆ

ปล.เดี๋ยวนี้วางระเบิดบ่อยนะครับศพเกลื่อนอีกตอนแล้วดีนะได้ยาดีจากบีมา

Sittipong Kengchai

บี ร้อนแรงขึ้นเยอะเลย แต่ก้อหวงบี

gai

::Bloody::  นั่วๆ กันไปหมดเลยนะครับ แต่มีเสียวไม่หยุดเลยนะครับ

23pompompom

tarapong

บีเป็นคนง่ายๆเหรอ มันจะดีไหมนะ ขอบคุณ​ครับ​