ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 5 [ แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2019, 12:38:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ก็...เฮ้อ...ไม่มีไรจะพูด...ใครขอไว้ในPMมารับไปนะ

รวมตอนเก่าๆ
เพื่อนน้องตัวแสบ 1
เพื่อนน้องตัวแสบ 2
เพื่อนน้องตัวแสบ 3
เพื่อนน้องตัวแสบ 4

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEdit หรือตอบเพิ่มคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังหรือแนวทางในตอนหน้า
***กฎง่ายๆที่ผมขอเพื่อเป็นกำลังใจให้คนแปล ใครทำไม่ได้อย่าตอบ ผมแบนจริง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

joker socool

งานมิงอกเหรอครับเสร็จต่อหน้าเพื่อนแบบนี้  ทั้งผิดข้อตกลงทั้งจะพาลให้ความแตกเอานาาาา

กับสาวปากแข็งแบบนี้ถือว่าเป็นรุ่นน้องที่แสบจริงๆ  ทำซะถึงกับพี่สาวต้องเอ่ยปากยอมแพ้เองเลยแหม่

ท่านเป็นผู้กล้าที่ตอบคนแรก ผมพอใจและ ล็อคกระทู้เลยดีไหม  ::WowWow::

yopern

เจอเพื่อนน้องตัวแสบตัวนี้เข้าไปติดใจทั้งพี่ทั้งน้องนั่นแหละ มันหื่นได้ใจจริงๆ

edit เจอไปหลายท่าแบบนั้นไม่ยอมก็ให้รู้กันไป ก็มันทั้งหื่นทั้งอึด คงรอดมันง่ายๆหรอก

Sodemacom107

แตกต่อหน้าเพื่อนแบบนี้ เพื่อนไม่รู้ได้ยังไงเนี่ย  ::Angry::

สุดท้ายพี่สาวปากแข็งก็ยังแพ้ให้เด็กหนุ่มร้อยลีลา

janara

ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนแรก เพลียเลยแต่ละตอนนี่ สุด  ๆ มันมีต่อไหมครับ

เหมือนว่า จะ...กับน้องชายนะ เท่าที่อ่าน

pooman

มันจะไปทนยังไงได้ เล่นอดเป็นอาทิตย์ แล้วนี้มาทำต่อหน้าคนอื่นอีก ไม่เหลือสิแบบนี้

ของมันต้องมี 3ซัม สินะครับ

dkwachara

แสบสุดๆเด็กนี้หมดครอบครัวแล้วมั้ง
เอาแล้วมันจะจบแบบไหนกัน ลุ้นๆ

Badboybaby2

มาแทนพี่มาริจนได้ แล้วเวลาพี่มาริอยากทำยังไง

สรุป ยูอิติดแทนพี่มาริเต็มตัว ยอมด้วยความเต็มใจ แล้วไม่รู้ว่าจะมีแผนสวิงสองสาวด้วยไหม

Ppcub Jjip

นี่สรึปมันกล้าบอกเลิกอีกคนเลยหรอแต่คิดว่าคงไม่ได้จบแบบควบ1หรอกมันต้องมีสวิงแน่ๆ

อยากให้ตอนจบหักมุมไปเลยอ่ะแบบไอนี่ยอมปรับตัวเป็นคนดีแล้วสุดท้ายก็ได้คบกับ1ใน2คนนี้แบบจริงๆจังๆหรือไม่ก็คบ2ไปเลย

virgoranger

คือยกขาขนาดนี้มันไม่เห็นได้ไงหน้าต่างก็เตี้ยยย

Edit ตอนจบจะหักมุมมั้ยนะ

MooOon

เอาจริงๆเรื่องนี้ผมก็ไม่ได้ปวดตับนะ กับชอบตัวเอกที่ได้กับพี่สาวเพื่อนทั้ง2คน

เพราะมันเก่งจริง คารมดี วางแผนเป็น คนเเบบนี้เเหละสมควรได้สาวๆ ดีกว่าพวก

ที่ไม่คิดทำอะไร หวังเเต่ให้สาวๆเข้าหา เรื่องนี้ขอเเค่เรื่องเดียว อย่าทำเหมือนเเบบอีกเรื่อง

ที่นางเอกตาบอดเเล้วพา ผู้ชายอื่นมารุมโทรม โครตเกลียด เดาว่าหลังจากนี้

พี่สาวผมดำก็คงติดใจ sex เเบบสาวผมสั้นอีกคนเเน่ๆ

-----------------------------------------------------------------

เอาจริงๆสาวผมสั้นที่โดนบอกเลิกผมว่าไม่รอดอีกละมั้ง ตอนหน้า อาจมี 3p

เเละอาจทำเเบบเต็มใจด้วยละมั้ง มาเเนวเดิม อิจฉากันเองเเบบ ทำไมฉันต้องทน

เเล้วคนอื่นได้เอากับพระเอกเเบบมีความสุข สุดท้ายเต็มใจ 3p เเละติดใจพระเอก

ถอดตัวไม่ขึ้น ไม่รู้คนเเต่งบทจะให้บทสรุปกับน้องสาวที่ไม่รู้เรื่องยังไง -*-

oilza12120

มึงก็เดินมาดูหน่อยก็ได้มั้ง หน้าต่างไม่สูงอะไรเลย 5555555

สุดท้ายติดใจตามสเต็ป 55

kantap9

โดนแบนี้ยังไงก็ทนไม่หรอกหรอกน่า ติดใจไม่เด็กนี่แน่ๆ

นั่นไงยังไงก็ทนไม่ไหวหรอก 55555

sanitary5612

::Sobad:: โดนแบบนี้แรงก็หมดซิครับ จะมีแรงแข่งได้ยังไงละครับ

nexyr18

เมื่อไหร่จะได้ควบสอง แต่คาดว่าโดนมาริอิจฉาแน่